สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    กฎย่อมเป็นกฎครับ......จะให้เป็น ขี้ไปไม่ได้......ฉะนั้นรับโทษที่เพื่อนๆว่าเลยครับ:D :D :D :D

2. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ลองขึ้นมาซัก2วันซิสิ้นเดือนไง
    รึไม่ก็ส่ง ส่วยมาทางไปรษณีย์1-2ลัง รับรอง คดียกฟ้องแน่
    เหอๆๆๆๆ ดีมะพี่น้องทั้งหลาย ........อิอิ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ดีๆ​

4. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อาราย...........................หว่า :confused: :confused: :confused:

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0

อาราย...........เนี๊ย ผมก้อยังไม่ได้ทำอารายเลย มันต้องรอเข้าสภานิติ และมติที่ประชุมอีก

ตอนนี้มันแค่อยู่ขั้นตอนการดำเนินการเอง อย่าใจร้อนไปใย

ว่าแต่..............นายใหม่ ไปทำอารายมาล่ะ ไม่ค่อยเข้าบอร์ด ต้องคอยติดตามข่าวสารบ้างน่ะ

เดี๋ยวจาไม่ทัน สมาชิก ท่านอื่นๆเขา :D :D :D

6. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จัดมา.....อย่าให้ช้า เดี๋ยวของมันจาเสีย :rolleyes:

7. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    มันก้อต้องเป็นอย่างนี้น่ะ ถูกต้องที่สุดแว้ว ;) ;) ;)

8. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0

ขอบคุณครับ กอล์ฟที่ให้อภัยโทษ ------- อาเมน

9. Maiชุมพร

105
    1
    0

เดือนหน้ายังมะว่างครับ ต้นเดือนไปภูเก็ต กลางเดือนก็ภูเก็ต แล้วก็ทำงานไม่ได้พักเลยครับทุกท่าน

ไว้ไปเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบครับ

10. Maiชุมพร

105
    1
    0

ครับ ตาตาเต้ย ใหม่จะเข้าบอร์ดบ่อยขึ้นครับ

ช่วงนี้งานยุ่งครับ ไปดูแลผับให้น้าของเพื่อน กลางคืน กลางวันก็ร้านเนท ----ทำงานใช้หนี้ครับ อิอิ-----

เลยไม่ค่อยมีเวลา ช่วงที่อยู่ร้านเนทก็ 3-4 ชม บางทีรับจ๊อบก็หมดวันแล้ว เลยไม่ได้เข้าครับ

ต้องขอโทษทุกคนด้วยจิงๆครับ :p :p

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38

ทำงานหามรุ่ง หามค่ำแบบนี้ ระวังเงินจะล้มทับหัวเอานะคร้าบ ....... :D :D :D

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D งงอ่ะดิ ..... ก็พี่ไปทำอะไรนายใหม่ไว้ล่ะ เค้าไม่ใช่ของเล่นนะ จะไปทิ้ง ๆ ขว้าง ๆ เค้าเหมือนพวกบรรดาสาว ๆ ของพี่ได้ไง 55+

13. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ว่าแต่คนอื่น เอ็งก้อเหมือนกันแหละ.........:) :) :)

14. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    มาเช็คชื่อเจ้าค่ะ

15. มาครับ...แต่ต่อไปนี้อาจมาน้อยลงน่ะงับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ..

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มารายงานตัว

ใจเย็นๆ นายใหม่ ยังไม่มีใครตัดคุณออกจาก Club RT หรอก แค่ตั้งเป็นประเด็นในการพิสูจน์กฎของคลับเท่านั้นแหล่ะ ใจเย็นๆ :D :cool:

17. Maiชุมพร

105
    1
    0
    รับทราบครับทุกทั่น

แวะมาเชคชื่อครับ

18. สวัสดีคับพี่ๆนานมากเลยคับไม่ได้เขามาตั้งใจทำงานคับหาเงินทำรถคับพี่ RT โปรด

19. สบายดีทุกคนน่ะคับพี่ไม่นานคงได้เจอกันน่ะคับไปทำงานอยู่ประทุมว่างจะไปมิทติ้งน่ะคับวัดดีคับพี่ๆทุกคน

20. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    รับทราบคับผม.....

22. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    :( :( :( :( :(

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มารายงานตัวแล้ว เพิ่งกลับมาจากสัมมนา ..... :sad: :sad:

24. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    ....

สัมมนา หรือไปเทียวกันแน่ อิอิ

25. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    มาด้วยคน เพิ่งกลับจากจันบุรี
    เหนื่อยมั่กๆ.....เดี่ยวเอารูปมาให้ดู เอาบุญมาฝากทุกคนครับ:)

ปล.พี่ไม่พูดถึงเรื่องเต้ยกะใหม่นะ........แต่ เอาจิงหรอเต้ย:D
    ปล2.เดือนสิงหาวันที่10-13พี่จะไปภูเก็ตอ่ะใหม่อาจเจอกัน:)

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มารายงานตัววันจันทร์ ต้นสัปดาห์ที่แสนจะเหนื่อยครับ

27. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    มา :cool: :cool: :cool:

28. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ช่วงนี้ก็ใกล้จะสอบแล้วนะนักเรียน........มาเช็คชื่อกันหน่อยเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มาเช็คชื่อครับผม

login : boylpn มารายตัวครับผม :D :cool:

30. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเลยขออภัยด้วยคับ แต่มารายงานตัวแล้วน่ะ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้