สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ฤทธิ์มันติดเชื้อไอ้ตุ่ย มันเริ่ม โห่ๆๆๆๆ มั่งแล้วว่ะ :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มาครับ ... อิอิ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    พึ่งมา ไปอยู่ภูเก็ตมา 2 วัน เลยพึ่งได้เข้าบอร์ด :D

4. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    มารายงานตัวคับ (ขายไปแล้วนะคับRT 60)

5. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

แล้วใช้อะไรล่ะครับคราวนี้ :) :) :)

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เสียดายแทนครับ รถยังสวย ๆ อยู่เลย :rolleyes:

7. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ตอนนี้ใช้ bluebird คับ แต่ผมยังรักRT อยู่คับ

8. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    คับพี่..โห่ๆๆ..สงสัยพักนี้มี L ก ฮ ในกระแสเลือดมากไปหน่อยน่ะคับ
    เลยลืมตัว..อิ..อิ :D

9. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    :) :) :D :D :) :) :D :D :cool: :cool:

10. rtposi

rtposi New Member Member

8
    0
    0
    ลืมไปว่าเล่นเป็นแย้ว........ฮิฮิ

11. x kmit'l

265
    1
    0
    ยังม่ะตายน่ะคับพี่น้อง พอดีคอมผมมันมีปัญหาอ่ะคับมันพิมไทยไม่ได้อ่ะคับของเพื่อนมันก็เป็นเหมือนกันเลยยังไม่ได้โพสรูปให้เลย พอดีมาบ้านที่นนท์บุรีเลยโพสรายงานหน่อย(ไม่ได้เอาการ์สรูปมาด้วยลืมอ่ะ) เข้ากระทู้ทุกวันเลยคับแต่ตอบม่ะได้ อืดอัดจัง แต่จะโพสเป็นหน้าตาต่างๆน่ะคับแล้วจะรีบแก้ไขปัญหาให้เร็วที่สุดคับคิดถึงทุกคนเลย:) :)

12. เร็วๆน่ะเพื่อนกูอยากเห็รูปเร็วๆว่ะ

13. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สู้ๆๆๆๆๆนะเอ๊กซ์

14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เอ้าอัพให้สำหรับงานนี้เลย

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มารายงานตัวครับผม...

16. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ...

17. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    เข้ามาเช็คชื่อครับ ว่ายางอยู่

18. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ดีมาก..

19. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เข้ามาเรื่อยๆ นะครับ

ตอนนี้ก็พยายามเข้ามาตลอด แต่อาจจะไม่ได้ตอบทุกกระทู้นะครับ คงไม่ว่ากันนะเนี่ย
    ตอนนี้ก็กำลังปั้นเศษเหล็กคันข้างล่างนี้อยู่ ให้มันฟื้นคืนชีพขึ้นมา ถ้าเสร็จเมื่อไหร่จะพา
    มาเข้ากลุ่มด้วยอีกคนนึงนะครับ :p

20. x kmit'l

265
    1
    0
    :) :) :) :) :) :) :)

21. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ยังอยู่ครับเข้ามาอ่านบ้างแต่ไม่ได้ตอบ... :)
    ตอนนี้มีการปรับเปลี่ยนเรื่องหน้าที่การงานนิดหน่อย
    ก็เลยยุ่งๆนิสนึง... :cool:
    แต่ยังไงวันอาทิตย์นี้เจอกันแน่นอนครับ :D

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เข้ามารายงานตัวตอนดึก ๆ ครับ .... ขอบคุณทุกคนที่ให้ความร่วมมือในการรายงานตัว อิอิ

23. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    มารายงานตัวครับ...หลังจากหายไปนาน...

24. x kmit'l

265
    1
    0
    :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

25. ฮายังไม่ตายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.....ยังอยู่

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เช้านี้มารายงานตัวแล้วครับทุกคน สบายดีกันมั้ยกับวันฟ้าใส ๆ ไม่มีฝน ...

27. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    :loco: ...มาก๊าป....:cool:

28. x kmit'l

265
    1
    0
    :) :) :) :) :)

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาทำงานก๊าบ ..... เหนื่อยชิบเลย

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โปรดทราบ .... สติ๊กเกอร์ VIP. ของบอยอยู่ที่ข้าพเจ้านะ เดี๋ยวเอาไปให้ อิอิ :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้