https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/393431_293855943985480_1315218536_...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย True Story, 19 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ค้างเปล่าพี่บอนด์

1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    รอดูเสียงส่วนใหญ่ครับว่าอยากค้างกันหรือเปล่า... แต่ที่หยิงอุ้มถามนี่อยากค้างหรือครับ???

2. จะได้ขอแม่ถูก เดี๋ยวโดนว่า อยากไปเที่ยวเฉยๆ ไปกลับก็ได้แล้วแต่

3. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อุๆๆ... จะให้ไปขอกับแม่ด้วยป่ะล่ะ? ถ้าจะค้างก็ไม่มีปัญหาครับ ที่นอนมีเยอะ... นี่ว่าจะหาที่พักพร้อมอาหารเช้าไว้ล่วงหน้าเลยนะเนี่ย...

4. อืม ดีเหมือนกันนะ

5. คิดว่าถ้าพี่บอนด์ไปขอแล้วจะให้ไปรึ รอให้พี่บอนด์แต่งหญิงก่อนแม่ถึงให้ไป 555 ลองถามๆพวกพี่ๆเขาก่อนว่าเอาไง

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    โอ้ววว... เอาเบอร์แม่มาเลย เดี๋ยวจัดให้... แต่คงไม่ต้องถึงกับลงทุนแต่งหยิงกระมังครับ??? หยองอ่ะ...

7. คนที่สยองคนแรกคืออุ้มมั้ง 55555

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะ.. ไม่หรอก คงเป็นตัวผมเองมากกว่า เอิ๊กส์ๆๆ แล้วเรื่องที่พักสนใจป่ะ? มีสองออฟชั่น...

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อันแรกเสียตังค์ อันที่สองฟรี!!!

10. ฟรีๆๆๆๆๆ

11. นอนวัด55555

12. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ริมหาดแน่ๆ ฟรีเนี่ย อิอิ

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... อุบไว้ก่อน เดี๋ยวช่วงบ่ายๆจะมาบอก... ปล่อยให้งงกันสักพัก หึๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้