สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    และถูกต้องที่สุด

2. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    ช่ายยยยยย.......ง่ะ

3. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    มารายงานตัวซะหน่อยคับ..:)
    คือว่าตั้งแต่ผมออกจากร.พ.มา...งานก็รุมเร้าจนไม่ได้ลืมหูลืมตาเลยคับพี่น้อง..:typing:
    เข้าบอร์ดตลอดนะคับ..แต่ไม่ค่อยได้ตอบเท่าไหร่...เพราะตามไม่ทันน่ะ..
    จึงเรียนมาเพื่อให้ทุกท่านทราบว่า..ยังมีชีวิตอยู่นะคร้าบ.บ.บ.:D

4. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ผมเข้ามาทุกวันเลยนะรับผมเข้าคลับนะ

5. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

ว้า แล้วพวงหรีดทื่สั่งทำไว้อ่ะจาเอาไปไหนล่ะเนี่ย :confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused:

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสะใจจิงๆพี่อามก๊ากกกกก.ก.ก.ก.ก.ก.กก.ก.....กกกกก..........

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมก็ยังอยู่นะครับ ใครที่หายไปหรือเข้ามาดูกระทู้แต่ไม่ค่อยตอบ ช่วยรายงานตัวด้วยเดี๋ยวโดนตัดออกจากสมาชิกไม่รู้ตัวนะเออ คริ...คริ ...

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :) :) ยินดีต้อนรับเสมอครับเจน เรารับทุกคนที่มีใจรักใน RT และยอมรับกฏ กติกาของคลับได้ครับ ถึงอยู่ต่างจังหวัดก็เข้ามาคุยกันในนี้บ่อย ๆ นะจะได้สนิทกันทุกคน แล้วจะรู้ว่าสมาชิกทุกคนรักกันแบบพี่น้อง อิอิ

9. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เชษฐามาครับ:D

10. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แต่ผมรักพี่แบบอื่นอ่ะ..........:D :D :D :D :D :D :D :D :D :eek: :eek: :cry: :sad:

11. เฮ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.....ยังม่ะตายยยยยยยยยยยยยยยยยยย

12. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    อยู่ด้วยคน :D

13. boythezeed

124
    0
    0
    อยู่อีกคน....:cool:
    ติดตามความเคลื่อนไหวอยู่คร๊าป....ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง...ง่ะ......:confused:

14. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

โอ้ น้องแว่น :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

15. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เฮ้ย.............ยังอยู่

เอ๋.........รายงานตัวกัลใหญ่เลยน่ะ :D

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แบบไหน ... อย่าคิดลึกนะพี่มีแฟนแล้ว อิอิ :D :D :D :D

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    กอล์ฟมารายงานตัวตอนบ่าย ๆ แล้วครับ :D :D :D

18. ngernthong

600
    1
    0
    เช้านี้มาไม่สายครับ :D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    วันนี้มาเข้าบอร์ดรอบเช้าแล้วครับ :fish:

20. boythezeed

124
    0
    0
    วันนี้ก็มาก๊าป....

21. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    อ่านะพี่อาร์ม...เล่นผมจนได้:rolleyes:

22. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ตกลงกระทู้นี้มันสำหรับสมาชิกที่หายไป หรือ สำหรับสมาชิกที่ไม่อยากหายไป งงจิงๆ:rolleyes: :rolleyes:

23. ทั้ง 2 อย่างเอ็ก....อย่าคิดมากเพื่อน......โอเชไหม........มันเป็นแบบนี้ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วว่ะ.....หุหุ

24. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เหอะๆๆ ช่ายเลย......................

25. ngernthong

600
    1
    0
    สมาชิกที่ยังอยู่มาคอยรายงานตัวกันบ่อยๆ ก็ดีครับ อบอุ่นดี จะได้รู้สึกว่ายังอยู่กันดีนะ RT-Club :) :) :) :) :) :) :)

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาคร้าบ.บ.บ.บ.บบ.บ. อิอิ

27. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    วันนี้ผมลา......นะครับ

28. ลา...บวชไปเลย..ไอ้อ้วน...หุหุ

29. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ชอบจังคลับนี้มีสาระและความนุกผมรักพี่ๆๆทุกคนเลยนะ :hug: ( เจนมารายงานตัวคับ นว. )

กรูว่า ติดหญิงขนาดเนี้ย....จะรวยแต่....หรือป่าว
    เพื่อนๆชาวRTCLUBครับ งาน ตาลิด มันไม่ได้ เยอะหรอก ข้ออ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้