สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    นาน ๆ เข้ามาตอบที ขออภัยทุกคนด้วย (ไม่ได้หายไปไหน) เคลียร์งานที่ยุ่งๆ เสร็จเมื่อไหร่มาป่วนต่อแน่ครับ อิอิ

2. เอ๊....เอ๊ไอ้นี่ มาแล้นน.น.น.น.นน..

3. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    ยังไงก็จะมาให้ได้ที่ RT CLUB เพราะทุกคนน่ารักมากมาย

4. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ผมกลับแล้วคับ โดนฝึกงานมาตั้งหลายเดือนเลยไม่ได้มารายงานตัวคับ (ขอโทดด้วยคับ)

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมกลับมารายตัวอีกครั้ง ..... (ครั้งที่เท่าไหร่ไม่รู้ เหอ เหอ )

6. Maiชุมพร

105
    1
    0
    มาด้วยคร๊าบบ ยังรู้สึกผิด

7. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    มาครับ...มารายงานตัวด้วยคน....

8. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    มาแว้วววว

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    มากับเค้ามั่งเป็นคนเช็คชื่อตั้งนาน......ตอนนี้ต้องมาเช็คชื่อบ้างและ....อิอิอิอิ

10. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    มามามามามามาแล้วแล้วแล้วแล้วแล้วแล้ว

11. มาแว้ววววววววววววววววว........

12. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    มาเร็ว เคลมเร็ว ไปเร็ว

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มารายงานตัว ครับผม :D :cool:

14. Maiชุมพร

105
    1
    0
    สัมพันธ์ประกันภัย รึป่าวครับ มาเร็ว เคลมเร็ว ไปเร็ว

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    มาจ้า...

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาแล้วครับ ..... ใครยังไม่มายกมือขึ้น อิอิ

17. nong-pream

nong-pream New Member Lady Member

7
    0
    0
    มารายงานตัวด้วยคนคร้าบบบบบบบบบบบบบ:) :) :) :D :D :D :D

18. blueaaa

389
    0
    0
    มาคร้าบงานใหม่ยุ่งจิงๆ

19. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ดีใจด้วยครับสำหรับงานใหม่...

20. มา......แย้ววววววว.....

21. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เฮ้อๆ หายไปเลยเราพอดีได้งานพาสทามอ่ะคับ 3 อาทิตย์เองนี้ได้2 อาทิตย์และรองานอยู่ก็เลยมาทำค่าเวลาหน่อย เลยไม่มีเวลามาเข้าบอร์ดเลยอ่ะ คิดถึงทุกคนเลย:D :D

22. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ยังมีชีวิตอยู่นะคับ
    แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาปวดหัวเรื่องงาน
    คงใกล้จะลาออกในเร็ววันนี้

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    วันนี้มาครับผม .... แต่ไม่ค่อยได้ตอบเลย งานมันมายุ่งวุ่นวายกับชีวิตอีกล่ะ แต่จะพยายามเข้ามาตอบนะครับทุกคน

24. blueaaa

389
    0
    0
    มาร้าบบบบบ

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มา ๆๆๆๆๆๆ แล้น .......................

26. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    มาด้วย....คับ

27. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    มา...งับ....

28. โผ่ววววววววววววววว.....มาอึบบบบบบบบบบบบ

29. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    แล่วววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาแล้น.นน.น.น.นน. มีประชุมแต่เช้าเลย ขอตัวก่อนนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้