SURF ครับเนียนๆเลย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 21 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ว่างๆถ้ามีขายอีก เอามาขายในเวปบ้างนะครับ เผื่อมีเพื่อนสมาชิกต้องการ :) :) :) :) :)

ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยครับ ว่าแต่รถคุณ SUPER LIMITED ใส่ไมล์ของอะไรอะครับ

2. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    กันชนของผมเป็นแบบนี้ครับมันมี 4 ชิ้นด้านข้างทั้ง 2 ข้างมันเป็นพลาสติกแล้วไมล์ก้อเป็นของเดิมติดรถครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กรกฎาคม 2007
  3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สงสัยจะเป็นไมล์ ของเครื่องเบนซิล

4. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    ไม่ใช่ของเบนซินหรอกครับ ของดีเซลนั้นแหละเพราะวัดรอบมีแค่ 6000รอบเองครับ

5. เนียนครับ

6. tor_jun

tor_jun New Member Member

16
    0
    0
    ทำไม ไมล์มีตั้ง 200 อ่ะคับ

7. tor_jun

tor_jun New Member Member

16
    0
    0
    รถผมมีแค่ 160 เอง

8. :sad: สงสัยอยู่เหมียนกัน:sad:

9. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    อะๆ ผมผ่านมาจะบอกให้ หน้าปัดตัวความเร็วเขาเอาของพวกขับหน้าโตโยต้าE100 ใส่แต่หน้าปัดความเร็วทำให้ความเร็วเวอร์เลย เยอะเกิน คาดว่าน่าจะวางเจหรือKZมาแล้วไมล์ความเร็วรถไม่ขึ้น ผมพูดถูกไหมละลองถามเจ้าของดูสิ เอิ๊กๆ ผ่านมาตอบคราบ

10. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    อ้อส่วนพวงมาลัยโมโม่โลตัสที่เอามาใส่น่าจะยืมจากทรูเปอร์ อิผุผุ รุ่นตัวนอกนะคับ ตัวเครื่องดีเซลจะใส่พวงมาลัยแบบนี้มาให้เอิ๊กๆ

11. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    ใช่แล้วครับเอาของรุ่นอื่นมาใส่ รถผมวางJมาครับเคย
    ลองครับเร็วแล้วมันขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง ก็เลยเปลี่ยนแต่ยังไม่หาย สรุปแล้วเป็นที่เซนเซอร์ความเร็วที่เกียร์ครับ เปลี่ยนแล้วหายเลย ก็เลยขี้เกียจเปลี่ยน หน้าปัทม์กลับเหมือนเดิมครับ

12. R32GTR3037

0
    6
    38
    เอิกๆ พอดีที่บ้านผมขายพวกนี้อยู่เห็นจนชินตาคับ บางท่านจะงงว่ารอบแค่6พันทาไมมีตั้ง200 ผมเคยเจอ240 แรกๆกะงงคับหลังๆอ้อๆ เขาเปลี่ยนสลับใส่ของเบ็นซิลขับหน้า^__^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้