Meeting เดือนมกราคม 2552

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    คาดว่าจะไม่ได้ไปเพราะดูอาการคนสวยของผมคาดว่าหม้อน้ำจะรั่วอะ แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอยากไปอะ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อ้าว..ไหง..งั้น..ตามไปกินครับ..ตามไปกิน..วันนี้ผมจะเป็นแขกไปร่วมงาน..:D:D:D

3. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    วันนี้ยอมให้สลับตำแหน่งกันก่อน หุหุ :mad::mad: meeting คราวหลังจะขอเป็นแขกบ้าง ไปช้ากลับก่อนจ่ายน้อย เมาเร็วกลับเร็ว 555:D:D:D

4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แค่หม้อน้ำรั่ว ไม่น่าจะซ่อมนานนะครับ คงทันแหละ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เฮ้อ ไม่ กล้า ไป อะ อาย ครับ :rolleyes:

6. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ไปกันกี่คนเนี่ย....เงียบจัง

แต่ผมไปแน่เดี๋ยวก้คงจะออกแล้ว

ไปหาเจ้าบุ๊คก่อนเผื่อจะหาอะไรใส่รถได้บ้าง...อิอิ

7. Porrasit

226
    0
    0
    ตกลงได้ไปและคับเอาไปทำตอนเที่ยง ท่อแตกง่ะ ช่วงก่อนเข้าหม้อต้มแก้ไขเรียบร้อยแล้วคับ

8. vynnz

727
    4
    0
    ตูนแม่งเล่นตัวหว่ะ
    ทีมีตติ้งอื่นหล่ะ ยิกๆๆๆๆๆ โห่ ไม่ใจเลย
    ปกติเหนบ่นคนอื่น ทีงี้จะหนีเองซะงั้น ว่างก้อว่างนะเนี่ยยยยยยย พาแฟนไปด้วยนะ (กิ๊บเล็กอ่ะ) อิอิ

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ถึงบ้านแล้วครับ ..... ไปกินข้าวต้มกันต่อหรือเปล่า

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    โดนข้าวผัดปูจานใหญ่ๆไป 3 แกล้มหอยหวานพี่บุ๊คไปอีก..ไปต่อข้าวต้มได้อีกก็เกินมนุษย์แล้วล่ะ:D:D:D

11. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

เริ่มออกอาการ

ห้องน้ำอย่างโดน

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มีสมาชิกใหม่มาหลายท่านเหมือนกันนะ

โอกาสหน้าคงเยอะกว่านี้นะ (หวังไว้เช่นนั้น ^^)

13. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอโทษด้วยครับที่งานนนี้ไม่ได้ไป...พอดีติดงานที่มหาลัยเเล้วก็รถเพิ่งจะซ่อมเส็ด..เเล้วยังไม่ปกติซักเท่าไหร่เลยไม่อยากเอาไปครับ

14. Panake

435
    1
    0
    ต้องขอโทษพี่น้องที่ไปร่วมงาน Meeting ครั้งนี้ด้วยครับ ที่ห้องโอเกะไม่เป็นส่วนตัว แถมเครื่องเล่นโอเกะ ก้อโดนแย่งไปใช้งานอื่น ทั้งๆที่จองไว้แล้ว ผู้จัดการก็ได้มาแต่ขอโทษ แต่ไม่รู้ทำยังไง ผู้ใหญ่ในกองทัพมาใช้อำนาจมาบีบซะงั้น คราวหลังเข็ดจองอะไรกับราชการหาความแน่นอนไม่ได้ ... คราวหลังไป Meeting โอเกะ แถวรัชดายังจะดีกว่าอีก สงสารน้่ายุทธแกเตรียมลูกคอมาไว้เพียบ อดแสดงฝีมือเลย :cry::cry::cry:

15. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    แค่นี้ก็แทบขับรถกลับไม่ไหวแล้ว

มาสร่างตอนเช็คบิลร้านที่2 เจอหอยหวานโลละ800บาท

กินกันเพลินเลย..

