เด็กกำลังห้าว อยากได้ และก็ได้มาแล้วครับ( มีรูปด้วย)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pombo, 25 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แต่ให้โหดๆๆเลยนะ

1. nopphon02

nopphon02 New Member Member

99
    0
    0
    ตามพี่หมูมาดูด้วยครีบบบบบบบบบบ

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว่าแต่ว่า เจ้าของกระทู้ ไม่มาดูความคืบหน้าเลยอ่ะ หายไปไหนหว่า
    สงสัยมัวแต่ไปแต่งรถอยู่มั้งเนี่ย

3. คงไปหารับหญิงอยู่ล่ะม้างงงงงงงงงงง

4. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    รถสวยมากคับ ขาวๆ

5. คงไปหารับหญิงอยู่ล่ะม้างงง

เงินหมดรถไม่สวยนะจะบอกให้555555555555555

6. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เรื่องนี้เปนมารที่จะลบกวนให้รถเราไม่สวยไม่แรงจิงๆเลยนะคับ

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    555+ ตามมาเสริมเรื่องฉาวๆ คับ อันนี้ฟันธงคับ
    ทีเวลาเราจะทำรถนะ ห้ามจัง แต่พอถ้ามันจะซื้อของมันนะ
    ดีอย่างนู้น ดีอย่างนี้ พี่ๆ ว่าจิงมั้ยคับ

8. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    แต่ทำให้เราสบายตัวนะคราบบบ อย่าลืม

นินทาผ.บ ออกอากาศ เด่วงานเข้าล่ะยุ่งเลยนะน้องหมู 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้