สวัดิ์ปีไหม่ชาว ST-B

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย Fishink, 31 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    สวัดิ์ปีไหม่ชาว ST-B
    ขอให้ร่ำให้รวย
    ขอให้หล่อให้สวย
    ทำงานไดๆขอไห้ราบรื่นไม่ติดขัด
    ปีไหม่ทำตัวไหม่ให้ดีขึ้นครับพี่น้องชาว ST-B
    [/COLOR]

( ให้เหล้าเท่ากับแช่ง )

2. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    Happy New Year 2009 นะคร๊า ขอให้หนุ่มๆ STB มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาตลอดปีและตลอดไปนะคร๊า
    และก็อย่าลืมส่งท้ายคนเก่าตอนรับคนใหม่ด้วยนะค่ะ :D:D

3. Happy New Year 2009

ขอให้ยาว ขอให้ใหญ่ขึ้น ทุกวัน ทุกคืน
    ขับรถแคล้วคลาดปลอดภัย ปราศจากโรคภัย

ที่สำคัญ อย่าประมาท ครับผม

4. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ขอให้ทุกคน
    รวย รวย และก็รวย
    หล่อ หล่อ และก็หล่อ
    ตลอดปี2009เลยเน้อ

มีใครไปSantikaบ้างป่าวหว่า

5. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ
    ขอให้ประสบความสำเร็จ และสมหวังทุกประการ สุขภาพแข็งแรง
    ร่ำรวยเงินทอง พบกับสิ่งดีๆตลอดปี

HAPPY NEW YEAR
    :D :D :D

6. oziruno

oziruno New Member Member

21
    0
    0
    หวัดดีปีใหม่พี่ๆทุกคน ผมโอเพื่อนอาร์ม ว่างๆจะแวะไปหาคับ

7. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0
    ห วั ด ดี ปี ใ ห ม่ 2009 ค รั บ พี่ น้ อ ง ข อ ใ ห้ .... ร ว ย ๆๆๆๆๆ กั น ทุ ก ค น นะ ค รั บ พี่ น้ อ ง ค รั บ ....... อิ.. อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้