รายละเอียดนัดหมาย !!!! Trip เขาใหญ่ 17-18 ม.ค. 52 ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    อิอิ

2. อัพเดท สถานที่นัดหมายนะครับ

เวลานัดหมาย กับ รายละเอียด trip ช่วยกันเสนอด้วยนะคับ

3. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ใกล้ไปแล้ว อยากไปๆ

ไปไหนก็ได้ที่สวยๆ อากาศดีๆ ชิลๆ อาหาร OK คับ

ออกจาก กทม เช้าๆหน่อยดีไหมคับ ได้ไปสำผัสอากาศยามเช้าที่นั่นกัน

นัดเช้าหน่อยก็ดี เผื่อรอ เผื่อสายกันด้วย ไม่รู้ว่าถ้าล้อหมุนจาก กทม กันตอน 7 โมง จะเช้าไปไหมคับ รถได้ไม่เยอะด้วย

ที่นัดหมาย สนใจเป็นแถวเลียบทางด่วน เอกมัยไหมคับ

ได้เข้า รามอินทรา แล้วออกถนนวงแหวนไปเลย

ปล. กลับ กทม ไปแสตนด์บายเย็นนี้แล้วค้าบ

4. sw20_turbo

sw20_turbo New Member Member

28
    2
    0
    อาจไปตอนเช้าด้วยไม่ทันอ่ะครับ พอดีเพื่อนผมบวชวันนั้นพอดีครับ เดี๋ยวตามไปตอนเที่ยงละกัน

ถ้าเบื่อโชคชัยแล้ว เพื่อนผมเค้าแนะนำร้าน Lex 's steak ครับ บรรยากาศร้านสวยดีครับ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E6882699/E6882699.html

5. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0

ผมออกบ่ายเมื่อนกันคุณ ติดงานแต่งงานเพื่อนของอาร์ทตัวแม่ต้องรอไม่งั้นไม่อนุมัติ
    ผมก่ะออกไม่เกินบ่าย 2 ครับ

6. sw20_turbo

28
    2
    0
    เอาแผนที่ ปั้มน้ำมัน เบนซิน 95 มาฝากครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2009
  7. sw20_turbo

28
    2
    0
    อ่านมาจากในเนทนะ ยังไม่เคยไปเติมเหมือนกันครับ

8. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    เป๊ก.....

เปลี่ยนล้อมา หล่อขึ้นเยอะเลย

9. sw20_turbo

28
    2
    0
    Thk jim แต่เปลี่ยนมา ปีกว่าแล้วนะ :p

10. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไปไม่ได้อ่ะคับ เซ็งๆๆๆๆ

ขับขี่ปลอดภัยทุกท่านครับ ถ่ายรูปบรรยากาศมาฝากด้วยคับ:confused::confused::confused:

11. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ขับกันปลอดภัยนะคะ พยายามอย่าขับอัดมุดๆกันเลยนะคะ ไม่อยากทราบข่าวร้ายเน้อออ ไม่ได้แช่ง แต่อยากให้ระวังหน่อยนะคะพี่ๆ เปนห่วงจิงๆ เที่ยวให้สนุกนะคะ เอ๋ต้องเปนนู๋คอยเฝ้าบ้าน T"T แง้ อยากไปแต่เค้าไปกันเปนคู่เลย...นี่เนอะ :embarassed: :cry:

12. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    เสาร์นี้เเล้วสินะครับ โธ่ อดไปเลย เดือนนี้เสา อาทิตย์ไม่มีว่างเลยคับ...

13. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    เจอกานคร้าบบบบบบบบอิอิ

14. lex's steak ผมโทรถามแล้ว ตกหัวละ 700 ครับ

น่ากลัวว่าจะแพงเกินอ่ะครับ

15. sw20_turbo

28
    2
    0
    พรุ่งนี้เจอกันครับทุกคน ส่วนคนที่ไม่ได้ไปเด๋วเอารูปมาฝากครับ
    ไว้ทริปหน้าไปกันใหม่ครับ

16. imp

imp New Member Member

31
    1
    0
    เมื่อวันอาทิตย์ผมผ่านไปมาตอนประมาณ9โมงอ่ะครับ เห็นรถจอดอยู่ในโรงแรม นอนตื่นสายกันจัง 555

ออกกัน 10.30 โน่นแน่ะ ครับ

ผ่านแล้วไม่ยอมแวะมาทักทายกันเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้