ฝากงานนี้หน่อยนะคราบ คอนเสิร์ต รักจัด...ปาย ในวันแห่งความรัก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Palm@i-teq, 25 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    อยากไปมากครับ ไม่รู้จะได้ไปรึป่าว อยากไปๆ

2. อยากไปอีกอ่า

แต่เพิ่งลงจากปายมา

3. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    งานใกล้จะเริ่มแล้วนะคราบ

4. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ใกล้วันแล้วนะครับ รีบจองที่พักนะครับ เดี๋ยวใกล้ๆจะเต็มซะก่อน ใครมีเต้นท์ ก็เอาติดไปด้วยนะครับ เผื่อแผนสำรองไว้ :)

5. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ใกล้ละ.....อิอิ

จองบ้านต้นไม้ไว้แร๊ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้