civicคูเป้B18ฝาแดง กับ integra B18ฝาแดง เลือกอะไรดี

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย AWD_IMP, 25 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    integra B1 ดิครับ

2. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    :D:D ตามนั้นคับ :D:D

3. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    คงอาจจะเป็นเพราะ DC2 ไปก๊อบรูปแบบของ แอคคอด 94 มา เลยทำให้ มันเหมือนเด๊ะ อย่างที่ คุณว่าไหม พูด แหละครับ ผมก็สังเกตุมานานละ แต่ไม่คิดว่าจะมีใครมีแววตาเฉียบแหลมเหมือนกับคุณ ว่าไหม อย่างนี้เลย นับถือครับ :D:D

4. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ครับ รถยุคปีเดียวกัน มักจะมีรูปแบบใกล้เคียงกันอยู่แล้ว แต่ก็ไม่เหมือนกันเด๊ะนะ :)

5. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    integra หล่อกว่าเยอะครับ ในถนนก็น้อย

ต่อให้คูเป้ b18ฝาแดง

ยังไงผมเลือก in เดิมๆ แจ่มกว่าครับ หล่อด้วย

6. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    มี น่ ะ พี่ ที่ อู่ เ เ ซ ว ผ ม ป ร ะ จำ เ ล ย ว่ า ขั บ เ เ อ ค ค อ ด คู เ ป้ :eek: :eek: :eek:

ผ ม ล ะ โ ค ต ร เ คื่ อ ง เ ล ย :p :p :p :p

7. Great

Great New Member Member

53
    0
    0
    integra งับ อิอิ

8. พอดีมีโอหาสถ่ายรูปรถทั้ง 2 รุ่นคู่กัน ชอบแบบไหน คันไหน ลองเข้าไปดูก็แล้วกันนะครับ

"คลิ๊กตรงนี้ครับ"

9. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    เวลาเจอคูเป้สวยๆผมก็มอง
    เวลาเจออินทิก้าสวยๆผมก็มองคอแทบเคล็ด :D:D:D

10. nemus

nemus New Member Member

714
    4
    0
    FD มั้ยน้อง
    แรงน้อยหน่อย ยังแรดได้ แต่ประหยัดได้ใจ
    ของเล่นเริ่มเยอะ ราคาเริ่มลง ต่อไป เคยี่ ราคาลงก็ค่อยสอยได้

ปีหน้าคาดว่า รถหลุดแนนซ์เยอะ ปีใหม่ตัวถังยังไม่บอบมาก

11. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    ส่วนตัวเคยใช้Civic Si Coupeมา แต่มาเชียร์Integraครับ ผมว่ามันได้กลิ่นสปอร์ตมากกว่า

12. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    dc2 หล่อกว่าแน่นอน

13. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    เคยใช้ Coupe คับ แต่อยากมีกิ๊กเป็น Integra

14. thongy

thongy New Member Member

34
    0
    0
    อินทริก้าครับ:)

15. YO_B20

YO_B20 New Member Member

84
    4
    0
    ผมก็โดนแซว ประจำ ว่าขับ แอคคอด คูเป้ !!!

16. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ชอบทั้ง 2 รุ่น แต่เชียร์ EK คูเป้ แล้วกันไม่มีคนเชียร์เลย...อิอิ

แต่ผมก้ออยากได้อินเทก้าเหมือนกันนะเนี่ย

17. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    หล่อกันคนละแบบค้าบ

แต่ผมว่าอินเทกร้าดูน่ารักน่าเอ็นดูกว่านิดนึง :D

18. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ถ้าไม่พูดเรื่องสภาพ ผมเลือก DC2 ครับ

19. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    คะแนนขาดลอย DC2 นำโด่งเลย ... กำลังหารถเดิมๆอยู่ครับ เป็น18แดงหรือดำก็ได้ ใครพบที่ไหนบอกกันได้นะครับ ได้ทุกสีครับ

20. I love DC2

I love DC2 Guest

0
    0
    0
    integra DC2 แน่นอนครับ

21. quantum

quantum New Member Member

39
    0
    0
    เลือก integra dc2 คับ

ผมใช้ dc2 แล้ว มันขับสนุก ไม่แรงมาก ขับ กินข้าว เที่ยว ทำงาน ได้ หลายแนว
    ถ้าไม่อัด มาก ก็ ประหยัดน้ำมันดี
    ใช้ ตัว ไฟหน้าตากลม คน ชอบถามว่า รถ celica บ้าง ฮุนได บ้างอะ
    เคยไป ขับรถ civic ความรู้สึกมัน ต่างกัน อะ
    ก็เลยใช้ ต่อไปเรื่อยๆๆ

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ถ้าไม่จำกัด INTEGRA รายละเอียดเยอะกว่า... ถ้าเอาง่าย สบายตัว COUPE ครับ (สำหรับผมนะ)

23. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    เปงผม

ผมก้อเลือก

เจ้า INTEGRA ครับ

24. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
  25. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    DC2-5สุดในฮอดด้าคับผมว่าทุกคนอยากได้มาจับจองคับ
    ผมก็อนากได้แต่ตังไม่มีอิๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้