isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คอมใหม่ๆเลยตกลูกละ7-8พันครับของ NIPPON DENSO แต่ถ้าเป็นสภาพใหม่ๆแล้วราคาพันกว่าๆสองพันนั่นมันเป็นของบิ้วครับใช้ไม่เท่าไหรก็พังอีกครับ ตามจริงไม่จำเป็นต้องเล่นลูกใหม่ก็ได้ครับมัยไม่เล่นมือสองอะครับ หาสภาพดีๆ ก็น่าจะใกล้เคียงของใหม่เลยอะครับ ส่วนของบิ้วไม่แนะนำครับ ราคามือสองก็ใกล้เคียงกับของบิ้วอะครับแต่สภาพต่างกันมากครับ ผมก็คอมติดรถพังอะครับชนิดที่ว่าซ่อมไม่คุ้มครับ เลยเปลี่ยนไปใช้ของมือสองครับ พอดีได้คอมของ รถBENZ มาอะครับใช้มาจนปัจจุบันก็4ปียังไม่พังครับเย็นสนั่นเลยครับ

1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

:D:D:D

2. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    มาแล้ว อิๆๆ หายไปนาน

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

4. Benz_TFR

Benz_TFR New Member Member

26
    0
    0
    ฝากไว้คันนึงน่ะคับ หุหุ

5. Benz_TFR

26
    0
    0
  6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up....

เท่ห์ไปอีกแบบนะครับ :D

7. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ท่ออินเตอร์สีหวานจัง อิอิ อยู่สุราษหรอครับอยู่แถวไหนครับ เดี๋ยวอีกประมาณ2-3 เดือน ผมจะลงไปครับ ตอนแรกว่าจะเอารถไป แต่มีข่าวปาหิน เสียวเลยครับ

8. terza

terza New Member Member

7
    0
    0
    ฝากไว้คันนึงนะคับ

:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2009
  9. Benz_TFR

26
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบบ

10. Benz_TFR

26
    0
    0
    อิอิ ต้องชมพูเท่านั้นค๊าบบ เหอๆ
    อยู่แถว อำเภอ พุนพิน อ่ะคับ
    ถ้าไปจากในเมืองก้ออยู่ ก่อนถึงสถานีรถไฟสุราษคับ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ทีแรกผมก็กะกว่าจะเอาท่ออินเตอร์ไปไดล์สีเหมือนกันครับ สวยและแปลกดี :sad:

12. game_racing

629
    0
    0
    เท่ห์มักเลยครับ

13. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

พี่คับแล้วพี่ไปหาซื้อแล้วไหน ราคาประมาณเท่าไรคับ แนะนำผมหน่อย

ของผมง่ะมันซึมออกตรงมุเล่>ไม่รู้เรียกถูกป่าวเลยไม่ซ่อม< แนะนำหน่อยน่ะคับ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

15. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เกือบแล้วเหลือเก็บรายละเอียดนิดหน่อย

16. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ถิ่นเก่าเลยครับ ท่าข้ามอะ ผมเคยเรียนเทคนิคสุราษครับ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

สวยมากมายครับ ผมกะว่าจะเปลี่ยนโฉมเป็นหน้าแบบนี้เหมือนกันครับ :D

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

ส่วนคันนี้ สวย + แอบโหด + วิ่งดีด้วย น่าอิจฉาจริง ๆ :D

19. game_racing

629
    0
    0
    พี่ตั้มเอากระจังไปทำตาข่ายเลยครับ แหล่ม

20. weerachat_2.5 direct

weerachat_2.5 direct New Member Member

90
    0
    0
    คุณบีครับ ในภาพด้านล่างล้อคู่หน้าเป็นล้อ SKY GTSหรือGTR แล้วใช้วิธีใส่แบบไหนครับ แปลงดุมหรือใช้อแด็ปเตอร์6ออก5ครับ สวยดีครับ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

คู่หน้าเป็นของ GTS + ยาง 205/50/16 ครับ ใช้อแด็ปเตอร์ 6 ออก 5/114 ครับ (จริง ๆ ก็อยากใส่ GTR หน้ากว้างดีครับ แต่ราคาแรงจัดก็เลยเอา GTS ดีกว่า ) เพราะปกติเปงคนชอบเปลียนแม็กซ์บ่อยครับ :D

22. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    ขอฝากไว้อีกซักคันนะครับ เจอทักทายกันได้นะครับ

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

แหล่ม ๆ ๆ ๆ :D

24. Benz_TFR

26
    0
    0
    เอ้า หรอคับ หุหุ

แล้วตอนนี้อยู่ไหน แล้วล่ะคับเนี่ย

25. B2_is_korat

149
    0
    16
    สีขาวๆสวยจิงๆ อิอิ

26. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รอดูอยู่นะครับ พี่บี

27. B2_is_korat

149
    0
    16
  28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

เสร็จแล้วครับคุณเอ แต่ว่าผมไม่อยากถ่ายรูปลงเลย (อายเค้าอ่ะ) ห้องเครื่องไม่สวย + แถมรถก็ไม่วิ่งอีกตะหาก :cry:

29. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เอ๊า....ซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้