ตามหาน้องที่ผมถอยชนวันที่ไปมีทติ้งล่าสุด

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    น้องเค้าติดต่อกลับมาแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆน้องทุกท่านด้วยครับ

2. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    โหยยย อดเลย

3. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    คล้ายๆ กับฟันแล้วทิ้งน่ะเหรอ...

4. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    งี้ต้องเรียกค่าเสียหายเยอะๆๆ ครับ พี่ก๊อฟตังเยอะ คริคริ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

เจ้ยๆๆๆๆๆๆ

อย่าพูดแบบนั้นเพื่อนโจ เบสเสียว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

^___________________^

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    สงสัยเค้าก็ยังไม่ได้เอารถไปตีราคามั้งครับเลยไม่รู้จะบอกราคายังไง

7. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    มาช้วยชน....กันชนหน้ารถผมหน่อยดิอยากทำสีใหม่งะ 555

8. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ได้ยินแว่วๆว่ารถน้องเค้าสายพานอะไรขาดสักอย่าง แต่เห็นพี่กอฟใจดีไปตามช่างมาให้แล้วเลยขับออกไปเลย แหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้