ไปติด MOONROOF มา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    สวยงามคับ เห็นและ อิจฉา

2. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    อย่าลืมเอาไปจดทะเบียนนะคร๊าบบบบ สวยคับผม อยากติดมั่ง

3. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    เมื่อไหร่หนอ รถเราจะสวยแบบ พี่เค้าบ้าง สวยมากครับพี่

4. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    สวยครับบบบบ

5. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    รถสวยมากเลยครับ
    โตขึ้นจะเป็นเหมือนรถพี่ครับ

6. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ขอบคุณ ทุกคนในคำชมครับ

ใช้แล้วครับคุณ Drunk
    ที่ไม่ทำฝาหน้าดำก็กะลังหาฝาหน้าเคฟล่ามาต่อยอดอยู่
    รายการต่อไปก็คงภายในแล้วก็เครื่องตามลำดับ แค่นี้ก็หมดไปแล้วหลายตังแล้ว
    ของบางชิ้นก็หายาก บางชิ้นก็หาง่ายขึ้นอยู่กับจังหวะและปัจจัย (อันนี้สำคัญ)

คุณ i-vtec
    หมดค่าหลังคาไปขาดอีกไม่กี่พันก็ สองหมื่น + ค่าติดตั้งอีก หมื่นสาม
    ส่วนโช๊ค TEIN SUPPERSTREET ที่ผมรับมาดูแลต่อใช่งานได้ดีมากขับเข้าโค้งสนุกอย่าบอกใครเลยครับ :cool:

7. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    รอลุ้นเปิดตู้ตอนต้นเดือนนี้อยู่เหมือนกันครับแอ้....ที่สั่งจองไว้ถ้าไม่ได้นี่..สงสัยขี้เกียจรอแล้วหล่ะ..

ทริปนี้ไปเหนือมา...อย่าลืมเอารูปมาโชว์ด้วยนะ...

8. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    สวยมากครับ ขับไปเที่ยวป่าเขาแล้วเปิด ดูท้องฟ้าจากในรถ คงมีความสุขน่าดูเลยนะครับ

9. หมดไปเท่ารัยคับพี่ สนมั่งอ่ะ!!!

10. somyuen

somyuen New Member Member

55
    11
    0
    รถสวยมากครับเห็นแร้ว :) อยากติดม้างจัง

11. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    อยากใส่ แต่ ทรัพย์ จาง
    เฮ้อ .....................

สวยครับ ....................

--JZ-- ถูกใจสิ่งนี้
  12. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    โครตเท่เลย

หลังคามีรูเนี้ย

13. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    สวย สุด ๆ ยากได้มั่งแต่ ตังค์ มะมี

14. jam-maew

jam-maew New Member Member

16
    1
    0
    สวยจังครับ..

15. wazabii

wazabii New Member Member

33
    0
    0
    สวยมากเลยครับ

ต้องเก็บเงินทำให้ได้บ้าง

อิอิ

16. REDHONDA

628
    23
    0
    มี moonrof แล้วเปิดดูพระจันทร์มันเป็นยังงี้ :cool:

17. REDHONDA

628
    23
    0
    อันนี้แนว classic :cool:

18. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    อิจฉาจริงๆเลย อ่ะครับ:D :D

19. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ฝาท้าย โดมิโน่ นี่มันคลาสสิคจิงๆ ว่ามั๊ยคับ?

20. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    อ่ะ แน่นอล :D

21. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    เห็นแล้วตาร้อนผ่าว อยากได้ๆ

สวย..โหด..มากๆครับผม

22. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    ทุ่ม งบ หมดไปเท่าไรครับ

23. ประจวบ

ประจวบ New Member Member

36
    2
    0
    เห็นแล้วอยากใส่บ้างเหมือนกันรอตังก่อนนะ

24. REDHONDA

628
    23
    0
    เอาราคาตามบิลไว้เป็นแนวทางกันครับ พอดีมีของชิ้นอื่นให้อู่ทำสีให้ด้วยนอกจากหล้งคา

ค่าหลังคาได้มา 16000 (ไม่รวมสวิทช์+รีเลย์)
    ค่าสวิทช์ 500
    ค่ารีเลย์ 2 ตัว อู่จัดการหาให้ในราคา 1000 (อันนี้คิดว่าแพงไปทางที่ดีหาไปให้พร้อม)
    ค่าทำสี+ติดตั้งหลังคา 13000
    ค่าทำสีลิ้น 1000
    ค่าอุดรูเสาอากาศ 1500
    ค่าทำสีฝาท้าย domani + หางสูง 3500 (หางสูงเอาไว้ใส่กับฝาเดิมเวลาเบื่อฝา domani จะได้มีหางพร้อมใส่)
    ยางขอบกระจกหน้า 2210 (อันนี้แนะนำกับคนที่ยังไม่เคยเปลี่ยนยางขอบกระจกหน้า-หลัง ให้เปลี่ยนไปสะเลยทีเดียว)
    ยางขอบกระจกหลัง 342
    ค่าทำสีกระจกมองข้าง แถม
    ค่าทำสีกระจังหน้า แถม

รวมแล้วตัวเบาเหมือนกัน 39052 :cool:

สวยคับอยาก ติดมั่งจังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้