รูปมีตติ้ง starlet ramintra สัญจร ครั้งที่ 1 วันเสาร์ที่ 13 ธ.ค. 51 กทม-วัดหลวงพ่อโสธร-ตลาด100ปี-เขา

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย artorace, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    สายๆก็โพสกันหน่อยคร้าบ

มาแบบเรื่อยๆครับอ๊อด

2. keng-ep82

352
    1
    0
    จัดไปครับ

ดูๆๆๆๆๆๆดูเราทำ

3. keng-ep82

352
    1
    0
    มาอีกแว้วววคร้าบ

มันมาอีกแร้ววววว

4. keng-ep82

352
    1
    0
    ก่อนบ่ายคลายเครียด

เอาแค่นี้ก่อนนะคร้าบ

5. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ทริปหน้าเราไปเมืองกาญจ์กันบ้างมั้ยครับ ทุกท่าน

6. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    @ เขา-สาม-มุก

7. black_dragon

black_dragon New Member Member

18
    0
    0
    เสียดายจัง......รถยังเข้าอู่อยู่เลย

8. AKe----

AKe---- New Member Member

38
    0
    0
    อยากไปด้วยจังคับ

ครั้งหน้ามาเยี่ยมเยือนเชียงใหม่บ้างนะคับ สมาชิกที่นี่ก้อมีเยอะเหมือนกัน

9. keng-ep82

352
    1
    0
    เป็นทริปในฝันผมเรยครับ อยากลองไปทั้งกลุ่มกันดูสักครั้ง
    เอ้า.........ว่าไงคับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ไปมั๊ยปีหน้าหนาวหน้า

10. keng-ep82

352
    1
    0
    อันนี้ก็น่าสนใจอยู่แฮะ ไปตรงไหนดีอ่ะ ลองsetเส้นทางกันดู
    ก็ดีเหมือนกันครับ พอดีมีน้องๆที่รู้จักอยู่เหมือนกัน

11. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ขาไปก็โอเคนะพี่เก่ง ขับตาม ๆ กันไป

ไอ้ขากลับนี่สิครับ กดกันลืมน้องลืมนุ่งเลย เหยียบหายกันหมด 5555
    ผมเครื่องธรรมดาเกียร์ออโต้ด้วย ถามพี่อุ๋ย เค้าบอกว่าวิ่งกัน 100-120 เอง ไอ้ผมก็เข้าใจอยู่
    แต่ไอ้ 0-100 เขาเนี่ย มันแป๊บเดียว ส่วนผมอ่ะ กว่าจะลากถึง 100 เหนื๊อยเหนื่อย อิอิ

ต้องขอโทษพี่เอกด้วยนะครับ พาหลง อดขึ้นโทเวย์เลย แหะๆ

เห็นพี่อุ๋ยบอกว่าตอนอยู่โทเวย์ซัดกันมันเลย เขาว่าเขาวิ่งอยู่อยู่ 170-180 โดนพี่ป๊อบสวนขึ้นไปน่าจะมี 200
    แล้วไอ้กระผมจะไปตามไงทันครับ ฮ่าๆๆ

เมื่อกี้พี่อุ๋ยแวะมาบอกว่าพี่มอสเกียร์พังเลย ลากเยอะไปหน่อย อิอิ เกียร์ล้อคอยู่แถวลำลูกกา :D:D:D

12. monthol2008

731
    0
    0
    พี่ออีดคับวันศุกร์นี้มีมิตติ้งป่าวคับผมจะได้ไปคุยเรื้องทริบหน้าจะไปใหนกันดีเพราะไปแล้วสนุกมากคับอยากไปอีก

13. monthol2008

731
    0
    0
    พี่ออีดคับวันศุกร์นี้มีมิตติ้งป่าวคับผมจะได้ไปคุยเรื้องทริบหน้าจะไปใหนกันดีเพราะไปแล้วสนุกมากคับอยากไปอีก

14. NOOM.EMS

NOOM.EMS New Member Member

18
    0
    0
    :)ทริปหน้าของเป็นที่เชียงใหม่นะครับ สถานที่ท่องเที่ยวเพียบไม่ว่าจะเป็นไนท์ซาฟารี ดอยสุเทพ อะคลอเรียม หมีแพนด้าหรือมาตอนแข่งแดร็กก้ได้ครับเห็นว่าปีหน้าจะมีแข่งตอนกลางคืนด้วยกำลังหนาวพอดี:D:eek:

15. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    วันศุกร์นี้มีมิตติ้งครับ
    คนที่ถ่ายรูปเอารูปถ่ายมาให้ผมด้วยนะ....จะเอาไปลงหนังสือให้ครับ

16. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ขอบอกว่าสนุกมากครับทั่งหลงทางตามกันไม่ทันติดไฟแดงบ้างติดรถออกจากซอยบ้างละที่จอดรถไม่พอบ้าง;););)
    บรรยกาศแบบนี้ไปหาซื้อที่ไหนไม่ใด้ ไม่ได้ไปไเสียใจแย่:cry:
    เอาไว้ทิบหน้าไปแบบแข่งหา RC กันไหมจะได้หลงทางกันใด้เต็มที่:D:D:D

17. keng-ep82

352
    1
    0
    ก่อนกลับครับ

โฉมหน้าน้องมอส82 ช่วงนี้งานเข้าบ่อยเดี๋ยวถูกพวกสถุลไล่ยิงบ้าง
    เดี๋ยวก็เกียร์พังบ้าง เอ้าใครพอมีช่องทางแนะนำน้องเค้าหน่อยไหมครับเรื่อง
    เกียร์อ่ะ ตอนนี้จอดน่งอยู่บ้านเรยเห็นบอกว่าวันศุกร์นี้จะขับจักรยานมาค้าบ
    :cry::cry::cry:

18. keng-ep82

352
    1
    0
    พี่โทรไปถามมันมาแร้วฟังมันรำพันอยู่นานพอสมควรคร้าบ ช่วงนี้พี่มอสงานเข้าบ่อยคร้าบ เดี๋ยวศุกร์นี้เลี้ยงเบียร์มันปลอบใจซะหน่อย เอ้าจัดกันเข้าให้ครบเลย
    ทั้งเบียร์+น้ำแข็ง+แก้ว+เก้าอี้ด้วยนะเมื่อยว่ะ แจ้งข่าวต่อๆกันด้วยดื่มปลอบใจ
    น้องมอสกันดีกว่า ไปทริปนี้เราไม่ได้นั่งดื่มเรย เอามันซะศุกร์นี้แหละค้าบ

19. art_fourcycle

art_fourcycle New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่มเติมนิดหน่อยครับ

20. art_fourcycle

art_fourcycle New Member Member

4
    0
    0
  21. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    สวยๆทุกคันเลยครับ

22. monthol2008

731
    0
    0
    โหรถมอสไม่มีอาการยังพังแล้วรถผมเกียดังเหมือนเกวียนไปคราวหน้าสงสัยพังแน่ถ้าพังช่วยลากกลับด้วยน๊ะครับจะไม่ไปก็ไม่ได้เสียดายยยยยยคร๊าบบบบบบ

23. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
  24. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    รูปเยอะจัง

มีแต่รถสวยๆ :D

25. OV77

OV77 New Member Member

22
    0
    0
    วันศุกนี้เอกันนะคับทุกคน

ไปกินเบียฉลองให้เกียพี่มอสกันนะคับ

55 5,,,

ล้อเล่นนะคับพี่

^----------------------------------------^ !!! ,,,,,,,

26. keng-ep82

352
    1
    0
    ที่มันพังเพราะขากลับน้องมอสเค้าซัดซะ160กม.ไงครับ เกียร์ออโต้ ไม่โบด้วย
    งานเลยเข้าคร้าบ

27. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ว้าว ดี จังเลย ครับ
    สวยมากๆ กันทุกคัน
    ผ่านมา บางแสนแหล่มแท่น Post บอกนะครับ
    ขอไป แจมด้วยครับ
    :)

28. wuthi

111
    0
    0
    เพิ่มรูปอีกกล้องครับ ได้มานิดนึงคับพอดีแผ่นเสีย

29. wuthi

111
    0
    0
    ได้อีกนิดคับ พอดีแผ่นไฟล์ภาพเสียคับ เด่วได้รูปมาใหม่จะมาลงเพิ่มค้าบ

30. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    รูปบรรยากาศเขาสามมุข-แหลมแท่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้