ไปซะแล้ว รถทำงานผม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Noom Condo, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    หายไวๆนะครับ...

2. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    เคยมีบทเรียนแล้วเกี่ยวกับผู้หญิงที่ใช้รองเท้าส้นสูงขับรถ
    ครั้งนี้อุบัติเหตุก็เกิดขึ้นอีก ..คุณผู้หญิง ระวังกันหน่อยนะครับ

3. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

ขับรถด้วยความระมัดระวัง ไว้ทุกๆ ท่านนะครับ,,,,,,,,,,,,,,,:rolleyes:

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขับขี่ด้วยความไม่ประมาทนะคับ พี่ๆน้องๆ.......

6. boat_U12

boat_U12 New Member Member

136
    0
    0
    :)เสียใจด้วยคับ ขอให้หายไวๆคับ ผม:)

7. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    เหตุครั้งนี้เกิดจากรองเท้าส้นสูงไปขัดเบรครึป่าวครับพี่
    แล้วความคืบหน้าเป็นไงบ้างพี่ แล้วจะทำยังไงกับรถครับ
    หาหัวตัดหน้าหลังเชียงกงไหมพี่:):)

8. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    ขับช้าๆบ้างก็ดีนะคับ...พี่หนุ่ม...ขอให้คนในครอบครัวหายไวไวนะครับ...จะเป็นกำลังใจให้นะ....สู้ๆ

9. kunyos

kunyos New Member Member

168
    0
    0
    ขอให้หายไวไวนะครับพี่หนุ่มคนปลอดภัยก็ดีมากแล้วครับ

10. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    ไม่แน่ใจครับไม่อยากไปไต่สวนคุณเธอมากนัก
    แต่สไตล์การขับเธอเป็นแบบ เท้าขวาคันเร่ง เท้าซ้ายแป้นเบรค
    ขับเร็วด้วย

11. e5011

e5011 New Member Member

370
    0
    0
    โหๆ......น่ากลัวอ่ะ
    ยังไงก็ขอให้หายไวไวนะคับ

12. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    เสียใจด้วยครับพี่หนุ่ม คนไม่เป็นอะไรมากก็ดีเเล้วล่ะครับ

13. SAN910

SAN910 New Member Privilege

272
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ ฟาดเคราะครับ คนไม่เป็นไรมากโชคดีแล้วครับ หายไวๆๆๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้