ชวนเพื่อนๆ Si เตะบอล คร้าบบ (ถ้าว่าง)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Milchan11, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เป็นศูนย์หน้าผ้าเย็นละกัน อิอิ เล่นบอลไม่ถนัดอ่าคับ แต่เล่นเมื่อไหร่ขอไปเฮฮาด้วยคน 085-810-6121
    จ๊อย คับ

Joice++Jum

2. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    เตะกับโจ้ก้อได้ครับมีทีมอยู่ โทรมาได้เลย ปกติเล่นทุกวันพะรึหัดดึกๆอะครับ

แต่ถ้าสะดวกวันเสาอาทิดกันก้อได้ครับ

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เตะที่ไหนเหรองับพี่โจ้ๆ

4. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ได้เลยคับ น้องโจ้ แต่แตะที่ไหนเอย จะได้นัด น้องๆ เค้ากัน คร้าบบบบ ว่าใกล้ ไกล แค่ไหนเอย

5. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ถ้าเปนสนามหญ้าจริงๆ เตะที่ สนาม shooter แถวตรงข้าม yesindeed ครับ

สนามนี้ยุงเยอะมากกก แต่เห็นพวก city-mania มาเตะบ่อย มีสนาม 5- 11 คนครับ

ถ้าเปนสนามหญ้าเทียม เตะที่ รัชดาซอย 18 ซอยเมืองไทยประกันชีวิตอะครับ

มีสนาม 5-9 คนครับ

หรือถ้าสะดวกที่ไหนก้อลองคุยๆกันดูครับ เพราะรุจักสนามอื่นๆเยอะอยู่:)

6. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    รอฟังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้