รบกวนขอความช่วยเหลือครับ (ด่วนมากกกกก)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Cheto, 16 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    รอดูตอนจบคับ

2. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับขอให้ได้เล่มคืนไวๆๆและจับคนผิดมาเข้าคุกให้ได้
    คนอื่นๆจะได้ไม่เดือดร้อนเพราะคนเลวๆคนนี้อีก

3. Cheto

Cheto Guest

0
    0
    0
    ได้รถคืนแล้วนะคับ
    เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องที่เข้าใจผิดกันค่อนข้างเยอะอ่ะคับ
    ตอนนี้ทุกอย่างเคลียร์หมดแล้ว

ยังไงก้อ ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจคับ ขอบคุณจิงๆคับ
    แล้วก้อรบกวนผู้ดูแลลบกระทู้นี้ได้เลยนะคับ
    เพราะผมเองก้ออยากให้เรื่องมันจบเพียงเท่านี้

ขอบคุณอีกครั้งนะคับทุกท่าน

4. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ แม่งแบบนี้ต้องโดนคับจับให้ได้แล้วยัดเข้าคุกคับ

5. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

6. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    เอาใจช่วย..............ขอให้ได้รถคืน

แจ้งความหรือยังเอ่ย มันน่าจะมีวิธีนะ คนเลวๆแบบนี้อยู่ได้ไม่นาน

7. เดี๋ยว นี้ กรรม มันติดจรวด คับ
    ยังไง เอาใจช่วย ขอให้ได้รถคืนไวๆๆ คับ

8. acare ek

50
    15
    0
    จบละยังงงๆ

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    .....กำ.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2008
    MAX@SI ถูกใจสิ่งนี้
  10. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    แวะเข้ามาเอาใจช่วยด้วยคนคร๊าบบบบบบ

11. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    จบแล้วเหรอ งงอยู่ จบยังไงอ่ะ

12. เออ...งงดีครับ เมื่อกี้ยังบอกว่าจะเอาเรื่องให้ถึงที่สุด จะเอาเข้าคุกให้ได้
    แล้วจู่ ๆ ก็มาบอกแค่ว่าจบแล้วครับ เป็นเรื่องเข้าใจผิดกัน ตกลงมันยังไง
    กันแน่ หรือว่าคุณเจ้าของกระทู้ร้อนตัวไปเอง ทั้ง ๆ ที่ไม่ได้สืบดูหน้า ดูหลัง
    เอามาโวยวายไว้ก่อนครับเนี่ย ยังไงช่วยชี้แจงให้คนที่เข้ามาเห็นด้วย และ
    เป็นกำลังใจให้คุณเข้าเข้าใจหน่อยสิ

13. acare ek

50
    15
    0
    จริงด้วยครับพี่งงมากๆเริ่มต้นตื่นเต้นมากจบแบบคนดูเอาใจช่วยเซ็งอ่ะ

14. ZZE121R

ZZE121R New Member Member

107
    2
    0
    แย่มากเลยครับ

เอาใจช่วยนะครับ

15. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    จบเเบบงงๆน่ะนี่ยย

16. ไม่ได้หายไปไหนนะคับ...พอดีตัวผมงานยุ่ง เลยไม่ได้เข้ามาตอบ

ผมซึ่งเป็นพี่ชายของเจ้าของรถนะคับ....จิงๆอ่ะ ตัวผมจะเอาเรื่องให้ถึงที่สุดจิงๆ แต่น้องผม เค้ามาบอกว่า ให้ช่างมัน...ได้รถคืนก้อดีแล้ว ที่ผ่านมา ก้ออโหสิให้มันไปก้อแล้วกัน ตอนนี้ก้อกำลังรอให้มันนัดกับน้องผม เพื่อเอาเล่มมาคืนอยู่ ถ้ามันไม่เอามาคืนตามกำหนดที่มันบอกน้องผมไว้ เดี๋ยวผมก้อจะเดินเรื่องอีกครั้ง...แล้วถ้ามีอะไรคืบหน้า ผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะคับ

17. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    มารอดูต่อไป คนกันเองเเท้ๆ

18. ขอบคุณครับ

19. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ยังไก็จบแล้ว ก็ ดีใจด้วยและกานคับ

20. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ยังไงก้ขอให้ได้เล่มคืนตามนัดนะครับ

21. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ยังดังเสมอมา นึกว่าจะเงียบไปแล้ว

22. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เหอะๆ คนแบบนี้มีอยุ่แทบทุกกลุ่มจริงๆ

23. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    จะจบหรือไม่จบ หนอ

24. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0

ก็ขออวยพรให้เป็นจริงอย่างที่เค้านัดหมายไว้นะครับ

25. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ได้รถคืนแล้วก้อให้ได้เล่มตามมาด้วยแล้วกันคับ....เอาใจช่วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้