isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาบ่อย ๆ นะครับ

2. กระบะแดง 00

กระบะแดง 00 New Member Member

89
    0
    0
    มาดูครับ ไม่ได้มานานแล้ววววว

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up Date

4. jackvw

jackvw New Member Member

81
    0
    0
    ขอแจมด้วยครับ น้องใหม่คับ tfr เจ เดิมๆไม่ตุกติกครับ

ทำไปเรื่อยๆๆครับ ลองดูคับ อายจัง !

5. jackvw

jackvw New Member Member

81
    0
    0
    อีกนิดคับ

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    โอ้ววววววววววววว สุด ๆ เลยครับ

7. กระบะแดง 00

กระบะแดง 00 New Member Member

89
    0
    0
    โหดดีจังครับ หล่อมากมายเลย

8. eak saraburi

eak saraburi New Member Member

82
    0
    0
    โหดดี ครับ

9. wisawazone

wisawazone New Member Member

29
    1
    0
    KBครับผม

KBครับผม:cool:

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แหล่ม ๆ ๆ

11. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลย

12. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    ใช่เเล้วครับ ว่าเเต่นี่ใช่ เกมส์ ที่อยู่ลำปางอ๊ะป่าวเนี๊ยะ

รถเบิร์ดเด๋วว่างๆ จะถ่ายเอามาฝาก รถฝาเเฝด เลย อิอิ

13. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    แหล่มๆกันทั้งนั้น...

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ฉายาเกมส์ ณ ลำปาง รถซิ่งส่งหญิง เอ่อ....ว่าแต่ว่า เขาแถวทางเหมือนเขาอากินะเปล่า อิ อิ อิ

15. งี้ก็ดริฟกันอย่างเดียวเลย

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อิ อิ อิ

17. wisawazone

wisawazone New Member Member

29
    1
    0
    ล่าสุดครับ

อยู่หัวหินครับผ่านมาทักทายกันบ้าง รถคันนี้วิ่งจาก ชุมพร จนถึงเมืองกาญครับเจอกันทักทายน้ะครับ

18. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    อยากถามเพื่อนๆพี่ๆTFRใครยกเกียร์ใหม่กันแล้วบ้างครับ แล้วตัวคอนโซนกลางที่ติดกับคันเกียร์ของเดิมต้องถอดออกมั้ยครับในกรณีที่
    เปลี่ยนไปเล่นเกียร์พวกตระกูลเบนซินอ่ะครับ(เจ,เอสอา,จี....) ขอความรู้ครับไว้ประกอบการตัดสินใจ

19. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ยินดีครับ...

20. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    เกียร์2500 ไอเท็คก็แหล่มนะครับ ยาวๆเลย หรือเกียร์เจโบ นี่ต้องให้พี่บีบอกดีกว่าครับ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - ขอผมเกียร์ 1J BO มะต้องถอดครับ พับซุ้มเกียร์หน่อยเดียว

22. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ขอบคุณครับ 2ตัวที่ว่าก็น่าเล่นคับราคาก็เทพตาม แต่พอดีตอนนี้ผมมีเกียร์เอสอาร์ โบ เดิมๆอยู่แล้วอ่ะครับ...

23. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ขอบคุณครับ น่าลองเหมือนกัน 1J BO ยาวๆทนๆ

24. TI A MO

TI A MO New Member Member

26
    0
    0
    isuzu เจ๋ง ๆ

25. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    SR ก็ได้นะครับ เพราะเห็นน้าเอ๋ใช้อยู่น่ะ ผมไม่รู้ว่าต้องแปลงมากป่าว

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ต้องรอเซียนไดเร็คมาแนะนำครับ

27. [-TuMzA-]

[-TuMzA-] New Member Member

17
    0
    0
    ผมใช้ เกียร์ SR อยู่อ่ะครับ แปลงไม่เยอะนะครับ

28. seven_e30

seven_e30 New Member Member

30
    0
    0
    จัดไป คับ

29. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    พอจะบอกค่าใช้จ่ายได้มั้ยคับ แล้วพี่ทำที่ไหนอ่ะคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้