สนามเทพนคร 23/12/2008

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย pop-up, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ตามความเห็นที่ไม่ได้เป็นอคตินะ แต่ผมว่าการเอาแบริเออร์มาวางมันยังเซฟไม่พออ่ะครับ
    ทางสนามน่าจะออกมาพรีเซ็นต์ถึงความปลอดภัยซักนิด ไม่ใช่บอกว่ามันใหญ่อย่างเดียว เพราะตอนนี้
    คอมเม้น น้องๆ มีแต่อืมใหญ่จัง น่าจะออกมาพรีเซ็นต์ถึงข้อดี อย่างอื่นนอกจากติดถนนใหญ่ แทร็กกว้าง แล้วอย่างอื่นล่ะครับ
    คือในฐานะผู้บริโภคก้อแค่อยากรู้อ่ะ

2. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    อยากให้ทำสนามเสร็จไวไวจังเลย ตอนนี้อยากแข่งมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้