isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใส่08เลยพี่บีเอาโฮเสดมายืมบ้างจิ

1. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    มา ดึก ดึก คึก คึก

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมจองไว้แล้ว จะมาแย่งหอยผมได้ไง.....อิอิ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    จอดนิ่งสนิทอยู่ที่บ้านนานแระ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มีท่านใดสนใจชุดครัชเครื่อง 3.0 ทองแดงหกจับ เสริมหวีแล้วบ้างไหมครับ ถ้าใส่กับเกียร์เจยกใส่ได้เลยไม่ต้องทำไรแล้ว แต่ถ้าใส่ในเกียร์อีสุแปลงรูสปายเกียร์ที่แผ่นครัชให้เป็นของอีสุก็ได้นะครับ ไม่มีปัญหาอะไรนะ ตอนนี้ยังอยู่ในรถ พอดีว่าจะขยับสเต็ปนิดหน่อย

5. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    สงสัยจะใส่ของเทพๆแน่เลย อิอิ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไดเร็คใครหว่า โคตรวิ่ง

7. งันเดี๋ยวเอาของพี่เอมาใส่นะ ขอลองหน่อย

8. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    มีใครมีเกียร์ 1jz gteขายมั้งคับ หรือ พักพวกพี่ๆๆ มีไหมเน้อออ

9. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ดันไป TFR

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ช่วยท่านนัทเค้าหาเกียร์กันหน่อยครับ

11. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ราคาแรงจังเลยนะครับเกียร์เจโบ ค่อยๆดูไปเรื่อยๆนะครับท่านนัท
    หรือไปแอบถอดของพี่บีก่อนก็ได้นะครับ อิอิอิ

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อย่าเลยแค่นี้ก็ไม่วิ่งแล้ว สงสารเหอะ อิ อิ อิ

13. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ไม่วิ่งจริงๆเหรอครับ.....อิอิอิ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อืมมมม แต่งไว้คุย อิ อิ อิ

15. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    TFR TFR TFR

16. แซนCC

แซนCC New Member Member

12
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ใช้TFRอยู่ศรีราชาค้าบๆ

17. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ยินดีครับอยู่ศรีราชาเหมือนกัน

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เลยศรีราชามาอีกหน่อยก็ถึงบ้านผมแล้วครับ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สวัสดีครับท่าน sriracha เข้ามาเล่นเว็บบ่อย ๆ นะครับ

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตามนั้น

21. โว้...ดีครับ

22. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เข้ามาบอกคันบนว่าเสาร์นี้26ก.พ. 3เหลี่ยม 3ทุ่ม

23. แซนCC

แซนCC New Member Member

12
    0
    0
    เจอรถพี่ที่อยู่tactic บ่อยอยู่คับบ้านผมอยู่แถวหนองยายบู่

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ท่านต่ายโดนตามตัวแล้ว......อิอิ

25. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    อิอิ ยินดีครับเจอกันทักทายได้นะครับ

ปล.บ้านพี่เอ อยู่เลยบ้านผมไปหน่อยเดียวเองเหรอครับ อิอิอิ

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อึดใจเดียวครับต่าย

27. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ถ้ามีอย่างว่าก็แป๊บเดียวถึง อิอิอิ

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    โอ้ววววววว ท่อนล่างไปซะแว้วววววว คงจะจอดอีกนาน

29. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ใจเย็นๆครับพี่บี ถ้าใจร้อนของมันจะแพง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้