isuzu tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยกันดันครับ

1. golf_ass

golf_ass New Member Member

14
    0
    0
    รถเส็ดแล้วคับ

ขอบคุนคุนต่อมากคับที่เปงห่วงคับ
    เลยถึอโอกาสได้ฝากระโปรงดำเลยคับ
    พ่วงคุ่กรณีที่ชนมาด้วยคับ ไม่เปนรอยไรเลยคับ อิอิอิอิอิ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

:D:D:D

3. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ล้อสวยดีครับ

4. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    อ่อ พี่กอล์ฟอยู่อยุธยานี่ครับผมเดินผ่านรถพี่บ่อยมาก อิมพาล่าคันนี้ก็สวยครับ อิอิ ผมอยู่เสนาเอง อิอิ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- เปงไงบ้างเกมส์ซื้อรถใหม่อ่ะยัง ไม่เห็นเอามาโชว์บ้างเลย ส่วนเรื่องไฟหน้าอ่ะ 1,000 บาทได้เปล่า เดี๋ยวพี่รับซื้อไว้เอง อิ ๆ ๆ :D

- ใส่ไฟหน้าที่เกมส์ส่งมาให้ ใส่แล้วหล่อ ดูดี มีชาติตระกลูขึ้นเยอะเลย แต่เสียอย่างเดียวสวนทางกับรถคันอื่นทีไรเค้ายกไฟสูงใส่ทุกทีเลย :D

6. game_racing

629
    0
    0
    555 อยากหล่อก็ต้องทนละครับ
    ตอนนี้รอดูอีสุตัวใหม่ออกอยู่น่ะพี่ ต้องรอก่อน ตอนนี้เปลี่ยนใจเล่นHILANDERแล้วครับ
    ยกสูงสบายใจดี เรื่องไฟหน้าคุยกันหลังไมล์ดีกว่าครับ อิๆๆ

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- มีอะไรก็มาอัฟข่าวสารได้นะเกมส์ รอชมคันใหม่อยู่นะ :D

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ได้เห็นรถพี่บีตัวเป็นๆซะที สวยครับ โหด

9. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    มีแต่สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

10. game_racing

629
    0
    0
    จอดไว้บ้านตลอดเลยรถพี่บีน่ะ ระวังสนิมจะขึ้นนะครับ

11. SEED_SIRIN

SEED_SIRIN New Member Member

23
    0
    0
    :cry:รถเราออายเลย

อยากแรงบ้างจัง

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- ขอบคุงนะคับที่ชม แต่โหดสู้รถคุงเอม่ะได้หรอก ;)

13. กระบะแดง 00

กระบะแดง 00 New Member Member

89
    0
    0
    แวะมาทักทายพี่ ๆๆ ที่ขับ tfr สวย ๆ ทุกคนครับ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

มากันเยอะ ๆ นะครับ :D

15. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    รอดู TFR...

16. tfrสู้ครับ

17. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
  18. อัพยามเที่ยง

19. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แวะมาเที่ยว

20. กระบะแดง 00

89
    0
    0
    แวะมาในบ่าย ๆ วันศุกครับ

21. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    มาตอนหัวค่ำครับ

22. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    มาดึกเลย

23. game_racing

629
    0
    0
    แวะมาครับ

24. ใครไปดูที่เทพนครบ้างครับรายงานผลไดเรกทีครับขอบคุงครับ

25. กระบะแดง 00

89
    0
    0
    มาอีกทีในบ่ายของอาทิตย์ครับ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ขอบคุณครับที่ช่วยกันมา :D

ตามมาด้วยคน :D

27. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ตามมาด้วยคน.........สาวกTFRเคยมิ้ตติ้งกันบ้างหรือเปล่าครับ???

28. กระบะแดง 00

89
    0
    0
    มาอีกที ของวันจัน

29. weerachat_2.5 direct

weerachat_2.5 direct New Member Member

90
    0
    0
    รวมด้วยช่วยกันอัพครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้