รบกวนถามเรื่องกล่อง ecu shop กับ peak power

การสนทนาใน 'Tuner Forum' เริ่มโดย top kung, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    กล่อง DIESEL MONSTER ใบเดียวครับ เครื่องยนต์commonrail เดิมครับไม่ได้เปิดมาทำข้างในเลยครับ ทำก็แต่ภายนอกเท่านั้น

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ตามพี่เอ๋ว่าเลย กระทู้นี้ก็เป็นทางเลือก และก็แนะนำดีมาก ลองศึกษาดูเอา

จะกล่องไหน ยี่ห้ออะไร ใครจูน ยังไงก็ควันดำเหมือนกันหมดครับ อิอิ

3. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0
    นานาจิตตัง..........

ผมว่าทุกอย่างอยู่ที่คนใส่คนจูนครับ เขาสามารถทำให้วิ่งดีเเละไม่วิ่งได้ครับ เเต่คนจูนส่วนมากก็จะพยายามจูนให้ดีที่สุดเพื่อชื่อเสียงครับ

4. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ผมว่าคอมมอนเรลเปนเครื่องที่แรงนะ

เพียงแต่รอการปลดปล่อย อิอิ

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    คอมมอนเรล โบเดิม ก้อน่ากลัวแล้ว

เจอคอมมอนเรล เซ๊ทโบมา

ถ้าติดบีก ก้อคงบินกันได้เรยอ่ะครับ

เทคโนโลยี พัฒนาไปไกลมากกกก

ตามไม่ทันนแล้วว

ขอแตนๆ พอแล้วค๊าบ

ปล. ก้ออยากเหมือนกันนะ ECU กะ Peak เนี่ย อิอิ

6. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อยากก็จัดเลย นัท หนับหนุน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้