HaPpY NeW YeaR 2009

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย l*oo*k_mu_noy, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    รถแรง รึว่า แรงอย่างอื่นคับ งิงิ^^

2. l*oo*k_mu_noy

l*oo*k_mu_noy New Member Member

348
    2
    0

หาคนมารับผิดชอบชีวิตอยู่นี่อ่ะค่ะ

แต่ยังหาไม่ได้เลยค่ะ หุหุ
    :p

3. vanz012

424
    10
    0
    โอยยย อยากรับผิดชอบชีวิตคนอ่ะค้าฟฟฟ ^^

4. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เฮ้อ!ม่ายน่าเชื่อเลยนะ ว่ายังหาคนรับผิดชอบชีวิตอยู่และยังหาม่ายด้ายเนี่ย เห็นไปหลายที่เหลือเกิ๊นเจอมั่งยังล่ะ คนนี้ก้อยังว่างอยู่นะแถวๆหัวจัยเธอ.

5. l*oo*k_mu_noy

l*oo*k_mu_noy New Member Member

348
    2
    0

มาม๊ะๆๆๆ ให้ไวๆ หุหุ

6. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

ทำไมไม่ login ID ตัวเองอ่ะค่ะ ???

เข้ามาเปง guest ทำไมอ่ะ
    :confused:

7. vanz012

424
    10
    0
    จัดปาย หุหุ^^ รออยุ่น้า งิงิ^^

8. barague

0
    0
    0
    คงจะไม่ login หรอกคับเป็นอย่างงี้ดีแล้ว เป็นมานุ hollow man ดีฝ่า อีกอย่างหัวจัยผมก้อยังไม่ login เลยคับ.

9. +-NUTtY-+

+-NUTtY-+ New Member Member

92
    2
    0

ทอม100%เลยค่ะ คนข้างๆอะ

ยังขาดคนดูแลเหมือนกันอะ ไม่รู้ว่าจะมีคนอยากมาดูแลมั้ย

เบอด้านซ้ายเลย 55+

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
    <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

10. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

คงต้องใช้เวลาอีกนานแหละครับ หน้าตาแบบนี้อะ

11. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

จัดไปแย้วคร๊า อิอิ :p

12. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

แบบนี้ก็ไม่จิงใจอ่ะสิค่ะ หึหึ

13. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

โทรไม่ได้อ่ะค่ะ ยังไม่ได้จ่ายค่าโทรศัพท์ อิอิ

ทำไงดีๆๆๆ

14. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

เอ่อ....นี่พี่ชม หรือว่านู๋อ่ะค่ะเนี้ย... :confused:

15. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ไม่รู้จริง ๆ ๆ หรอ................

16. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

งั้นนู๋ถือว่าพี่ชมนู๋ละกันค่ะ หุหุ ขอบคุณนะค่ะ จุ๊ฟๆ

17. barague

0
    0
    0
    คนอารายวะ หลงตัวเองซะจิงๆๆๆๆๆเรย.

18. barague

0
    0
    0
    ทำมัยคัพP'NONG เค้าขี้เหร่เน๊ะหรือสวย ใส ไร้สติอะคัพ ส่วนงานบอลผมขออยู่แผนกส่งเสบียงละกันคัพ วิ่งม่ายไหวแก่และ ขอบคุณคร๊าบ.

19. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ตามใจ

ดีกว่าไปหลงคนอื่น

สัก 5 นาที ก็ยังดี

20. barague

0
    0
    0
    โห!ตอบแบบเหมารวมเลยเหรอ อะรัยมันจาประหยัดขนาดนั้น เอ้า 5 นาทีก้อ 5 นาทีอย่าหลอกกันน้า เดี๋ยวจะเป็นลมให้ดู.

21. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  22. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0
    ง่วง มึน หนาว หาว นอน...อิอิ

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อปากต่อคำใหม่นะค่ะ หุหุ

23. barague

0
    0
    0
    ก้อบอกแล้วอยากลงหลายที่และหลายกระทู้เองนี่ เป็นงัยล่ะสมน้ำหน้า อุ้ย!สะจัยๆๆๆๆๆๆๆๆจิงโว๊ยฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ.

24. vanz012

424
    10
    0
    ก้อบอกแล้วอย่าซ้อมเต้นจนดึกซิคะ อิอิ^^

25. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

แหง่ว...... :mad:

26. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0

หลังวันที่9นี้...

ก็คงไม่ต้องมานั่งซ้อมแล้วค่ะ

ผ่านงานปีใหม่บริษัทนี้

ก็คงไม่ต้องกลับบ้านดึกๆแล้วค่ะ

เย่ๆๆๆๆๆ

27. barague

0
    0
    0
    โห!ขยันจิงๆเลยนะ ไปเต้นเสร็จแล้วมาป่วนเอ๊ย!คุยใน net ต่ออีก ส่วนกลับดึกนี่อยู่ลึกในซอยเปลี่ยว โดดเดี่ยวอยู่คนเดียวไม่มีผู้คนรึเปล่าคับ อันตรายนะเป็นห่วงๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้กลับบ้านช่วงเวลาปกติแล้วดีจังจะได้คุยใน net ยาวๆๆๆๆๆ มีเวลาพักผ่อนมากขึ้นตัวจะได้อ้วนๆๆๆๆๆสมชื่องัยล่ะคับ

28. l*oo*k_mu_noy

348
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^

พี่ข้างบนนี่ประชดนู๋ป่าวค่ะเนี้ย???

29. barague

0
    0
    0
    ป่าว!คับม่ายได้ประชดแต่พูดเรื่องจิง แล้วผมไปประชดลูกหมูน้อยตรงไหนล่ะ คนน่ารักออกอย่างงี้จิงมั๊ย เดี๋ยวก้อตุจีนแล้วนี่.

30. nong_acc88

4,280
    13
    38

มันเกี่ยวอะไรกับตุจีนนะพี่ป๋อง..........ผมไม่เข้าใจ

หมูน้อย...........ตุจีน................งงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้