เพื่อนๆ จะมองหน้าคนขับรถ ตอนไหน เอ่ย?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KENTENS@I, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    มอง ตอน ตี คู่

หรือตอน จอดติดไฟแดง

ส่วนใหญ่ จะ มองคนนั่ง ข้างๆ มากก่า อิอิ

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    มองกับรถ หรู รถแรง รถ ราคาแพง

อยากรู้ว่าใคร ขับ

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ชอบมองรถแพงๆ แล้ว มองคนขับแบบอิจฉา แล้วนินทากะแฟน ว่า ยืมมาแอ็คป่าว ว้าาาาาาาาาา

4. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    รถสวย รถน่ารักไม่จำเป็นต้องรถผู้ ญ เสมอไปนะครับ

ผมขับรถผมทีไร ชอบมีมาตีคู่แล้วมองหน้า

บางทีมองมากๆ ผมอัดหนีเลย

คิดว่ารถผม รถผู้ ญ ขับ -..-

5. Sir.Por

Sir.Por New Member Member

418
    1
    0
    มองพวก ขับกวน...แล้วทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ครับ

6. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    เวลาเจอรถสวยๆ จะอยากมองว่าใครเป็นคนขับ หุหุ
    และบ่อยครั้งที่เจอหน้าตาหลุดโลกแต่รถสวยสุดใจ
    ประมาณว่าแค่มีรถสวยๆแจ๋วๆสักคัน หน้าตาจะดีขึ้นทันดี

กับอีกประเภทคือมองผู้ ญ ครับ มีบางทีก็อึ้งกิมกี่อ่ะ หน้าตาดี
    รถหรูสุดๆ แต่กำลังเมามันกะการแคะขี้มูก แถมมีปั้นโชว์ให้เห็นด้วย หงะ !!

7. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ใช่เลยครับ :D

8. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เห็นด้วยครับ บนโทลเวย์ด้วย

9. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    มองคันที่เข้าตาจิงๆ อะถึงมองคนขับ ปกติมองคนนั่ง ข้างๆ :D:D:D

10. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ไม่มองดีกว่าคร๊าบบบบบ

11. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ก็เจอแต่คนมองนี่แหละเลยติดฟิล์ม 80 แม่มเลย

ถึงจะหน้าตาไม่ดีแต่ก็อายเป็นนะเฟร้ย :D

12. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    เวลาเจอรถสวยๆ แรงๆ หรูๆ อยากเห็นคนขับอ่ะครับ ว่าหน้าตาเป็นไง
    แล้วก็มาดูคนนั่งข้างๆต่อ เห็นประจำเลยแบบว่า รถสวยมากๆ ข้างๆ นี่ก็นางฟ้า
    แต่คนขับนี่ดิ หน้าตาแบบว่า.....

13. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    มองไม่ทัน 55

14. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ชอบมองน้องน่ารักๆข้างรถครับ -*-

แต่จริงๆแล้วมองไม่ได้ มีระบบเตือนภัยอยู่ T_T

15. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่กล้ามองกลัว พี่น้องเข้าใจผิด ซวยเลย
    ต้องแอบๆเอา

16. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

17. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    กลัวโดนมอง มากกว่า ครับ
    เพราะทำหน้าไม่ถูก . .
    :eek::eek::eek::eek:

18. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ตอนที่รู้ว่าคนขับเป็น ญ น่ารักขับ อิอิ

19. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    1. เจอพวกกวนๆ ขับเทียบ แล้วมองแน่นอน
    2. เจอรถประมาณว่า ติดสติ๊กเกอร์คิตตี้ กรอบป้ายทะเบียนคิตตี้ แบบนี้ยิ่งต้องมองไว้ก่อน แต่คนละจุดประสงค์กันนะ

20. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ใครชอบแอบมองผ่านกระจกข้าง กับรถคันข้างๆ แต่เยื้องมาด้านหลัง

ระวังรถคันข้างๆ ที่คุณแอบมองเค้าจะรู้นะ

เพราะคันข้างๆ เค้าก็แอบดูคุณอยู่ เหมือนกัน ว่า

แอบมองอยู่รึปล่าว อิอิ

21. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    ชอบมองหน้า Taxi โดยเฉพาะ พวกเปรตเปลื่ยนช่องทางกระทันหัน ไม่สนใจชาวบ้าน ปาดหน้ารับผู้โดยสารตามใจกู

22. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    การของผมมองมีหลายจุดประสงค์ อะ
    1> มองพวก ขับช้าวิ่งขวา ขับรถงี่เง่า ขับไปโทรไป และอื่นๆ อันนี้ไม่ใช่แค่มองแต่จะโดนผมเล่นด้วย :mad:
    2> มอง รถสาวๆ (แนวนักศึกษา น่ารักๆ) หรือ มอเตอร์ไซค์ที่มีสาวๆนุ่งสั้นๆซ้อนท้าย เห็นแล้วมันเร้าใจดี ซี๊ด......... เป็นไปได้แทบอยากเข้าไปทำความรู้จัก หรือเรียกน้องเขามานั่งในรถผม :D
    3> ส่วนมองรถแต่งด้วยกันจะไม่ค่อยสนใจครับ เพราะไม่ค่อยอะไรมาก :(

ถ้าสมมุติมี เฟอรารี่360 หรือ R35 ผ่านขับมา แล้วในช่วงนั้นมี นักศึกษานุ่งสั้นๆซ้อนมอเตอร์ไซค์ ผ่านมาพอดีด้วย คงรู้นะผมจะมองอาราย....... อู๊ย....ซี๊ด............

23. thongy

thongy New Member Member

34
    0
    0
    มองแต่รถนะครับ:)

24. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    มองคนขับผู้หญิง ^^ (ดูว่าสวยเป่า)

25. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ถ้าเป็น ช ไม่ค่อยมองคับเด๋วเค้าเข้าใจผิด แต่ถ้าเป็น ญ มองคับ....อิอิ

26. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    มองทะเบียน มาจากจังหวัดไหนหว่า... ?

27. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    มองตอนมันขับรถลาวอะคับ แถวๆมหาลัยมี saab แรงๆอยู่คัน มองตลอดเลยอะคับ รถเค้าแรงมาก

28. TT_GOVERNMENT

809
    27
    0
    เมื่อวาน เสาร์ 20 บนถนนคู่ขนาน พระราม 9

จากราม มุ่งหน้าไป อสมท

ผมได้ แอบมองรถข้างๆ คันในภาพ BM

ตอนแอบมองรถคันนั้น มาจอดอยู่ ข้างๆ รถผมพอดี

แต่คราวนี้ ผมไม่ได้มองคนขับ

แต่มองคนนั่งหลัง (คราวนี้จ้องเลย ไม่แอบมองแล้ว)

ถ้าตาไม่ฝาด คนนั่งหลัง คือ นายก อภิสทธิ นั่น เองงงงง

อิอิ :D

29. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    ชอบมองแต่รถค่ะว่าสวยป่าว ส่วนคนขับไม่ค่อยได้มอง

30. JACK 1984

JACK 1984 New Member Member

56
    2
    0
    ชอบมองนะครับ เพราะว่าชอบแต่งรถเหมือนกัน อาจจะรู้จักกันมาก่อนก็ได้

แต่ส่วนมากจะมอกงแต EG ด้วยกันอ่ะ เจอกันก็ทักกันได้นะครับ

แถวลาดกระบังอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้