++ สวัสดีปีใหม่ . . หยุดยาวนี้มีใครเฝ้าบอร์ดบ้าง ? ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย + SENG +, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ขอบคุณมากๆๆคับ เดี๋ยวมีโอกาสจะแวะไปหา

กำลังดูว่าจะถ้าหาที่ซุกหัวนอนได้ก้อจะนอนสักคืน

แต่ถ้าไม่ได้ก้อว่าไปเช้าเย็นกลับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ปีใหม่นี้ผมไป เชียงใหม่ ครับ

+ SENG + ถูกใจสิ่งนี้
  3. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

เยอะแยะ ผมเจ้าถิ่นนะคร้าบ บ
    อย่าได้ต้องกังวล เดี๋ยวจัดให้
    เบอร์โพสต์ให้แล้วนะคับ
    :cool::cool::cool:

4. ZZE121R

ZZE121R New Member Member

107
    2
    0
    เฝ้าบอร์ดด้วยคนครับ

5. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมไปหัวหินค้าบ แต่จะเล่น RCW ตลอดแหละฮะ เพราะจายกคอมไปด้วย :D:D:D

6. คาดว่าไม่ได้ไปไหน แต่ไม่รู้จะได้มาเฝ้าบอร์ดอ่ะป่าว กัวจะเฝ้าขวดอ่ะดิค๊าบ

7. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ร่วมเฝ้าบอร์ด...ด้วยอีกคน...55+

8. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อยากไปไหว้พระเหมือนกันครับ

จะไปบุกอยุธยามั่งดีก่า

ตอนแรกว่าจะไหว้ กทม.

แต่กลัวซ้ำปีที่แล้ว :D

9. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ขอให้รวย ๆ กันทุกคนเลยคร้าบบ!!

สาธุ!!

10. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ร่วมเฝ้าบอร์ดด้วย

11. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    มารายงานตัว ว่า.... เฝ้าบอร์ดอีกคนคับ T T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้