อีกนิดเดี๋ยวกับ B14 SR20DET Pulsar Manual 6 Speed

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kochakorn Tocheep, 30 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ปิดหน้าเปิดตัวกันแล้วดูเหมือน โบจะขาดอยู่ 2 คัน VVL ที่มาเปิดตัวขาแรงทั้งนั้น ส่วน DE อย่าน้อยใจหากมีก็จัดมา 5 คัน งานนี้ Nissan festival

1. รถซื้อแกงอย่างเรา แอบดู

2. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    งั้นเดี๋ยวผมข้ามรุ่นไปเล่นกับvvlเลย เล่นแบบสนุกๆ555งานนี้มีโดน..ผมน่ะ

3. เดี๊ยวโม vr 150 cc 6speed น่าจะพอสู้ได้

4. ท่านเอ็ม ใจมาก

5. ผมไม่รู้ ผมยอม

6. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่สายประกวดฮะ

7. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมกองหลังผ้าร้อนคับ

8. เรียกท่านผู้นำก่อน Thachapon Muangsiri ^^

9. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
  10. พร้อมแล้วก็ไปกับ Nissan

11. ขาดกล้อง 1 ตัว

12. กำนันนี่บิ้วจังเลย

13. ที่ญี่ปุ่นเขาก็จัดแข่งกัน NA กับ Turbo ครับ

14. น่าจะวิ่งได้แล้ว พอดีช่างส่งคลิปเดินเบามาให้ดู วันจันทร์คงได้ลองขับดู

15. Oat N Jaja

0
    0
    0
    หูตึงกันพอดี

16. วันนี้ไปรับรถจากอู่มาแล้วครับ วิ่งจริงแล้วเสียงมันจะอ้วนแน่น ครับคุณ Oat N Jaja +++เเสียงเครื่องเมื่อมันลั่นแล้วจะกลบเสียงปั๊มติ๊ก ยิ่งเครื่องกับ Cam ได้รอบเสียงยิ่งเร้าครับ

17. Oat N Jaja

0
    0
    0
    พรุุ่งนี้วิ่งอยู่แถวไหนฮะ จะลองไปดันดู ต้องรีบก่อนจูนฮะพี่โก้Super Pulsar

18. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    เด๋วขอเดิมๆ ไปดันด้วยนะครัช

19. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
  20. เรื่องดันนี้ชอบครับ น้อง Oat N Jaja น้อง Nrong Narong Rvy ขอเก็บสี Roll Cage ก่อนใจเย็นๆ coming soon

21. น้อง Abad N Ahey จะให้ไประบายหรือไปเล่าความรู้สึกครับ

22. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    บอกให้เจ้าของกระทู้เขาฟังคับน้าโก้

23. น้อง Abad N Ahey หลังไมค์ขานั้นเขาถามพี่ 108 คำถามเลยครับ แต่ก็ดีเหมือนกันหน้าไมค์ก็ควรทำ

24. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    ถูกต้องครับพี่

25. Oat N Jaja

0
    0
    0
    จะได้ใช้คำนี้"มีวันนี้เพราะพี่เล่า"

26. จัดให้แล้วครับตามสั่งครับ น้อง Abad N Ahey ใน RCW ครับ

27. Oat N Jaja

0
    0
    0
    ความจริงในใจ
    ไม่เคยมีใครแทนที่ความรู้สึก
    ที่ฉันยังมีให้เธออยู่
    เธอยังคงมาวนเวียนอยู่ในความฝันยามค่ำคืน
    ให้ฉันเองสับสนในใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้