รบกวนของเช็คชื่อหน่อยครับ..........

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    นึกว่าพี่นพหายไปไหน............

2. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ปีใหม่กลับไปบ้านมาครับ และเน็ตที่ห้องก็เพิ่งจะใช้ได้เมื่อวานนี้เอง

3. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    วันนี้มันวันอะไร เนี้ยมาจูนเก็บ โหมดแดง แต่ไม่เอาควันดำ แต่เอาแรงๆ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มามิตติ้งกันหน่อยมั้ยครับ ........วันอาทิตย์ที่รังสิต เพื่อนๆมาได้ป่าวครับ

5. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    กี่โมงครับ Coach

6. _nop_

811
    0
    0
    รายงานตัวครับ

7. f430

f430 New Member Member

48
    0
    0
    มารายงานตัวครับผม
    ปิงปอง รัชดา ห้วยขวาง ครับ

คันนี้ผมเอานู๋แดงคันเก่าของ Coach Jeab เป็น Roll Model ครับ
    ผมชอบ TFR แบบว่าเข้าขั้นหลงใหลเลยครับ
    TFR direct Mania / Blood Direct

ได้ข้อมูลความรู้การ Modify จาก พี่ๆน้องๆทั้งใน Sport Truck , Mini Truck etc. มากมาย เลยได้สเตปการทำรถมาประมาณนี้ครับผม
    ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับผม

8. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    มาแล้ว มาไกล วันนี้ว่าง ไม่มีติดกล่อง ไม่มีเก็บงาน เลยมาป่วน คราบ ชาวใต้ SPORT TRUCK

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอบคุณคับเขินจังเลย คันนี้บูทส์เท่าไหร่คับ ระวังฝาทองที่เป็นพลาสติกมันจะระเบิดก่อนนะครับ เห็นรถของปิงปอง แล้วคิดถึง ถ้ามีเงินเหลือ คงไม่ขายหรอกคับ อยากเก็บไว้ ไดเร็กGALLERY

10. f430

48
    0
    0
    ตอนนี้ผม Boost เบาๆไว้ที่ไม่เกิน 25 ปอนด์ครับ Coach, เอาแค่ขับสนุกๆให้ต้นมันจี๊ดๆไปก่อนครับ ผมใช้โข่งป๋ามืดเบอร์ 40 ตามที่ Coach แนะนำครับ, แบบว่าติด Boost ที่ 2000 รอบพอดี
    ถ้าบูสต์มาที่รอบประมาณนี้ ถือว่ารอรอบมั้ยครับ , คิดว่าไว้ทำปั๊มให้สุดกว่านี้ [ToyDiesel Only 12 mm.] แล้วค่อย Up Step ต่อไปครับผม ตั้งใจไว้ว่าจะ Boost ที่ไม่เกิน35 ปอนด์ครับผม

จะค่อยทำไปเรื่อยๆครับ Coach ขยับ Step ให้เข้าใกล้ นู๋แดงทีละนิดๆ แต่กว่าจะได้ระดับนั้น คงอีกนานพอดูครับผม

11. wi-wisut4j_1t

wi-wisut4j_1t New Member Member

19
    0
    0
    มารายงานตัวแล้วครับพี่เจี๊ยบ หายไปนานคิดถึงทุกๆคนครับ ตุ๋ยครับ ระยองฮิ

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    นานแล้วนะ

13. _nop_

811
    0
    0
  14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มาตอกบัตร ด้วยอีกคนนึงครับ............

15. _nop_

811
    0
    0
  16. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    น้อง เมืองกาญจน์ มาครับ

17. f430

48
    0
    0
  18. _nop_

811
    0
    0
    สบายดีนะครับพี่ ไม่ได้เจอกันเลย

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เสาร์อาทิตย์นี้อย่าลืมไปเชียร์ กระบะที่บางแสนนะครับ

20. _nop_

811
    0
    0
  21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สวัสดีประเทศไทย สติ้กเกอร์เสร็จแล้วนะครับ !!!

22. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ต๊ะTRADAมาคับผม

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    หวัดดีพี่ต๊ะ

24. paradorn1

paradorn1 New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดีครับ มารายงานตัว

ผม อ้น อยู่ ลาดพร้าว ครับ

25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ตอนนี้โปรเจ็ค..........อัลฟ่าเทคโบ3000 วิ่ง12.XX คอยติดตามให้กำลังใจด้วย ศุกร์นี้เจอกันที่เทพนคร รันแรก จะวิ่งเท่าไหร่นะ!!!!
    ฺBy koach jeab

26. paradorn1

paradorn1 New Member Member

15
    0
    0
    อยากไปดู วันศุกร์กี่โมงครับ

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ทุ่มเป็นต้นไปครับ ใครจะให้ผมจูนเก็บ ก็มาได้นะครับ

28. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    ยังไม่มีกล่อง แต่จะไปเชียร์

วันเสาร์แข่งด้วยหรือป่าวครับพี่เจี๊ยบ

29. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เสาร์นี้ไปที่10เซียนประจัญบาน ทะเลสาปเมืองทอง จิมคาน่าออฟโรดคับ ไปดูกัน

30. _nop_

811
    0
    0
    17/4/55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้