คราวหน้าจัดแถวๆในเมืองนะจะได้นั่งกันยาวๆ

16. whitebear

1,191
    11
    0

ในเมือง นอกเมือง ก็เห็นนั่งยาวทุกทีอะ 5 5 5

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่หญิง วันงานแต่ง กับพี่หญิงเมื่อวาน ........... หน้าตาโคตรแตกต่าง

วันแต่ง หน้ายิ้มไม่หุบ แต่ ไม่ค่อยมีน้ำมีนวล สวยไม่เท่าเมื่อวาน
    เมื่อวาน บึ่งบ้าง แต่ ยิ้มไม่หุบเวลา "น้องเช็คบิล" ..... และ มี น้ำมีนวล สวยกว่าวันแต่งอีก

555+ ขำๆ นะครับพี่ป๊อป อย่าคิดมาก แซวเฉยๆ :rolleyes: อย่าโกรธกันนะพี่ บอกพี่หญิงซิครับ
    รถแท๊กซี่ ทำเครื่อง 3 แสน อะไรกันพีมีร่า ทำแค่ 45000 บ่นและ 555+

อารายกันเนียย แล้วไปไหมละ

เออ แต่ ชอบ Jza 80 สีขาวจิงๆ

18. PeMhom

1,163
    3
    0
    พักหลังพี่ยุทธเค้าเริ่มหา..โซ่มาล่ามตัวเองแล้วนิ..เสี่ยโอ..ไม่สังเกตุเหรอ..งานหลังๆนี่..เหน็บมาด้วยตลอด..งานไหนงานนั้น

19. Panake

435
    1
    0
    ขอแนะนำคราวหน้า
    1.ร้านนั่งสบายๆ กลางเ มือง
    2.ที่จอดรถเยอะ ใกล้กับโต๊ะนั่ง
    3.มีเ ด็กเสริฟสาวๆ เพราะสงสารคนชงเหล้า และมีอะไรดูเพลินๆ สำหรับคนไม่มีโซ่หรือพยายามจะไม่เอาไป อิอิ
    4. ควรนัดประมาณ 1900 น. เป็นต้นไป เพราะไปหลายครั้งเห็นมาประมาณนี้ทุกที
    5. หาร้านสำรองกรณีหาที่กินเหล้าต่อ และร้านข้ามต้มหลังตี 2
    6. อยากให้ไปเยอะๆ ครับ ทั้งสมาชิกใหม่เก่า จะได้รู้จักแลกเปลี่ยนความคิดและเผากันทั้งแ บบตั้งจและไม่ตั้งใจ
    7. ท่านสมาชิกใหม่ไม่ต้องอายและเขินที่จะมาร่วม Meeting นะครับ เรามีน้าหม่อมคอยรับรองแขกอย่างเป็นกันเอง น่าจะมอบเจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ประจำคลับใ ห้นะครับ:
    D:D:D

20. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ขอดูรูปอีกได้มั้ยอ่ะ อยากดู ๆๆ :D:D

21. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ พัน เอก ครับ เมื่อ วาน ขอ โทษ พี่ แบบ ต้อง บอก ว่า กราบ ขอ โทษ งามๆ เลย ครับ ที่ ไป สาย ไป ไม่ ทัน ตอน พี่ อยู๋

งั้น ผม แนะ นำ นะ ครับ พี่

ไม้ เอก นารี เริง ระ บำ ตรง เรียบ ทาง ด่วน ราม อิน ทรา ครับ ถูก ใจ แน่ นอน หรือ ไม่ ก็ อื่มๆ .. neverland ครับ หลัง จาก เสร็จ เรียบ ร้อย ข้างๆ มี motel เล็กๆ แอบ หรู นิดๆ ให้ บริการ ด้วย ครับ

