สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    มาครับผม

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อ้าว....สบายดีป่าว กิจการเป็นไงบ้าง นี่ปลีกเวลาจากการทำขนมปังขายมาเล่นเน็ทได้ด้วยเหรอ อิอิ :D:D:D

ปล.ว่าแต่ถ้าหายหน้าไปนานๆ แล้วกลับมาพร้อมกับได้รถคันใหม่เนี่ย น่าทำบ้างเนอะ 5555+

3. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    สบายดี...ช่วงนี้พอมีเวลาขึ้นมาบ้างพอมีลูกน้องมาช่วยอ่ะ...
    ช่วงแรกเหนื่อย....มาก....

แต่ถ้าใครพอมีเวลาอยากมีรายได้พิเศษ...ปรึกษาได้นะครับ...

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หารายได้พิเศษ น่าสนใจนะเนี่ย .... มีเด็ก ๆ ในสังกัดพวก ไซด์ลง ... ไซด์ไลน์ อะไรแบบนี้ด้วยเหรอท่าน 555+

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ไม่เจอกันนานนะครับ บอย :D

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    พักร้อนมา

1 อาทิตย์เต็มๆ แต่ว่าไม่ได้ไปไหนหรอกนะ เป็นลูกมือพ่อเพื่อซ่อมรถ... :D:cool:

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกัน

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เที่ยว ตจว. ครับ แต่ไม่รู้จังหวัดไหน 555+

9. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ 2553 ค่ะ พี่ๆสมาชิกชาวRT ทุกท่าน
    ขอให้ สุขกาย สุขใจ สุขสบาย ตลอดปีตลอดไปนะค่ะ

ที่หายไปนานนนน เพราะ
    1.คอมฯที่บ้านเจ๊งเลยอดเล่น (จะเล่นที่ออฟิศก็ต้องแอบๆ นี่ก็แอบอยู่)
    2.จำไอดี+พาสไม่ได้ กว่าจะงมหาได้ ก้ล่วงเลยมาปีใหม่พอดี

อิอิ @^_^@ คงไม่ว่ากันนะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้