ร้านไหนทำปั๊มแรงๆมั้งคับหาร้านทำอยู่

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย aE76, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    สุวรรณดีเซลบางบอนครับ คุยง่ายเฮียแกใจดีครับ

ราคาไม่แพงเลยครับ

2. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ป.เจริญ ดีเซล ครับ

3. แล้ว ช่างเบิร์ดหลักห้าเปงไงคับ

4. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    ช่างเบิร์ดไม่มีเครื่องเทสปั้มครับ แต่เทสมือเป็นนะครับ แต่ช้าครับเทสบนเครื่องดีกว่า

แต่ถ้าเป็น คอมมอนเรล โมดิฟายเองทุกอย่าง ตั้งแต่ ติดเทอร์โบ โมราง

หัวฉีดโต จูนกล่อง ทำเองทุกอย่างครับ(แรงด้วยครับ)

ล่าสุด คอมมอนเรล วิ่ง12.38sec.แล้วนะครับ

5. ส่วนตัวแล้วผมชอบช่างเบิร์ดคับ เดวรออกรถคันใหม่ก่อนเดวเข้าไปทำแน่
    (โทรไปคุยกับพี่เค้ามาแล้ว) ยังไงก้ขอให้ลง11ปายไวๆถ้าลงได้นะคับ :D

6. T o N autocar

T o N autocar New Member Member

43
    1
    0
    ป.เจริญดีเซล ราคาถูกๆครับ ลองเข้าไปคุยดูครับ
    บอกว่า ผม ต้นแนะนำมาก้อได้ครับ

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    อัพ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้