จะทำสีรถใหม่อะครับช่วยกันเลือกที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย k_crevice, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    มีทั้งคนพื้นที่ และ ผีตองเหลือง คิคิ

2. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ถ.....ถูกกกกกกก

แหมพ่อคนไม่โดนโบก อิอิ

เห็นด้วยๆๆ

ไม่มีชวน.........แตลดดดดดดดดดดดดดดดด:mad:

รอกล้องณุมาถ่ายให้อยู่อะ :D

สวัสดีครับ คุณ sixthgraph รถคุณคันไหนครับ ว่างๆเวลาเข้าไปจะได้ช่วยอัพเดทให้ได้ว่าไปถึงไหนแล้ว ผมชื่อ เค ครับ ขอให้ออกมาสวยๆเหมือนกันนะครับ :D

มึงสองคนนี่โรคจิตป่าวเนี่ย กูโทรไปตอนเย็น จะกลัวทำมะเขืออะไรครับ พี่น้อง:D

ขอบคุณมาก แต่เห็นรูปส่วนตัวแล้วกรู ตาลายวะ อิอิ:D เด้งไปก็เด้งมา

ขอบคุณมากๆ เลยครับ เจอกันเสาร์นี้ ตอนประมาณบ่ายโมง นะครับ :D

มาวอีกแล้วเดะ :D

3. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ให้ไวให้ไว กูอยากชม

4. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    สีสวยดีครับเค ว่าแต่ทำไปถึงไหนแล้วครับ

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  5. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    สวัสดีครับคุณเค รถผมCoupe สีดำ จะทำสีเหลืองครับ
    ยังไงฝาก อัพเดทด้วยก็ดีครับถ้าไม่เป็นการรบกวน
    ผมชื่อเอกครับเป็นรุ่นน้องพี่โจครับ ทำงานที่เดียวกัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ

OaT_DBS และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  6. k_crevice

442
    77
    0
    ใจเย็นครับพี่น้อง :D

ขอบคุณครับหนึ่งเพิ่งจะเริ่มขัดๆสีเดิมอะครับ:D

ยีนดีที่รู้จักเช่นเดียวกันครับ คันนั้นนี่เอง..ภายใน Sir ด้วยใช่ไหมครับ อิอิ เหมือนกันเลย :D ตอนนี้เห็นกำลังขัดสีเดิมออก แล้วก็พ่นอะไรบางอย่างเทาๆลงไปอยู่อะครับ น่าจะเป็นลองพื้นหรือป่าวไม่แน่ใจ แต่เห็นบอกว่าพ่นไอ้เทาๆนี่แล้วต้องขัดอีกอะครับ เช่นเดียวกับรถผมเลย :D แต่ของผมคงเสร็จช้ากว่า เพราะต้องพ่น 2 รอบ เห็นเค้าว่าอย่างนั้น ตอนนี้ก็กำลังเล็งๆมูนรูฟ อยู่อะครับไม่รู้จะเอาไงดี ไม่อยากกินแต่มาม่า :D

OaT_DBS และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  7. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แล้วจะโพสถามอีกมั้ยครับ ว่ามูนรูฟจะทำสีไรดี อิอิ

8. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    สีแดงแจ๋มๆ

ขอบคุณครับที่ช่วยอัพเดท:)

9. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    ไง ซันรูฟ + ท้าย Domani แหล่มแน่ๆ งานนี้

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  10. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    อ้าวนึกว่าทำเสร็จไปแล้วนะเนี่ย ฮิฮิ

mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  11. mo_mo

1,095
    223
    0
    รวมรอสีแห้ง น่าจะได้เปิดตัวช่วงกลางปี :D

12. หลังสงกรานต์ จะเสร็จไหมเนี่ย

13. k_crevice

442
    77
    0
    สาดดด สีส้มดีมะ แม่มยังไม่รู้จะเอาไงเลยใส่หรือไม่ใส่ดีหว่า:mad:

ไม่เป็นไรครับ คันนี้นี่รถในดวงใจเลยนะครับ:D

สงสัยจะไม่ครบสูตรแล้วละครับผม หาฝาไม่ได้:D

ใจร่มๆครับเพ่น้อง:D

นาน...เกิ๊น:mad:

ประมาณกลางมีนาครับเพื่อนเต้ ถ้าไม่เอามูนรูฟนะ:D

14. tamazung

1,024
    197
    0
    สงสัยกว่าจะรอขัดสี ลงแว๊ก แม่มไกล้ๆปีใหม่ คิคิ:D

15. k_crevice

442
    77
    0
    เกิ๊นปายยยยยยยยยยยยยย:D

16. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    หน้า LEV ท้ายโดมานี่ เทพเจงๆๆ:D กูก็อยากทำมั้ง

17. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    โอว เล่นสีแห้งช้า นี้รอสีแห้งกันข้ามปีเลยทีเดียว ชิมิ

18. k_crevice

442
    77
    0
    หาฝาไม่ได้อะ โครงการหน้าละกัน:D

ไม่งั้นมันไม่แห้งสนิทเว้ย แสดดดดดดดดดดด:D

19. mo_mo

1,095
    223
    0
    2.ฝาท้ายDomani+ท้ายขาวเเดง+กันชนหลังลบคิ้ว+หรี่หลังเเท้+Acuraเเดงเเท้+พร้อมเพลท Acuraเเท้

sarut

20. k_crevice

442
    77
    0

โอ๊ว.......เเจ่มมากเพื่อน ไม่รู้ทันป่าวนะเด๋วลองโทรไปดู แต่กูเสียวว่าอู่จะขัดฝาเดิมกรูไปแล้วอะเดะ เด๋วต้องจ่ายเพิ่มอีก:cry: หาสวิตซ์มูนรูฟกะฝาปิดไฟส่องกลางหลังคาให้ต่ออีกอันเดะ:D

21. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    พรุ่งนี้เค้าจะพ่นสีแล้วไม่ใช่เหรอครับ

22. mo_mo

1,095
    223
    0
    สีเหลือเป่าว่ะ จะฝากC70 พ่นอีกสักคัน :D

23. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    กาทู้แห่งปีอีกกาทู้นึงเลยนะเนี้ย ล่อไปเจ็ดหน้าแล้วเด๋วช่วงโชว์อีก คงปาเข้าไปหลายสิบหน้า :D

24. mo_mo

1,095
    223
    0
    พี่โสจะเอา Nova S เข้าทำสีพร้อมกันเลยเป่าเพ่ :p

25. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ถ้าเอาไปทำพร้อมอ้ายนี้ Nova S กรูเกิดแน่ๆ :D

26. mo_mo

1,095
    223
    0
    ฝากบอก จขกท ด้วยเพ่ ว่าเปลี่ยนค่าหลังคารูมาเป็นค่าเหล้าดีก่าม๊าง ได้หลายมื้อเลยนะนั่น :D

27. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    เปิดตัว มอเตอร์โชว์ที่ไบเทค พอดีป่ะเนี่ย....

28. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ตอนนี้เริ่มขัด ไป 7-8 หน้า...ถ้าเสร็จแล้ว กว่าจะมาเยินยอ สรรเสริญ อีก...สงสัยจะยาวพี่

29. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    กระทู้ข้ามชาติเจงๆๆ:D

30. tamazung

1,024
    197
    0
    ออกมาท่าทางจะงาม ใช้เวลาทำพอๆกะรถบัสอู่เจ๊เกียวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้