เฮียชอร์กลับมาแล้ว..คราวนี้หนักข้อกว่าเดิม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ชอร์ แอนด์ เดอะ แฟร้งค์

บริษัท ห้างหุ้นส่วนจำกัด Nasa and Nanotech.

2. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ฮาได้อีก เรากำลังดูตลกกันหลอเนี๊ย

3. Johnnie

Johnnie New Member Member

26
    1
    0
    อ่านไป 10 หน้า ฮาแมร่งทุกหน้าเลย :D:D:D

4. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48

รถสวยมากครับ

5. 5555555555555555555555555

6. PipeWerks

PipeWerks New Member Member

12
    0
    0
    เค้าเอามาจากลําโพงยี่ห้อไรต้องคอยติดตาม
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

7. PipeWerks

PipeWerks New Member Member

12
    0
    0
    มันยิ่งกว่านั้น...ฮาโคตรคับ

8. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ผมว่าน่าจะคนละคนนะ สำนวนอาจจะเหมือน เพราะ เอีย แฟรค์ง แกบอกว่า เฮีย ชอร์ fax ข้อความาให้ เค้าโพส

น่าจะคนละตัว เอ๊ย คนละคนกันนะผมว่า เอะ หรือคนเดียวกัน ยังไง ว่า แต่หายไปไหนแล้วครับ คู่หู
    DUO หรือกลัวโดนแอบถ่ายคลิป เลบระวังตัว
    อืมแต่วิ่งแถวๆบ้านเลยนะ สงสัยเจอกัน ขอลองสักที

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    สรุปว่า แกหายไปแล้ววววว

10. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เดี๋ยวก็คงมาใหม่มั้งครับ

ในรูปแบบ version 3

version 1 : Nasa
    version 2 : Nanotech
    version 3 : ยังไม่รู้

11. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ช่างเป็นมหากาพย์จริงๆครับ

รอภาคสาม ไตรภาคตอนจบ ด้วยคนครับ

สงสัยตอนนี้ไปทำวิจัยหาผลงานก้องโลกอยูู่ครับ

รอการกลับมานะครับเฮียยยย

12. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    คิด ว่าแฮรี่ เป็นหนังที่มีหลายภาค แล้ว นะ นี่คุณชอว์ กะ ทำมาแข่งเลยหรอครับ!!

สงสัยตอนนี้ NASA ของ USa มันไปไมรอดครับ ไม่สมหวัง ลองไปพึ่ง พม่า ลาว อะไรพวกนี้ดูมั้ยครับ

เปลี่ยน จากแม่เหล็กไปทำรถมาเป้น Jet Car บั้งไฟ ดูมั้ย ครับ น่าจะ ได้ม้า เพิ่ม นะ ครับ 3D ของเฮียอะ *0*

จะได้ไม่มีคนมาขำ แล้วขำอีก เรื่อง ม้า มันหายไป ไหน!!

13. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อย่ามาชอว์

14. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    สงสัยกำลังไปเตรียม step max มาโชว์มั้งครับ เว็ปรถเตรียมตัวเจอ DK ได้เร็วๆนี้ เค้าจะไปเยือนเว็ปท่านเพื่อโชว์ step

15. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    เฮียเค้าไปเตรีมสเตปเทพ จะไปออกมอเตอร์โชว์ไบเทค บางนา ครับ สายเล่ามา กรั่กๆๆๆๆ

16. รอบนี้แม่เหล็กสั่งหล่อเองเปล่า.................จะได้ไม่มีใครเหมือน...เพราะมันคือ นาโนเทค.................

17. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เฮีย แชร้งค์ หายไปแหล่ว

18. Show Aof

2,092
    49
    48
    กะจะเข้ามาพิมพ์แบบนี้เลย:D

19. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    แล้วเค้าจะกลับมาแถในภาคใหม่ " เฮียชอร์ เทพ 3 ดอ " Comimng Soon

ตอนนี้ก็รอดูภาค 2 ที่ หายไปก่อนดีกว่า

ได้สนุกกันเยอะจริงปีใหม่นี้ น่าติดตามอีกแล้ว

20. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    กลับมาใหม่เป็นภาค Half-ass prince
    ยิ่งใหญ่กับแม่เหล็กมหัศจรรย์ผสมผงสกัดจากหมอยฮิตเลอร์ แรงขึ้นทันที 1000ม้าแค่เอาไปถูฝาครอบวาล์ว

21. อิอิอิอิ......,มาอีกและเฮียชอว์

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ใครมีB16ท้าแข่งกินตัวแม่มเลย! ท่าจะหนุก :D:D:D

23. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    อย่า B16 เลยครับ เอา Jazz VTEC ก้อพอ
    แข่งแดกแม่ม แล้ว เผารถมันเลย

24. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    เฮ้ออ สมอง!!

25. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    ปกติผมก็ไม่ได้อ่านกระทู้(หนัง)เรื่อง "ชอว์" เท่าไหร่ แต่พอลองขุดกระทู้เก่าๆมาอ่านดู อืม.... ทำให้ผมนึกถึงใครบางคน ไม่รู้ว่า "เขา" คือ "คนที่เรารู้ว่าคือใคร" หรือเปล่า คือว่ามันจะ..... เดจาวู (ฟะ) เนี่ย!!!!

จำได้ว่าหลายปีก่อน (นานมาก) ผมกับพ่อไปเดินที่คลองถม แล้วมีพ่อค้าคนหนึ่งขาย "แม่เหล็กจากนาซ่า ปรับโมเลกุลน้ำมัน" ไม่รู้ว่าใช่คนเดียวกันหรือเปล่า ตอนนั้นทั้งผมกับพ่อก็นั่งงงๆ รู้ทั้งรู้ว่ามันโม้แน่ๆ เอาฟะ ลองซื้อมันดู กับอีแค่แม่เหล็กแรงดูดบ้านๆธรรมดาๆ พ่อผมเป็นช่างเครื่องมากว่า 30 กว่าปีแล้ว เปิดอู่มากว่า 20 กว่าปีตั้งแต่ผมยังไม่เกิด ป๋าแกเล่นมาหลายๆอย่างแล้ว แกนั่งฮากับผมเลย "อีปัดโธ่เอ๊ย!!! ก็แค่ของเด็กเล่นต้มตุ๋น แม่เหล็กเอาไปวางแนบบนเครื่องมันจะทำ(ห่า)อะไรได้ฟะ" เครื่องที่ลอง ก็เครื่องออสตินมินิครับ คาร์บู SU คู่ธรรมดาๆเนี่ยล่ะครับ เชื่อไหมว่า ปะลงไปในที่ที่มันเขียนไว้ ไม่เห็นจะแรงขึ้นเล๊ย!!!!! เท่านั้นยังไม่พอ ป๋าแกไปเรียกหัวหน้าช่างกับช่างเครื่องทั้งอู่มานั่งฮาแตกกับ "แม่เหล็กนาซ่า" กัน..... โอ๊ยแม่เจ้าประคุณรุนช่องเอ๊ย!!!!! ฮากันขี้แตกขี้แตนเลยครับ อย่างกับเมาเนื้อเลย

ผมก็ลองนั่งอ่านที่คุณฟร๊องค์ เอ๊ย คุณแฟรงค์พิมพ์ข้างต้นแล้ว...... ฮาขี้แตกขี้แตนสิครับ!!!!!! ให้ตายเหอะ ผมขอเซฟกระทู้นี้ให้ป๊ะป๋าอ่านดูแก้เซ็งดีไหมเนี่ย มันฮาชิบหาย!!!!!!

ขืนเดินสายไปไบเทคจริง.... ต้องไปสืบล่ะครับ (ฮา)

ผมว่าปีนี้เรามีหนังฟอร์มยักษ์เรื่องใหม่แน่ๆเลยครับ เป็นหนังแนวกำลังภายใน(กะลา) แน่ๆล่ะครับ เพราะว่ากำกับและสร้างโดย

"(เฮีย)ชอร์บราเธอร์" หนังชื่อเรื่อง "สามดอร์ม้าหายสี่ตัวสะท้านยุทธภพ" นำแสดงโดย "เหรียญตั้งได้"

ผมขอตัวลงไปขำกลิ้งกับพื้นก่อนล่ะ มันฮาชิบหายเลย!

26. golffyzestzu

golffyzestzu New Member Member

8
    1
    0
    อ่านกันเพลินนนนน

ไหนอะ รอคำตอบต่อไปของเฮียอะคับ ผมแฟนพันธุ์แท้เลยนะเนี่ย

ติดตามเงียบๆไปทุกกระทู้เฮียเลย สนุกกว่านิยายอีกอะ 55+

27. 13o1313y

13o1313y New Member Member

51
    7
    0
    เมื่อวานงานเลี้ยงปีใหม่ อีสามสิบไทยแลนด์ ผมมีโอกาศเจอเฮีย ช มาครับ เดี่ยวมาเล่าให้ฟัง

28. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    อัพไป

29. KeNG_s

KeNG_s New Member Member

1
    0
    0

555 แอบตามอ่านอีกคน อ่านข้ามไปเยอะ ขิเกียดอ่าน มาเจออันนี้ผ่านตา ทำไมให้เบอโทสับไม่ครบล่ะคับ...

แล้วหมุ่บ้านลัดดารมย์ พระราม7 เค้าสร้างเมื่อไหร่อ่า ไม่รุ้เลย โครงการนี้มีแต่ลัดดารมย์ พระราม5 นี่

30. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++++

คำเดียว สั้นๆ เลย นะ "สมเพศ เฮียชอร์จริงๆ" ใครเป็นญาติหรือรู้จักเฮียแกคงภูมิใจอะคับ แบบว่า "ญาติกูดังแล้ว"

ปล.สนุกดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้