หาเพื่อน(ฝั่งธน)เล่นรถบังคับ Drift (รถจีน) TC03อะ // นัดที่เล่นแล้ว หน้าสุดท้าย //

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 20 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    เจ๋ง

2. pongza

pongza New Member Member

249
    0
    0
    อยู่แถว ตลิ่งชันเล่นไหนกันดี

3. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ชื่อเพชรคับ ใช้ TT-01 บอดี้ nsx คับ

4. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
    อัฟครับต้องซื้อมาเล่นบ้างแร้วว

5. New_Vy

New_Vy Guest

0
    0
    0
    ศร๊ราชา

อยุ่ศรีราชาอ่ะครับ ไปเล่นไหนกานดี เพิ่ง ถอย TC03 มายางไม่ได้ ทำไรเลย

6. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    พร้อมจะเล่นกานรึยังครับ ชาวฝั่งธน โย่วๆ:D :D :D

7. HIdomz

HIdomz New Member Member

2
    1
    0
    ยังมีคนเล่นอยู่ไหมอ่าครับคือพอดีเพิ่งสนจายอยากเล่นอ่า ช้าไปไหมเนี่ยะ อยู่ ม สยามนะคับตอนนี้เล่นกานที่หน่ายอ่า อยากไปเล่นด้วย

8. Mr.JJ

Mr.JJ Guest

0
    0
    0
    อยากเล่นแต่ไมม่รถอะ

อยากเล่นมากๆเลยครับแต่ยังไม่มีรถ ยังไม่รู้วิธีเซตรถให้ดริฟได้ ตอนนี้หาข้อและแหล่งซื้อรถที่ราคาไม่แพงมาก หรือถ้าได้รถมือสองสภาพสวยๆก็ดีนะครับพอบอกที่หาซื้อได้ไม งบมีอยู่พอสมควรราวๆ3000+อะครับช่วยส่งข้อมูลมาที่เมลนี้ด้วยนะครับ [email protected] ขอบคุณครับ (ใครมีร้านหรือรู้จักร้านที่สะพานเหล็กบอกด้วยนะครับ)

9. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เริ่มเล่น วันศุกร์ นี้ วันที่ 4 นะ ขอรับ ใครจะมาโทรมานะ ขอรับ 086-5700512

เล่นที่ สนามกีฬา สาย 2 นะขอรับ 3 ทุ่ม เป็นต้นไป นะ ขอรับ
    :D:D:D:D

10. LNITIAL_D

LNITIAL_D New Member Member

7
    0
    0
    พี่ครับผมมือใหม่ อะครับ ใจมันรัก อะ พอดีอยากจะ ถามว่า TC-03 ใช้ดีมัย ครับ

11. xaou

xaou New Member Member

2
    0
    0
    ดริฟฟฟฟฟฟ

ผมก็จาซื้อTC-03เหมือนกันอะนะขอข้อมูลด้วยสิครับ

ที่อยากรู้มากก็คือ มันดริฟยังไงใครใครมีวิธีบอกทีจิครับ

12. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    เล่นด้วยดิตี้

13. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    วันศุกร์นี้นะ Jack อิอิ:D

14. stepbeau

stepbeau New Member Member

38
    2
    0
    TC03 ตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไรแล้วครับ

15. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    กลับมาเล่นกันอีกครั้ง

ใครสนใจเล่นกันมั่งครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อยากเล่นๆ
    :D

16. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผม ก็ อยู่ฝั่ง ธน ครับอยู่สาย1เลยแต่ว่าไม่มีรถให้เล่นอ่ะครับ อยากมีไว้ซักคัน อิอิ

17. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ตอนนี้ไปเล่นกันที่อักษะบ่อยมากเลยครับ

ไปเล่นรถบังคับทางตรงด้วยครับผม

18. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    มาอัพให้ ไปเล่นก็โทรมาชวนบ้างนะตี้

19. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    อยู่ไม่ไกลเลยนิ ว่างๆจะแวะไปดูบ้างเน้อ

เห็นมีสนามดริฟอยู่ในซอยจรัญ 35 ด้วยครับเป็นร้านเนทด้วย
    อยู่บริเวณหัวโค้งพอดีเลย ใกล้กับวัดแก้วเลย
    :D

20. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ตอนนี้ ไปเล่น วัน อังคาร พฤหัส เสาร์

ที่ Ptt สาย1 เวลา 22.00 เป็นต้นไปขอรับกระผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้