สมาชิกท่านใดสนใจเล่นฟุตบอลช่วยลงชื่อด้วย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย nong_acc88, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zlipyer

Zlipyer New Member Member

37
    2
    0
    ม่ายมี ที่ถ่ายกะผมมั่งหรอง่า
    มีภาพบรรยากาศมั่งมั้ยคับ น้าน้อง

2. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เอารูปมาให้ดูอีกและมันยังงัยกันแน่เนี่ยP'nong ติดจัยอารายนักหนาหรือ ก้อบอกว่าช่ายงัยแต่รูปนี้นมโตแล้วยังใส่นาฬิกาข้อมือเรือนใหญ่อีก แล้วเอารูปกลุ่มตาหนึ่งมาทามมัยเนี่ย ทำมัยม่ายเอารูปP'nongตอนเตะบอลหรือท่านปลาทานเอ้ตอนรับรางวัลและถองนมน้องเค้านั่นน่ะมาดูล่ะคับ จาได้รู้ว่าศอกนั้นมันโดนจิงหรือเปล่า.

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ต้องรอกล้องน้าเอ้นะ..........ไม่เห็นเอามาลงเลย.....หายเงียบไปเลย

ส่วนรูปต่าง ๆ ผมไปเอามาจากกล้องคนอื่นนะ..........เดี๋ยวถ้ามี เราแล้วจะเอามาลงให้ดูครับ

4. barague

0
    0
    0
    แล้วเมื่อไหร่พวกเราจาได้ดูกันล่ะ ท่านปลาทานเอ้หรือว่ากล้องนั้นมันท้องผูกถ่ายม่ายออก ต้องทานยาน้ำระดมพลรึเปล่าคับ รอนานแล้วนะหิวจาแย่แล้ว(เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย).

5. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    โห ท่านป๋องก็แซวซะงั้น เหอๆๆๆๆ เล่นสูตรโบราณเลยนะนั่น แม๋ อย่าไปกล่าวถึงสิ เด๋วเค๊ารู้อายุจริง รอแป๊บนะครับ เด๋วจะเอาลงให้ชม แต่ก็ไม่เยอะเท่าไรนะ

6. barague

0
    0
    0
    ม่ายเยอะ!ก้อไม่เป็นรัยคับ ขอให้ในกลุ่มดูว่าพวกปู่ๆมากันเนี่ยทำอะรัยกันบ้างหลานๆจาด้ายชื่นชมงัย แล้วจารอนะท่านปลาทาน.

7. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    อ่ะ น้ำจิ้มครับ น้ำจิ้ม

พ่อหนุ่ม อั้ม สลิปเย่อร์ สายโทรศัพท์ เข้าตาหลอด เหอๆๆๆๆๆ พาเพื่อนมาละลายไขมันด้วย (หนุ่มเม)

อ่ะ นี่เป็นนักกีฬาดีเด่นประจำ 88 -89 ครับ ท่านเลขาฯ น้อง ซู่ตายเต็มเวลาครับ เล่นบอลล์แล้วกระหายน้ำขนาดใหน สังเกต หน้าตักครับ

เตะกันเส็ดก็ ชักภาพหมู่ซะหน่อย ร่วมกับ แอคคอร์ด บางกอก

หนุ่มหล่อ เค๊าเจอกันเค๊าก็ปรึกษาหนทางการที่จะชนะในฟุตบอล แม็ตช์นี้กัน เหอๆๆๆๆๆ

และแล้วเค๊าก็เห็นว่ามี ปาปา ร๊าดดดดดดดดดดซี่ แอบถ่ายอยู่ก็เลย หันมาพร้อมกับ ...

ปีกจอมเลื้อย ไรอั้นกิ๊ก ยังยอมแพ้

กองกลาง จอมจ่าย นายอั้ม และเพื่อนคู่หู นาเม จอมเข้าฮอซท์

งานนี้ต้องขอบคุณ

เพื่อนๆ พี่พี่น้องน้อง ที่มากันจนเต็มสนาม

1. เฮียป๋อง คันม่วง (วันนั้น เอา โรเวอร์ คูเป้ ไปให้ชมกันด้วย)
    2.ท่านเลขาฯ น้อง ไม่ได้คนนี้ คลับเราอาจจะเงี๊ยบเงียบไปเลยนะเนี่ย
    3.น้องเอก รีเจนท์ พาหวานใจไปด้วย แต่ว่า เอกเอ๊ยพี่เอ้โทษทีนะ หารูปเอกไม่เจอว่ะ
    4.นายอั้ม และนายเม ที่พากันมาละลายไขมันด้วย

8. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ยินดีๆๆ ครับ

ขอโทดทุกคนด้วยนะครับ

ที่ไม่ได้ไป ไว้จะหาโอกาสแก้ตัวครับ

9. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    หมดยังน้าเอ้..........ผมเอามาเพิ่มให้แล้วกัน...

รถ accord88-89 มีทั้งหมด 5 คัน

10. nong_acc88

4,280
    13
    38
    สถานที่ สวยงามมาก

accord อยุธยา มากันแต่เช้าเลย

11. nong_acc88

4,280
    13
    38
    บรรยากาศ ลงทะเบียน............

ฟังกติกาแบ่งสาย............

ถ้วยรางวัล................

12. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    รูปพวกเราอ่ะ หมดแล้ว เหลือแต่ของ พวก 94-96 แล้วก็หารูป เอก รีเจ็นท์ไม่เจออ่ะ คุณน้องมีก็ลงให้ น้องมันหน่อย เด๋วจะน้อยใจ

13. nong_acc88

4,280
    13
    38
    บรรยากาศการแข่งขัน

เก็บมาเฉพาะ 88 ลงแข่ง

14. ผลการแข่ง 88 เป็นไงครับพี่น้อง................

15. nong_acc88

4,280
    13
    38
    อาหารมื้อเย็น หลังจากแข่งขันเสร็จ

16. nong_acc88

4,280
    13
    38
    บรรยากาศตอนมอบถ้วยรางวัล

เรียงลำดับจากที่ 1 ถึง 6
    มีส่ง 6 ทีม

17. nong_acc88

4,280
    13
    38
    สุดท้ายแล้ว

18. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ดูถ้วยกันชัด ๆๆ

19. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    น่าเสียดายที่ไปไม่ได้ครับ ติดธุระจริงๆครับ ไว้คราวหน้าละกันครับ

20. Zlipyer

Zlipyer New Member Member

37
    2
    0
    ขอบคุนมากครับ
    อยากให้มีกิจกรรม อย่างงี้อีกจัง
    แต่ 88-89 ต้องไปเยอะกว่านี้นะ ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ยกมือ อยากไปด้วยคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้