สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    วันนี้สมาชิกไปไหนกัลคร้าบ
    เมื่อเช้าเห็น Avanza Club รวมตัวกัลแต่เช้าที่ปั้ม ปตท. รามอินทรา
    เห็นแล้วคิดถึง RT จังว่าจะรวมตัวกัลตอนเช้าๆอีกเมื่อไร เราจาได้ไปเที่ยวกัล

2. CLEAR BOTTLE

CLEAR BOTTLE New Member Member

1
    0
    0
    ยังอยู่ครับ ไม่หายไปไหน อิ อิ...

3. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    รายงานตัวรอบดึกอะนะ วู้....กรีด....ก๊าก

4. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    มาอีกครั้ง :cool:

5. อูว่ะอูว่ะ.....วี๊ด.ด.ด..ดด..ดด.......กรี๊ด.ด.ด..ด.ด.ด.ด.ด.ด........ฮ่ะฮ่ะ..ฮูฮู......โห่ๆ....งุงิงุงิ.....อูแง่...อูแง่.......อิไตอิไต....อะคิเนะ...อะคิมิ.....จัง.ง.งง.ง.ง.งง..ง..ง

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    คนที่ยังไม่เข้าก็เข้ามาทักทายได้นะครับ

7. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    มาเช็คชื่อคับ..ใกล้จาเลิกงานแล้ว..ย้า..ฮู้..

8. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    เช้าแล้ว ทำงานอีกแล้ว เฮ้ออออออ :eek: :eek: :eek:

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยันเช้า..............อิอิ

10. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    มาดึกๆ...งับ....แล้วจะหายไปอีกหลายวัน....งับ.....:cool:

11. MR_MOTEC

MR_MOTEC New Member Member

3
    0
    0
    มาแล้วค้าบๆๆๆขอประทานโทดด้วยนะครับที่ไม่ได้แวะมาทักทายเลยมีตติ้งคราวที่แล้วก็ไม่ได้ไป
    เพราะติดไปแข่งสนามสุดท้ายที่ขอนแก่นน่ะครับ มีตติ้งคราวนี้ไปพลาดแน่นอนครับ ต้องขอโทดอีกทีด้วยนะครับ

12. ngernthong

600
    1
    0
    มา :cool:

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กลับมารายงานตัวแล้วครับไปสัมมนาที่ภาคใต้มาอ่ะ ไม่ได้เข้าบอร์ดตั้งหลายวัน คิดถึงทุกคนครับ :D

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :) :) :) ใกล้แล้วครับ อีกไม่นาน .... ทะเล ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ :D

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    โอ้........ที่หายๆไปมากันแล้ว

16. ngernthong

600
    1
    0
    แล้วก็จะหายต่อ :D :D

17. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    เหอๆๆๆๆ มารายงานตัวแว้ว

18. เจ-kuruma

เจ-kuruma New Member Member

33
    1
    0
    มาแล้วจ้าโทษ 2 ที มาช้า ไปหน่อย:D :D :D :D

ใครยังไม่มา ระวังหมดอายุ

19. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    คิดถึงรถตัวเองจัง..........เห้อพรุ่งนี้งานใหย่อีกแล้วเลยไม่ได้เอารถไปวิ่งเลย....เซ็งจัง

ปล. พรุ่งนี้งานเริ่มกี่โมงอ่ะครับแล้วใครไปบ้างอ่ะไปด้วยคนนะเห็นว่าปีนี้รถแรงๆเยอะมากๆน่าดู

คิดถึงรถคันเก่าโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

20. ngernthong

600
    1
    0

:cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

21. หุหุ........................

22. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ไปกานยัง

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมกลับมาแล้ว ..... ไม่ได้ไปไหนมาหรอก อิอิ

ได้แต่อยู่ห่าง ๆ ทั้งที่ยังห่วง ๆ :D :D :D

(ที่ไหนได้ งานเยอะหรอกเลยไม่มีเวลาเข้าบอร์ดเลย)

24. ngernthong

600
    1
    0

หึหึหึ งานอะไรเยอะเหรอ หึหึหึหึหึหึ :cool: :cool: :cool: :cool:

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานเข้าครับ :D :D

26. งานเข้า...อย่างงี้เบ้าก็ร้อนดิเพ่กอล์ฟ......ก๊ากก๊ากก๊าก.ก..ก.ก.ก.ก.ก....ก.ก.....ก.......งานเข้าน่ะบ๊วบบ๊วบ...หุหุ

27. มาแร้วๆๆๆๆๆ เช็คชื่อหน่อยคับ ไม่ได้โพสเลย
    ได้แต่ดูอย่างเดียว 55

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D ดูแต่ตา มืออย่าต้อง ของจะเสีย เมียจะด่า หรือป่าว ... อิอิ :D :D :D

ปล.เสาร์นี้มามิตติ้งกันนะนายขุม

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่ร้อนหรอก บ๊าบ .... บ๊าบ ... :D :D :D

30. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    เข้ามา UP คร้าบ..พี่น้อง RT..หาย..ปาย..หนาย..กาน..โหมด..ว้า....ฮึ่ย..ฮึ่ย..
    :mad: :eek: :cool: :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้