มาช่วยกำนร่วมออกแบบ เสื้อ คลับรุ่นใหม่กันหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขอบคุณมากครับ

2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สวยดีครับ รีบสรุปกันเลย อยากใส่แล้ว อิอิ

3. ปู อนศ64

ปู อนศ64 New Member Member

76
    0
    0
    เห็นด้วยครับ

4. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    หวัดดีคับ แบบใหม่ที่ปรับนี้น่าจะเอาไปปักได้ยังไงลองส่งให้ร้านดูก็ได้ครับ ว่าแบบนี้ปักได้รึป่าว...จะแก้ไขอะไรก็บอกได้เลยครับ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แบบที่แก้สวยครับ เพื่อนๆมีความว่ายังงัย โหวตกันหน่อย

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สวยครับบบบ

7. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    สวยดีครับ

8. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ชอบแบบนี้ครับ......................;) ใครเห็นด้วย....ยกมือขึ้น

9. Ctrl_s

957
    45
    0
    upหน่อย

10. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ว่า ยังไง กันคับ ถ้าโอเค เดียวจะได้ ลองหาร้านเสื้อ ร้านปัก

หรือใครมีแนะนำ บ้างคับ ร้านพวกนี้

ปีหน้าเราจะได้ใส่เสื้อใหม่กันเลย

11. KONGKUB

2,256
    14
    38
    แบบนี้หละ แต่อยากได้โลโก้ข้างหลังmitsuเป็น AWD

12. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มีสาม แบบแล้วนิ............ เอามาโหวตเรยมั้ย

13. Ctrl_s

957
    45
    0
    โหวตกันหน่อยคร้าบ

14. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ขอสามแบบเลยคร้าบบบบบบบบ

15. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    แบบนี้คับ โดนนน

16. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เดียว ผม ขอ เอา แบบ ไปเช็ค ราคา ค่าปัก ราคาเสื้อ

เดียว ก่อนมีทติ้ง ครั้งหน้า จะนำมาเสนอ แล้วจะได้เก็ฐตัง ทำใส่กันเลย

ดีป่าวคับ

17. Ctrl_s

957
    45
    0
    สวัสดีครับ ถ้าคุณดิวต้องการfile เมลล์บอกผมได้เลยนะครับ [email protected]ครับ

18. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    พวกเราต้อง ขอขอบคุณคุณ Ctrl_s ด้วยครับ
    อุตส่าห์เสียเวลาออกแบบให้ สวยงามตามความต้องการจริงๆ
    คุณ Ctrl_s ใส่เสื้อsizeอะไร เดี๋ยวถ้าเริ่มต้นทำเสื้อแล้ว ผมจะให้น้องดิวทำเสื้อชมรมมอบให้คุณ 1 ตัว ครับ
    เป็นสินน้ำใจที่อุตส่าห์ช่วยออกแบบให้

19. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    เดียวยังไง เดียวเช็คราคาเรียบร้อยแล้ว

กับจำนวนคน แล้ว ค่อยรบกวน ขอ ไฟล์ ละกันนะคับ

ไม่ทราบ ชื่ออะไรหรอคับ พอดีผมเคยเจอที่ อู่garage complete

ตอนนั้นไม่รู้จัก ตอนนี้ได้รู้จักและคับ อิอิ

ขอบคุณอีกทีคับ

20. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    รอใส่ รอใส่

21. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    รอสวม รอสวม:):):)

22. Ctrl_s

957
    45
    0

แหะๆ ผมชื่อพงศ์ครับ ยินดีที่ไรู้จักทุกคนครับ ผมก็เคยเจอคุณดิวหลายครั้งแล้วครับที่อู่jack นี่ก็กำลังทำstickerให้รถjackอยู่ พอดีผมทำงานด้านนี้อยู่แล้วจิงๆไม่ได้หวังสิ่งตอบแทน ทำเพราะชอบ ทำเพราะสนุก เหมือนทำรถอะครับ แต่ผมใส่XLนะครับ555 ดีใจที่ทุกคนชอบกันครับ (ทำขับสี่เมื่อไรได้สมัครเป็นสมาชิกแน่นอนครับ)

23. KONGKUB

2,256
    14
    38
    รอใส่เสื้อ
    และก็รอคุณพงษ์ทำขับ4 แต่ถึงยังไงเป็นขับหน้าก็เข้ามาคุยกับพวกเราได้ครับ
    เป็นเพื่อนกันทั้งหมดแหละ

24. Ctrl_s

957
    45
    0
    เสื้อสวยถูกใจรึป่าวคับ

25. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    กำลังดำเนินการ ครับ ตอนนี้กำลัง รวบรวมเงินอยู่

คุณพงษ์ พอมีร้านแนะนำไหม คับ แบบ ราคามิตรภาพ 55

26. Ctrl_s

957
    45
    0

เด๋วหาให้นะครับ คุณดิว

27. Ctrl_s

957
    45
    0
    กำลังเช็คราคาให้อยู่ครับ แบบเป็นปัก4จุด 50ตัวพอไหมครับ...ถ้าทราบราคาจะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

28. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    หุหุ

เกรงว่าจะไม่ถึง 50 ตัวนะคับ

รบกวน หลายรอบ ขอบคุณมากๆคับ

พอดีผมไปดูเสื้อตัวละ 80 บาทมา ผ้ามันไม่ดีเลย

ไปดูอีกที่ ก็ตัว 200 หุหุ แต่ยังไม่ได้หาร้านปักนะคับ

29. Ctrl_s

957
    45
    0
    จะพยายามให้อยู่ในราคา200พร้อมปัก เสื้อเป็นแบบเดียวกับnikeหรืออย่างดี กะลังให้เพื่อนเช็คราคาให้ยังไงจะมาแจ้งให้ทราบนะครับ
    เอ่อแล้วจะทำประมาณกี่ตัวอะคับ

30. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ต้องขอบคุณ น้องดิว และ คุณพงษ์ ที่สละเวลาให้อย่างสูง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้