หรือ ไม่ ก็ แถว .... นี้ ดี ก่า เหม็ง จ่าย อัน นี้ ต้อง ให้ พี่ วิน แนะ นำ อิๆ

22. vynnz

727
    4
    0
    กินหน้าอู่ดีก่า สี่คนๆละสี่สิบบาท 5555

23. PeMhom

1,163
    3
    0

อันนี้เห็นด้วยเลยพี่..แดดไม่ล่ม..ลมไม่ตก..เมียไม่เผลอ..ล้อไม่หมุน

อย่างงี้ต้องปล่อยให้แตกกลุ่มย่อยกันไป..:):)

:D:D:D..เสี่ยโอ..โดนหนักสุด..

:
    D:D:D

ขนาดนั้นเลยเหรอพี่..แหมวันก่อน..กับข้าวอะไรมาลง..ผมกลัวมันจะเหงา..ชวนคุย..ถูกคอไปหน่อย..ปากไม่ว่าง..แซวใหญ่เลยน่ะพี่.:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มกราคม 2009
  24. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ขอโทดด้วยจริงๆนะครับ

ที่ไม่ได้ไป ทั้งๆที่บอกว่าจะไป

คือว่ามีธุระด่วนยาว

เลยไม่ว่างเลย แม้แต่จะเข้ามาเปิดคอม

ยังไงก็ขอโทดด้วยคร้าบ

คราวหน้าผมไม่พลาดแน่ครับ

25. whitebear

1,191
    11
    0
    ที่ไหนก็ได้คับ ที่เผากันน้อย ๆ หน่อยอะ

ดีนะที่วันนั้นเค้าอารมณ์ดี

ไม่งั้นนะง้อกันตาย

5 5 5

26. Porrasit

226
    0
    0
    หนุกดีแหะๆแต่เวลาน้อยไปหน่อยอะเลิกงาน 5ครึ่งก่าจาถึงร้านก็ดึก อิอิ แต่ก็สนุกดีครับแถมได้เหนรถสวยๆหลายคันเลย รอบหน้าจะเตรียมปะแจไปถอดมาใส่ของตัวเองให้หมด หุหุ

27. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: ว๊าวๆ ดี นะ เนีย ไป ช้า

40 บาท

:D

เอา จิงๆ โคตร ถูก ผิด คาด เลย ตอน เชค บิล นึก ว่า สัก คน ละ เกือบ 100

ถู๊ก ถูก !

28. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เค้าไม่ยอมน้า ตาบุ๊คบังมิดเลยอ่ะ ตากล้องไม่ยอมบอกเล้ยคราวหน้าขออยู่หน้าสุดเลยนะจะได้เห็นชัดๆ

เห็นด้วยจ้าที่คราวหน้านัดกัน 19.00น. เป็นต้นไปเนื่องจากบางคนยังต้องทำงานวันเสาร์ (เช่นตัวเอง) เลิกงานเย็นกว่าจะมาถึง พี่น้องบางคนก้อกลับพอดี อยากให้มาเจอกันกันเยอะๆ แตมันจะมีมั๊ยร้านที่นั่งยาวๆ โดยไม่ต้องเปลี่ยนร้านอ่ะ

29. PeMhom

1,163
    3
    0
    ก็แหม..เจ๊หนุ่ยมารอบนี้..ไซเลนเด้อ..ขึ้นตั้งเยอะ..พี่บุ๊คเค้าเลยบังซะมิดเลย..ถ้าใครมาบังแล้วไม่มิดนี่สิ..น่า..'รมย์เสียยิ่งกว่า..:D:D:D

ขำขำกันไปน่ะ..เจ๊..น่ะ..:D:D:D

30. whitebear

1,191
    11
    0
    เดือนหน้าที่ไหนดีอะ

บ้านประธานมะ

แบบว่าเมื่อวานมีโอกาสเข้าไปมา

บ้านสวยมาก ๆ มีพื้นที่จอดรถด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้