สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    มาครับ....:D :D :D

2. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    มาครับ(แต่โหลดช้าจิงๆ)

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มารายงานตัว

วันนี้มาเช็คชื่อแต่เช้าเลยนะเนี่ย :cool: :D

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    หายไปไหนกันหมดเนี่ย......เดี๋ยวเช็คขาดหมดเลยนี่

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เช็คชื่อก่อนเข้าห้องเรียนค่ะ

ทำเหมือนเด็กเลยเนอะ

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ดีมาก..

7. blueaaa

389
    0
    0
    มาฮับฮับ

8. pukpick

615
    0
    0
    วันนี้หนูมาแล้วค่ะคุณครูแว่น

9. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    อืม....วันนี้นักเรียนขานกันเยอะนะ....สงสัยต้องเชิญผู้ปกครองมาพบหน่อยและ....อย่าลืมหิ้วกันมาด้วยล่ะ

10. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    หายไปซะนานเลย ยังอยู่น่ะคับมารายงานตัวแล้วคับ:) :)

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มาด้วยคน

12. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    รู้สึกเดี๋ยวนี้........ชักเหลวไหลกันนะชาว RT ไม่ค่อยมาเช็คชื่อกันเลย

แหมพอกระทู้รูปสาวๆนี่ตอบกันจังนะ.....คุณลิด-คุณเชด-และอีกหลายๆท่าน

13. pukpick

615
    0
    0
    โดนไอ้คุณครูดุเลย

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มาคร้าบ ....................... ครูแว่นอย่าหักคะแนน และเชิญผู้ปกครองผมนะ ขาดแค่ไม่กี่วันเอง อิอิ

15. blueaaa

389
    0
    0
    แหมขาดไป3วันเองโดนดุแล้วงะ................มาฮับ:D

16. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แว่นมันคง ไม่เชิญผู้ปกครองหรอก ถ้ามันจาเชิญ คิดว่ามันคงเชิญ ก้อย มามากกว่า :lol:

17. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    มารายงานตัวคับ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งั้นพักการเรียนผมไปเลยดีกว่า เดี๋ยวผู้ปกครองด่า :D :D :D

ปล. วันนี้ผมมารายงายตัวคนแรกเลยนะ ใครมาสายโดนยืนขาเดียวคาบไม่บรรทัดหน้าปั๊มเจ็ทแน่ อิอิ :D

19. x kmit'l

265
    1
    0
    มารายตัวตอนเช้าแล้ว ตอนบ่ายอย่าลืมมามิตติ้งด้วยน่ะคับ:) :)

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆ........วันนี้ไม่มีใครมาเลยนะ

21. blueaaa

389
    0
    0
    ผมมานะ แหมเมากันละสิ

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0

:cool: :cool: :cool: :cool: 3ขวด:cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

ออกมาเจอด่านอีก......ใครซัดซะกรวยล้มเลย......บอกมาไม่นายหนูก็ไอ้ตุ่ยแหละ:eek:

23. blueaaa

389
    0
    0
    กรรมจิงๆ เสี่ยงกันอีกแล้ว

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    วันนี้มาครับ ... และจะกลับแล้วด้วย อิอิ

25. ไรใคร...ซัดก่ะกรวย..ไม่มีน่ะแต่กรูจำได้ว่ากูเหยียบนกตายว่ะ.......ขาออกมาอ่ะ........จริงๆน่ะ..........:sad: :sad: :sad: ......ที่จำได้ลางๆ...เพราะมึนๆอ่ะ...จำได้ว่าเหยียบนกหวีด..ที่คาปากตำรวจ...ตายว่ะไม่มรู้ป่านนี้เป็นไงมั่ง.....ทั้งคนทั้งนก....:confused: :confused: :confused: ....

26. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ก็ขับตามออกมาเห้นกรวยล้มเต็มเลยที่ตีใว้เป็นช่องอ่ะไม่รู้ใครซัดผ่านสงสัยจะแก็งแรงเค้ามั้ง

ดีนะวันั้นรีบกลับไม่งั้นมิงซวย......ด่านเบอเร่อเลยจาดดดดด:mad: :mad: :mad: :mad:

27. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    มาด้วยคนฮับ...................อิอิ

28. blueaaa

389
    0
    0
    รายงานตัวครับ

29. x kmit'l

265
    1
    0
    รู้สึกว่าวันนี้จาขาดกันหมด:) :)

30. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ไม่โดนยืนคาบไม้บรรทัดอย่างเดียวหรอก

พี่ว่า เอ็ง จาโดนอย่างอื่นด้วยน่ะ ถ้าก้อยเขาเห็นเอ็งไปปั้มเจ็ทเพียงคนเดียว

ปั้มเจ็ท ของกอล์ฟ........................ฟ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้