ภาพHYUNDAI OTOP 100%ก่อนรื้อวาง เจ โบเดี่ยว ได้มาแล้วจ้า

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย siamcafe, 16 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pete_noxious

pete_noxious New Member Member

86
    3
    0
    ทำให้สุดไปเลยครับ ถ้าใจรัก

2. punez

punez Member Member

324
    0
    16
    :D :D :D แปลกแต่จริงอิอิ...:D :D :D
    ชอบล้ออ่ะโหดดีคับ

3. rut-s3

rut-s3 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่เจ้าขอกระทู้นี้น่ะครับ จริงๆ แล้วผมไม่รู้เรื่องอะไรกับเขาเลยผมก็เอารถไปทำในฐานะลูกค้าคนหนึ่ง จอดอยู่นานจนสุดท้ายก็ต้องทำเอง ผมยอมรับว่าตอนนี้รถผมมันทุเรศแต่มันยังไม่เสร็จคร๊าบ ตอนนี้รถทำ Wide Body อยู่ที่ Daiko จริงๆ ก็อยากหาหน้า 9 หลัง 10 แต่มันหาไม่ได้ ล้อเก่าก็ขายไปแล้วก็เลยเอางัยก็เอาว่ะ มันก็เลยออกมาเป็นอย่างที่เห็นนั่นแหละ โคตะระเหนื่อยเลยกว่าจะยัดเข้าไปได้ ต้องตัดข้างในซุ่มล้อทั้งคันเลย

4. siamcafe

siamcafe New Member Privilege

50
    0
    0
    update hyundai

ไม่รู้เหมือนกันว่ามันจะออกมายังไง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2006
  5. siamcafe

50
    0
    0
    ไช่แล้วครับ ล้อสวยครับแต่มันยัดไม่เข้า กะว่าจะทำสีส้ม-ดำ

6. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ล้อมันโดนใจจริงๆครับ

7. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    ล้ออย่างโหดเลยอะครับ

8. ShiNe!!@Jz

ShiNe!!@Jz New Member Member

9
    0
    0
    ชอบล้อจัง

9. ShiNe!!@Jz

ShiNe!!@Jz New Member Member

9
    0
    0
    ชอบล้อจัง

10. tonbi

tonbi New Member Member

26
    1
    0
    โหดไม่บันยะบันยังจริงๆ -_-"

11. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    สุดจิง อิอิ พลังฮุนได

12. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    มองมุมข้างหลังโคตรโหด...

13. bazzbonus

bazzbonus New Member Member

56
    1
    0
    สุดดีคับ...อิอิ
    น้ารัชนี้ขยันทำรถจัง.....อิอิ

14. banzai

banzai New Member Member

12
    2
    3
    ชอบอ่ะดิ พลพรรค เกาหลี :D :D
    ว่าแต่มันโป่งได้ใจจิง ๆ :eek:
    ล้อโคตรกว้างเลย :eek:

15. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28

:p :p :p

16. NuNgZ@

NuNgZ@ New Member VIP

11
    0
    0
    เจ้าของรถใจมากครับนับถือ ทำเสร็จแล้วเอามาpostให้ดูบ้างนะครับ:eek:

17. siamcafe

50
    0
    0
    ว้าว cef ส้ม-ดำ สีมันโดนใจจริงๆ น่าจะมีทีม ส้ม-ดำ เนอะ

18. siamcafe

50
    0
    0
    xxx

ej20

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤศจิกายน 2006
  19. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ตั้งแต่ออกรถมาเนี้ยจอดอยู่บ้านกี่วันกันพ่อคุณ 555555

20. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    -- อลังการ :D

21. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    โห เยี่ยมจิงๆ

22. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    หล่อโคดๆ อ่ะ

23. iamjc

iamjc New Member Member

56
    5
    0
    สุดจริงๆ ปรบมือให้เลย

24. nouht_e30_hihop

nouht_e30_hihop New Member Member

87
    1
    0
    คือว่าท่าพี่เอารถพี่ไปใส่ปีกอะฮะ...........ยินด่ายขัวเลยเชื้อผมเดะ...เระอีกอย่าใงก้อไม่คว่ำอะ ถานโครตจะกว้างเลย

25. Speed D Motorsport

Speed D Motorsport New Member Member

61
    2
    0
    ตอนเจ้าของท่านนี้มาซื้อล้อชุดนี้ ผมถามว่าใส่รถอะไร....เล่นเอาผมมึนไปเลย
    ใจถึงมาก!!! ขอให้สวยๆเนียนๆเลยนะครับ เสร็จแล้วผ่านมาอวดกันบ้างนะ :D

26. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    คิดถึงล้อเก่าเหรอพี่ดี อิอิ :D

27. Marsza

Marsza New Member Member

396
    0
    0
    ผมว่าล้อเก่าสวยกว่าอ่ะ

ได้แนวเมกาดี

ความเห็นส่วนตัวนะค้าบบบ

28. gowest

gowest New Member Member

89
    2
    0
    ฉลาม กล่ายร่างเป็น กระเบน
    รอชมนะ อัพบ่อยๆ หละ

29. ~Mr.ChilL~

~Mr.ChilL~ New Member Member

34
    0
    0
    ชอบล้อชุดนี้จิงๆ.............อิอิ........... ปล. รถเสดมาแบ่งกันดูมั่งนะคับ

30. ++ XERXES ++

++ XERXES ++ New Member Member

26
    3
    0
    ตอนยังไม่ใส่โป่ง มันเลี้ยวได้มั้ยอ่ะ :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้