ประกาศด่วน!!!!!!!!!! งานยิ่งใหญ่ส่งท้ายปี@สนามเทพนคร Tepnakorn Race Drag Top Reccord 2008

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Tepnakorn, 17 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baby-blink

baby-blink New Member Member

2
    0
    0
    วันนี้คงมีไก่หลงไปหลายคันเลยครับ จะเป็นพวกที่ไม่ได้เล่นnet,มีประกาศด่วนด้วย พวกที่อ่านแต่หนังสือรู้ว่าวันนี้มีงานใหญ่มันแน่ๆๆครับ ดีนะที่เพื่อนผมโทรมาช่วนก่อน หลายคันด้วย เขาบอกผมว่าเซ็งมากๆๆดีนะที่ไม่ไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้