อยากวาง 1j bo ใช้งบเท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย utt, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    จัดไปเลยครับ อย่ารอช้า เดี๋ยวเครื่องราคาขึ้นจะเสียใจนะคับ ......:D:D

แต่เจ้า เจเเรด นี่ก็แปลกนะครับขับปรกติก็ไม่เปลื่องน้ำมันเท่าไร

พอมาว ทีไร เเดกยังกับคนหิวน้ำ อิอิ ลองดูคับแล้วคุณจะรู้

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    คันที่ตามนี่สีดำหรือสีเทา...ถ้าสีดำที่ตามนี่ไม่ได้อะไรหรอกนะน่าจะคันเร่งค้าง5555555+

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ย่องมาดูบรรดา เจแรด ทั้งหลาย เขาให้ความคิดเห็นว่างัยกัน

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เมา น่าจะเหลือน้อยกว่านั้น นะครับ

มิน่า อี เขียว จี้ ตูด อีดำเหลือเกิน

อีเทา ดันตูด อีเขียว มานี่เอง

ปั่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    อย่าง นี้ ต้องหาระบบ กันหัวฉีด รั่ว แล้วละคับ

(หาตุ๊กตามานั่งเบาะข้าง เด่วหัวฉีด จาได้ไม่รั่ว)

6. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    ต้องไปลองขับรถเพื่อนๆ ที่วาง 1j bo ละ จะได้รู้ว่าดีแค่ไหน น้อ

7. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ดีเซลกำลังมา

8. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

โห.........พี่แมนขับเพลินๆยังดูดตูดโบเดี่ยวเลยเหรอ น่ากลัวซะแล้วคันนี้

9. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แรงกันจิง รถไม่แรงมาแอบดู อิอิ

10. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ถ้า เจ ไม่โบกินน้ำมันกี่โลลิตรครับ:)อยากรู้เผื่อจะได้.....

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ประหยัดว่านิดหน่อยครับ ส่วนมากนะครับ วางไม่โบมา สักพักก็จะวางโบ
    แนะนำนะครับวางโบเลยดีกว่า ขับไม่บูสก็กินเท่าๆกับไม่โบแล้วครับ

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เจโบดีกว่าเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขายุมาเองเลยคับก้อตามๆเค้าไปคับ เจไม่โบขับแล้วเหนื่อยใจเวลาไปมิตติ้งอ่ะคับ

14. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ไม่อยากเหนื่อยก็ต้องใช้ เหลนออยสิครับ

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ดูดที่ไหนเล่า เขาทิ้งผมไปยาวเลย

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ดีเซล แอบมาดู บรรดาเจแรด เขาแรงๆกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้