Meeting เดือนมกราคม 2552

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    จริงๆแล้วมิตติ้งแบบยุคแรกๆแบบกันเอง ก็น่าสนใจครับ เอาอาหารมากันคนละอย่างสองอย่าง มานั่งกินกันสบายๆ ยามบ่ายๆเย็นๆ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ท่านพี่ยุทธ P 11 ฝากข่าวมาครับ
    อาทิตย์นั้นที่บางปูมีการเลือกตั้งซ่อมเหมือนกันเลยครับ
    ตกลงเราจะเริ่มหาสถานที่กันใหม่..รึ..ยังยืนยันไปบางปู..
    ช่วยๆออกความเห็นกันหน่อยครับ

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ถ้าอย่างนั้น เอาแบบที่น้องโตนว่ามั๊ยครับ

ย้อนกลับไปแบบ นั่งเสื่อกันริมน้ำ

สถานที่เป็น ลานจอดรถริมทะเลสาบอิมแพคเมืองทองครับ บรรยากาศสุดๆ

4. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ร้านอาหารคงเปิดปกติแต่คงไม่มีแอลกอฮอลขาย ต้องถามเสียงส่วนใหญ่แล้วล่ะว่าโอเคมั๊ย ส่วนตัวแล้วไม่มีปัญหา ยังยืนยันบางปูเหมือนเดิมจ้า

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใช่เลยเเบบปิ๊กนิกเเจ่มเลยพี่โตนพี่ป๊อปริมทะเลสาบก็ดีครับ...คนอื่นว่าไงครับ

กินเเบบเรียบง่ายดีครับ...อิอิ

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    โอ้วววววว ด่านไปทางเมืองทอง จะเอารถผ่านไปได้มะเนี่ย เสียวจาโดนจับ กันชนหน้าไม่มี แหะๆๆๆ

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ขอโหวตให้ ทะเลสาบ เมืองทอง ครับ มันดูกันเอง ประหยัด อยากให้ดูรู้สึกว่ากันเองอ่ะครับ :D

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: อย่าไปกลัวดิ กะอีแค่ ตำรวจ กลัวอะไรกัน :D ถ้ากลัวมากโทรมาเดี๋ยวไปรับ

9. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่ๆ ครับ ก่อนไปมิตติ้งไปทำบุญ วันเด็กกันก่อนมั้ยครับพี่ ที่
    สถานส่งเสริมสถานภาพสตรี อยู่แถวๆ สน. ดอนเมืองอ่ะครับ มาทางด้านหลังก็เข้าทางวัดนาวงครับ สนใจมั้ยครับ :D

10. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อยากทราบว่า จะมี๊ตติ้งกันประมาณกี่โมงอ่ะครับ

จะไ้ด้จััดตารางถููก

11. Udong

319
    0
    0
    หง่ะ

สรุุปที่ไหน เมื่อไหร่คร้าบ

12. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เมืองโบราณ !!!

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ฟันธงกันสักหน่อยดีไหมครับ

14. Udong

319
    0
    0
    คอนเฟิร์มหน่อยดีำไหมคับ

15. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    บางปูคับคุณพี่

16. Udong

319
    0
    0
    เอ่อ

อย่าว่าอะไรผมเลยนะ

ผมขอแผนที่ด้วยได้ป่ะครับ

ไปไม่เป็น

17. vynnz

727
    4
    0
    นัดเจอกันซักที่ใกล้ๆก่อนก้อได้นะ แบบซีคอน หรือไรเงี้ย

18. PeMhom

1,163
    3
    0
    จัดไป..ตรงไหนดี..อู่ท่านวินดีม่ะ..จะแวะไปดูกิจการหลายรอบล่ะ..

19. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เอ้ ... สรุปว่าเป็น บางปู วันเสาร์ที่ 17 มค. เว ลา ตั้งแต่ 16.00 น. ใช่มั๊ยครับ

ถ้าใช่ลงชื่อผมไปด้วยเลยนะครับ :D

20. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ลองดูแผนที่คร่าวๆ ครับ

21. BLUEprimino

584
    5
    18
    สรุปแล้วครับ

เป็นวันเสาร์ที่ 17 นี้ เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป ที่สถานตากอากาศบางปูครับ

งานนี้มันแน่นอนครับ ต้องขอขอบคุณพี่พันเอกครับที่เป็นธุระจองห้องคาราโอเกะกลางน้ำครับ ที่ห้องอาหารที่ศาลาที่ยื่นเข้าไปในทะเลเลยครับ

กิจกรรมก็จะประมาณว่า จอดรถริมฝั่ง ใต้เงาต้นสน พูดคุย กันตามประสา คนรักรถเหมือนกันก่อนครับ แล้วพอเย็นๆก็เดินเข้าไปที่ห้องอาหาร ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีที่นั่งครับ เพราะจองห้องใหญ่ไว้ครับ งานนี้สนุกแน่นอนครับ.....

22. vynnz

727
    4
    0
    ไมไม่จิดรถหน้าร้านอ่า ขี้เกียจเดินอ่า

23. Udong

319
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับแผนที่นะครับ

ไม่งั้นผมคงไปไม่ถึงอ่ะคับ

24. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เรียนพี่น้องครับ... ห้องคาราโอเกะจุได้ 50 คน ช่วยๆกันไปหน่อยนะครับ ถือว่าเแ ลี้ยงสังสรรค์ปีใ หม่คลับกันด้วย และขออภัยด้วยเ นื่องจากวันเสาร์เย็นเ ป็น Prime time ของบางปู ที่จอดรถบนสะพานจะเต็มหมดรถติดอีกตะหาก ที่จอดรถบนฝั่งเดินไปร้านอาหารมองนกนางนวลเพลินประมาณ 400 เมตร ครับ:D:D:D

25. vynnz

727
    4
    0
    อ่อ แล้วกำหนดการ คาดว่าจะเข้าไปนั่งกินกันตอนกี่โมงดีอ่ะครับ

26. PeMhom

1,163
    3
    0
    4 โมงเย็นไงท่าน..ค.ห. ท่านประธาน..รายละเอียดครบแล้วล่ะ

27. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ร้องเกะ...ร้องเกะ...อิอิ

28. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    นู๋ จาไป ๆๆ

ตื่นเต้นๆๆ

29. BLUEprimino

584
    5
    18
    มากันเยอะๆนะคร๊าบบบบ......อิอิ ปีใหม่ย้อนหลัง

30. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ติดนวลนาง ไปนั่งดูนางนวล

เย้ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้