isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee.es

tee.es Guest

0
    0
    0
    อยากเห็นtfrปี94ต่อชายบ้างครับ

รอดูครับ

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    สวยๆทั้งนั้น.........

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up

รถท่านใดมีการ Up date รบกวนช่วยโพสต์รูปให้ชมหน่อยครับ...

+++

4. EG4D

EG4D New Member Member

91
    0
    0
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    อะ............มารอดูและ.........................อยากเห็นล้อส้มแปร๊ด....จัง

5. KnoT@TFR

KnoT@TFR New Member Member

13
    0
    0
    สวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ.....
    หมายปองไว้หลายแบบจากพี่ๆ หลายคนแล้วล่ะ
    ถูกใจที่สุดก็คงเป็นไฟหน้าของพี่"bee_zc"เนี่ยล่ะครับ
    ถ้ามีตังค์จะแต่งแบบนี้ล่ะ!!!

6. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    Up Date น้องโอโม่คันกลางเอากันชนของ DRAGON EYE ปี97 มาใส่ครับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

คอมที่บ้านยังไม่ได้ซ่อมเลยครับ เลยยังลงรูปไม่ได้ครับ ต้องอาศัยที่ทำงานเล่นไปก่อนครับ (คอมที่ทำงานมานลงรูปไม่ได้อ่ะครับ)

ส่วยเรื่องไฟหน้าถ้าเปลี่ยนใหม่ก็เวิรค์ดีครับ แต่มานหาซื้อค่อยข้างลำยากหน่อยครับ แต่แนะนำร้าน TRC ตรงเส้นบางนาตราด ช่วงศรีเอี่ยม ที่ติดกับสนามฟุตบอลระดับประเทศ s-one ครับ มีขายอยู่ครับ ราคา 2,900 บาท รวมไฟมุมด้วยครับ (ราคานี้ยังไม่ได้ต่อรองนะครับ) ยังไงก็ลองดูนะครับ...

8. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    สวยๆทั้งน้าน TFR อยากจะขายD-max ไปซื้อ TFR มั่งครับ อิอิอิ

9. Grace Studio

Grace Studio New Member Member

24
    0
    0
    แวะมาดูค๊าบบบ
    สาวก TFR อิอิ

10. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    UP.............
    ครับTFRด้วยกัน

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ดันหน่อยตกแล้วครับ..

12. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ดันด้วยพี่

13. Grace Studio

Grace Studio New Member Member

24
    0
    0
    ผมช่วยดันอีกแรงคั๊บ...

14. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    ไงบ้างพี่ สบายดีป่าวคับ เดี๋ยวนี้ไม่คอยเห็นรถพี่แถวๆนี้เลย:D

15. game_racing

629
    0
    0
    ตกแล้วนะ tfr เรา

16. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เฮ้อเรามีนลูกเมียน้อย ได้แค่เครื่อง อีสุสุ อิอิ ............................... สวย ๆ ทั้งนั้น

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    up..

รถสวยดีนะ น้องเกมส์

18. Grace Studio

24
    0
    0
    พอดีรถทำอยู่ครับ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

Up Up Up TFR TFR TFR

20. game_racing

629
    0
    0
    ขอบคุงคับ สู้พี่บีไม่ได้หลอก แหมชมซะ

21. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    ขออนุญาติลงรูปมั่งนะครับ ใช้ TFR อยู่เหมียนกัน

ว่าจะเอามาลงตั้งนานละ เเต่ไม่กล้า รถไม่สวย อาย -*-

ปล.ลงให้เเล้วนะ คุณ bee_zc

:eek::eek::eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2009
  22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

สวยดีครับพี่ ว่าแต่ว่าแมกซ์ขอบเท่าไหร่อ่ะครับ.....

23. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    ขอบ 18 ครับ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

เห็นแล้วเกิดอาการอยากใส่ 18 แล้วสิ เต็มซุ้มดีครับ

25. aofja

aofja New Member Member

34
    1
    0
    แล้วมีใครขับTFRตอนเดียวบ้างคับ ช่วยโพสรูปให้ดูหน่อยได้ป่ะคับ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

อยากดูเหมือนกันครับ

27. EG4D

EG4D New Member Member

91
    0
    0
    UPS!!หน่อย ตกและ,,

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

รบกวนท่านที่ใช้ isuzu โพสต์ห้องเคริ่องให้ชมหน่อยดิครับ อยากดูอ่ะครับว่าของแต่ละท่านเป็นยังไงกันบ้าง.....

29. Ton_mtts17

Ton_mtts17 New Member Member

93
    0
    0
    มีแต่รถแรงๆ แล้วผมจะไปสู้ใครเค้าได้ -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้