สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    หายไปหลายวันเลยเราพอดีกลับบ้านที่นครปฐมมา ไม่ได้กลับมาตั้งสองเดือน

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันนี้มารายงานตัวช้าครับ เกือบเย็นล่ะ อิอิ

3. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    รายงานตัวครับ ช่วงนี้ออกต่างจังหวัดบ่อยอะคร้าบไม่มีเวลาเลย มิตติ้งเดือน มีนา วานน้องโอ๋ส่งข่าวด้วยนะคร้าบ ขอบคุงคร้าบ

4. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    มารายงานตัวคับ

5. ตัวมารายงาน.................................อิอิ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มิตติ้งเดือนมีนาคมเสาร์ 17 นี้ที่ปั๊ม ปตท. วิภาวดีนะครับ คุณน้องโอ๋ก็หายไปเหมือนกันสงสัยงานเยอะมั้ง ยังไงก็ลองโทรคุยกันดูนะ :)

7. เจนศึก

419
    0
    0
    มารายงานตัวคับพี่น้อง

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มารายงานตัวอีกคน ตอนนี้คอมที่ทำงานเจ๊งเลยไม่ค่อยได้เข้าเลยครับ ซ่อมเสร็จเมื่อไหร่จะกลับมาป่วนเหมือนเดิม อิอิ

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    มาทำงานครับ เอ้ย..............มารายงานคับ กับวันเสาร์อันแสนเซ็ง :D

10. เจนศึก

419
    0
    0
    มารายงานตัว คับ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เซ็งมาก ๆ เลยไปเดินเล่นคลองถมซะเลยใช่ป่ะ ได้อะไรมาบ้างล่ะ :D :D :D :D

12. สงสัยจาได้มาเยอะน่ะพี่เต้ยอ่ะ.....................หึหึ

13. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ได้ดู :D

ได้อุปกรณ์ ติดตั้งสปอร์ตไรท์น่ะ เสียตังค์ไป 90 บาท
    แล้วเสียเวลา วันอาทิตย์ ครึ่งวันในการติดตั้ง
    ที่เหลือได้ดูอย่างเดียว พวงมาลัยก้านยก 1200 บาท
    วัดรอบตัวเล็กหน้าดำ ยี่ห้อ Race แบบมีตัวเตือนเป็นไฟกระพริบทั้งหน้าจอ 1500 บาท
    วัดรอบหน้าดำ Auto Gage 1200 บาท
    อยากได้วัดรอบตัวเล็กรน่ะแต่ยังไม่มีงบประมาณ :cry:

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มารายงานตัวตอนเย็น ๆ ครับ ...... งานเยอะ ๆ มาก ๆๆๆ เฮ้อ

15. เหงาจังเลยครับ.............มารายงานตัว

16. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    นานๆ มาที :sad: :sad: :sad:

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มารายงานตัวตอนเช้าแล้วครับ ช่วงนี้โปรแกรม msn ในเครื่องหายไปยังไม่ได้โหลดใหม่ เลยไม่ได้ออนคุยกับสมาชิกเลยครับพี่น้อง ....

18. ออนคุยกับสมาชิกหรือออน....คุยกับบบ.บ.บ.บ.บ....................ฉาวๆ.ๆ.ๆๆ..ๆ....ที่ปั้มเจ็ทรึพี่เกียร์.....โห่ๆๆ.ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆๆ.ๆ.

19. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เด็ก งง อีกแล้วเรา

20. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    มารายงาน พรุ่งนี้ ก้อมีทติ้งแล้วน่ะครับ พี่-น้อง RT Club ทั้งหลาย

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มารายงานตัวแล้ว และรับทราบครับพี่เต้ย วันพรุ่งนี้เจอกันทุกคน (แต่ต้องมาทำโอทีด้วย อาจจะไปช้าหน่อยนะ)

22. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ใครมีรูปมีทติ้งมารายงานตัวด่วน :D

23. เจนศึก

419
    0
    0
    มารายงานตัวคับหายไปนานเพราะไปหารถคันใหม่

24. ฮะฮะฮะ......ฮ่ะ..ตุ่ย......มามา....แว้ว..ว.ว...ว.ว.ว..วว.ววว.ว..ว.วว.ว.ว...

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาแว้ว ... ช่วงนี้ประชุมบ่อยเหลือเกิน เลยเข้าบอร์ดน้อยหน่อย

26. หึหึ.....ประชุมรึตาเกียร์.........................หึหึ

27. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    อย่างแรกเลย ต้องขออภัยทุกคนด้วยที่ไม่ได้ไปมิตติ้งครั้งที่ผ่านมานะครับ
    เพราะตรงกับวันฌาปนกิจคุณตาของผมพอดี..ซึ่งก็ได้โทรบอกตาเกียร์ไปแล้ว
    ส่วนที่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดช่วงนี้เนื่องจากว่า..งานที่ทำอยู่ตอนนี้โดยปกติแล้ว
    เป็นกราฟิคดีไซน์...แต่ผู้จัดการเค้าเห็นแวว เลยเลื่อนขั้นให้ควบตำแหน่ง
    เซลล์ในแผนกไดเร็คเซลล์เข้าไปอีก เลยไม่รู้จะขยับไปทางไหนได้เลย
    ประกอบกับไอ้อินเตอร์เน็ตเฮงซวยก็ช้าโคตรๆ เปิดอ่านอย่างเดียวก็รอเป็นชาติ
    แล้วคับพี่น้อง...หวังว่าทุกคนจะเข้าใจนะคับ
    โดยเฉพาะคนที่ตัวอืดๆใส่แว่นขับแจส..อะนะ อิ..อิ..
    ปล.คนอย่างผมตีตั๋วเที่ยวเดียวครับเลือกแล้วไม่มีทางเดินย้อนกลับแน่
    RT CLUB จงเจริญ...โห่..โห่

28. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เอ่อไอ้คนที่ตัวอืดๆใส่แว่นขับแจส...เนี่ยไม่ทราบว่ากล่าวถึงใครหรอครับ:cool: เพราะว่าตอนนี้ไม่มีให้ขับแล้วคุณแจ้งมาทางตาเกียร์แล้วตาเกียร์แจ้งใครอ่ะครับนี่ดีนะได้ยินมาแว่วเลยไม่ได้ว่าอะไร:eek: ไม่งั้นโดนประจานอีกแน่ๆเพราะเห็นบอกว่าจะมาแล้วไม่มาพลาดอะไรไปตั้งเยอะ:D :D :D

29. rtposi

rtposi New Member Member

8
    0
    0
    ปล. เมื่อก่อนไม่เป็น แต่เดี๋ยวนี้เต็มๆๆ เช็คชื่อครับ

อืม......มาเช็ก.......ว่าไงคุณลิตสบาย..ดี..บ่......^o^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้