สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >

ก็อย่าว่าน่ะเขาแรงแต่เราม่ะแรงง.งง.ง.....ปล่อยเขาไปเถอะเพื่อนเพราะไอ้ที่แรงๆ..... ตายห่าไปหมดแล้วววววววววว .................. เราไม่แรงอ่ะดีแล้วอยู่ได้นานว่ะเพื่อน..หุหุ

1. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    มาแล้ววันนี้หายไปวันนึ่ง

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อัพ...ก่อนสิ้นอาทิด

3. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    มารายงานตัวแล้วจ้าพี่น้องทั้งหลาย
    เนื่องจากมันเข้ายาก อิ๊บอ๋าย กว่าจะขึ้นมาหน้านึง ปาเข้าไป5นาที
    ไม่ต้องทำมาหาแด๊กกันพอดี เลยไม่ค่อยได้ตอบ....เลยดูซะส่วนใหญ่
    จะตอบให้บ่อยขึ้นนะ

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ทราบ....คับ

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มารายงานตัว

รยงานตัวอี 1 คนครับผม :D :cool:

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ต้องรายงานทุกวันเลยหรือป่าวครับพี่น้อง

7. blueaaa

389
    0
    0
    มาฮะ...........อิอิอิ

8. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ตามสะดวกครับ........ไม่ว่างก็เช็คขาดแค่นั้นเอง........ไม่มีผลไรคับ......แค่อยากดูใจเฉยๆๆๆๆ

9. boylpn

775
    2
    18
    มารายงานตัวจ้า....

วันนี้มารายงานตัวแล้วจ้า.... :D :cool:

10. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    มาด้วย ตอนเย็นๆ แฉะๆ.........เหนียวๆ เย้ยย!!

ปล.ก๊อฟ เอ็งเข้าเวปง่ายมากเลยหรอ ตอบกะจายเลย
    พี่นะกว่าจะเข้าได้ เหงื่อแทบแตก.....(มันซิงอ่ะ....หุหุหุ)

11. -*- ......... มาแว้ววววว ....... กร๊ากกกกกก

12. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    สวัสดีครับชาว RT CLUB ทั้งหลาย

ลืมแนะนำตัวครับผมใหม่ครับสมาชิกกลางเก่ากลางใหม่ครับ

ต้องขอโทดด้วยสำหรับสมาชิกทุกท่านที่ใหม่ไม่ได้เข้าบอร์ดเลยเป็นระยะเวลานานมากแล้วเลยทีเดียว

วันนี้ได้แชทกับน้องโอ๋ RT สีน้ำเงิน จึงได้ทราบถึงกฏระเบียบที่ทุกท่านได้ตั้งไว้

:( ปรากฏว่าใหม่เป็นจำเลยที่ 1 เลยนี่นา ไม่ได้ไปมีตติ้งก็ด้วย ไม่ได้เข้าบอร์ดก็ด้วย :(

และแน่นอนก็อาจจะมีสิทธิ์โดนตัดจากระบบสมาชิกคลับ ...........

.....ขอฟามกรุณาคร๊าบบบบบบ ทุกคนนนนน โปรดให้อภัยใหม่ด้วยเหอะคร๊าบบบบ

ต่อไปจามาเช็คบอร์ดเรื่อยๆคร๊าบบบบบ พลีสสส พลีสสส

13. blueaaa

389
    0
    0
    เห็นใจครับ.........อยู่ไกล:sad: :sad:

14. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เรื่องนี้จะถูกนำไปใช้เป็นประเด็นในที่ประชุม......แล้วเมื่อทุกคนตัดสินเราจะมาแจ้งให้ท่านทราบ ขอบคุณ

เลิกศาล​

15. rung_nu

889
    2
    0
    รับทราบครับแว่นคุง

16. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

ขณะนี้อยู่ในระหว่างดำเนินการ ตั้งกฎแห่ง RT Club สมาชิกทุกท่านโปรดใจๆเย็นๆ :D

17. ก็ขึ้นมาเลี้ยง..หมากะทะเอ้ย.ยย......หมูกระทะก็หมดความผิดแล้วครับ...โห่ๆๆ..ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ

18. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0

เปลี่ยนจากหมูเป็นเบียร์เย็นๆซักลัง2ลังจาดีกว่าน่ะผมว่า:D :D

19. rung_nu

889
    2
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ...............เบียร์1เสียงครับ......อิอิ

20. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :lol:

21. Maiชุมพร

105
    1
    0
    นายแว่นโหดหว่า.......

แต่ต้องทำใจ........ผิดเต็มประตู

22. Maiชุมพร

105
    1
    0

ฮือ จะทำอาไร ก็รีบทำ

ตาเต้ยเห็นเราเป็นของเล่นแล้วนี่ ฮือ ๆๆ

ที่เมื่อก่อนน่ะ วัวเคยค้า ม้าเคยขี่ ฮือๆๆ

คนใจร้ายยย ผู้ชายก็เป็นแบบนี้ทุกคน ชิสสส

23. Maiชุมพร

105
    1
    0

ไว้มีเวลาขึ้นไปแล้วใหม่จะไปจัดแมทช์นี้แน่นอนครับ ทุกท่าน

24. Maiชุมพร

105
    1
    0

แม่ปลื้ม......ก้อ ...จาดปายอย่าห้ายยยเสีย

25. boylpn

775
    2
    18
    งั้นเราก็จัดไปเที่ยวชุมพรซะเลยสิ

ที่ชุมพรก็น่าเที่ยวเหมือนกันนะ เพื่อเป็นการทำโทษคุณใหม่ และให้เจ้าบ้านต้อนรับไง :D :cool:

26. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มารายงานตัวครับ งานเยอะ อิ๊บอาย ..... เดี๋ยวต้องไปราชการสัก 3 วันนะ ขอลาพักร้อนล่ะกันครับครูแว่น อิอิ

27. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38

รับทราบครับใหม่ .... ดีนะยังกลับตัวทัน 55+

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอาแล้ว .... ตาเต้ยทำเรื่องอีกแล้วไง รับผิดชอบด้วยนะ :D :D :D

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมเข้าเวปที่ทำงานอ่ะครับพี่โอ๋ ไวโคตร :D แต่ติดที่ว่างานมันเยอะนี่ดิ :cry: :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้