ช่วยด้วย!!รถหาย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Duang@Hlc, 22 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EGKASID

EGKASID New Member Member

141
    1
    0
    สรุป ได้รถคืนยังครับ

2. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เจอรถยังคับพี่
    ผมเห็นแมร่งขี่กันแต่สีดำอ่ะ
    จะช่วยดูไปเรื่อยๆ คับ
    ขอให้เจอไวๆคับ

3. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    จะช่วยดูให้คับ

4. มาช่วยดูอีกคนครับ..

5. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ตามล่าหาความจริงช่วยดูอีแรงคับ

6. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ได้คืนหรือยังครับจ่าดวงดี

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    น้าดวงครับ....โช๊คหลัง โชวว่า...เบรคหลังใกล้หมด....เดินเบาไม่ค่อยนิ่ง....ใช่มั้ยครับ..

ท่อไอเสีย มีจุดเชื่อมยึด คู่ซ้าย กับ ขวา ใช่มั้ยครับ...

มีตำหนิตรงไหนอีกแจ้งเข้ามาเลยครับจ่า..

8. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ตกลงเจอรึยังอ่ะเงียบไปเลยอ่ะ

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอโทษทีคับไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวัน รู้ตัวแล้วแต่ยังจับไม่ได้คับ รอต่อไป สงสัยจะไม่เหลืออะไรแล้ว

10. แป่ว ซวยเลย ไงก็ขอให้ได้คืนในเร็ววันนะครับ

11. ตามใบสั่งแน่นอนตอนนี้กำลังนิยม แต่ก็ขอให้ได้คืนเร็วๆๆนะครับ

12. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไฟท้ายกับไฟเลี้ยวกรอบขาว ช่วงนี้เดินดูอะไหล่แถวรัชดา เจอล่ะบันเทิง 55+ นักเลงจิงๆๆ

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เอาใจช่วยอีกแรง ครับ จ่า

14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    พอดีมีรุ่นพี่ ประกอบรถจำพวกนี้อยู่โคราชอ่ะครับ...จะช่วยๆดู...เลยอยากถามถึงตำหนิมันนิดหน่อย...

แต่ดูๆแล้ว ชิ้นส่วนแต่ล่ะชิ้นมันเหมือนๆกันหมดเลย...ดูยากอ่ะ.. :D

จริงๆๆๆๆตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้