=ชวนชาวrcอยุธยาคุยกัน

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย e20erz, 16 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. e20erz

e20erz New Member Member

14
    0
    0
    เนตร Auto Shop Bang-pa-in

อยู่ตรงไหนหรอผมก้อทำงานที่บางปะอินอ่ะ

2. Drag_cuRa

Drag_cuRa New Member Member

90
    0
    0
    อ่า โทดทีคับ อู่ เค้าอยู่ที่อยุธยา นี่ แหละ แต่ วิ่ง มาทาง บางปะอิน สายใน คับ แถวร้าน ชาย น้ำ2 คับ

3. Drag_cuRa

90
    0
    0

ที่อยุธยา มีCorona clubอยู่หลายคันน่ะ คับ ลองเข้าไปดูในบอร์ด เค้าซิ คับ เหง มีกลุ่ม ของอยุธยา อยู่ด้วยนี่คับ

4. หุๆๆๆๆอยู่ภาชีครับ..........เกิดกรุงเทพ.........โตที่ภาชี............แต่มาอยู่กรุงเทพ..........นานๆๆทีถ้าว่างก็กลับไปเปรี้ยวแถวภาชี...อิๆๆๆๆๆๆ................ชุมทางบ้านภาชีครับ

5. Drag_cuRa

90
    0
    0
    +++++++++

6. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    พ่อผมคนยุดยาครับ 555+

7. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    อยู่ท่าเรือ..ครับ

8. Drag_cuRa

90
    0
    0
    อ้าพพพพ

9. e20erz

14
    0
    0
    แวะมาสำรวจ...อิอิ

10. Drag_cuRa

90
    0
    0
    +++++

11. Drag_cuRa

90
    0
    0
    เว็ป ของ อยุธยา ใกล้เสร็จ แว๊วว

ถ้า พร้อม เมื่อไหร่เด้วเอา Link มาฝากจ้า

12. e20erz

14
    0
    0
    เวปไรอ่า....:D

13. แวะมาดูคับ ผมอยู่อ่างทอง เพื่อนบ้านใกล้เคียง....

14. Drag_cuRa

90
    0
    0
    http://www.ayutthayaclub.com/

ลอง เข้า ไปดู คับ พี่ๆ เข้า ทำไว้ เพราะ อยาก ให้คนอยุธยา ไปคุยกัน ที่นั่น คับ

15. ขุม

ขุม Guest

0
    0
    0
    อ๋อเมื่อก่อนเคยเข้าไปดูแต่เห็นเงียบๆไป

16. Drag_cuRa

90
    0
    0
    เหน ว่า โดน ไวรัส ลง มั้ง คับ เลย เริ่ม ทำใหม่
    กำลัง ค่อยๆ พัฒนา อยู่ อ่ะ มั้ งงับ

17. e20erz

14
    0
    0
    จัดไปครับ:D

18. Mongkol_525

Mongkol_525 New Member Member

18
    0
    0
    ไปเที่ยวบ่อยเลยครับยุดยามีเพื่อนอยู่ที่นั่นจะไปเที่ยวดิสที่อยู่ข้างราชธานีอ่ะครับบ้านอยู่อ่างทองวิเศษชัยชาญ

19. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    รถสวยๆ เห็นมีหลายคันเลย....

หากจะเอาจริงจัง ก็น่าจะรวมตัวกันได้ไม่ยาก

เห็นมีร้านขายของแต่ง ก็หลายร้าน และอู่ฝีมือดีก็พอมีอยู่

สถานที่ท่องเที่ยว หรือจุดนัดรวมตัว ก็มีเพียบๆ

ผมไปอยุธยา ทุก เสาร์-อาทิตย์ เห็นมีรถสวยๆเพียบเลย

เอาใจช่วยนะครับ.....

20. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    เอาไงดี..????

เงียบกันหมดเลย........หากสนใจอยากจะรวมตัว.......

ลองนัดเจอกันก่อนดีไหมครับ......

เจอกันได้ ทุก เสาร์-อาทิตย์....

21. peth

peth New Member Member

1
    0
    0
    อดีตเด็น อ.ย.ว ปัจจุบันคลอง6 บ้านอยุคลองสวนพลูคับ(ฝากด้วยคับ)

22. Drag_cuRa

90
    0
    0
    เว็บ เรียบร้อบแล้ว ครับ ตออนนี้ มี เออี อยู่ 16 คันแระจร้า กำลังคุย กับพี่ๆ CoRona อยุธยา แล้ว ก้อ 3D อีกจร้า

23. Drag_cuRa

90
    0
    0
    อัพ จ๊ะ

24. Drag_cuRa

90
    0
    0
    ...........

25. Drag_cuRa

90
    0
    0
    ..............

26. Drag_cuRa

90
    0
    0
    ............

27. Drag_cuRa

90
    0
    0
    ....................

28. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ยุดยามาแว้ว ว ว
    ใต้สะพานปรีดี ใกล้สนามเด็กเล่น
    รถแรง รถสวย เพียบ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วย

เว็บใหม่ ของชาวยุดยา กำลังปรับปรุง ช่วย ๆ กันหน่อย
    >> http://ayutthaya-racingclub.com/main.php

29. Drag_cuRa

90
    0
    0

สวัสดีครับ คุณเส็ง รถสวยน่ะครับ เห็น อยู่บ่อยๆ อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ รถ ผม ตามรูปข้างเรยยคับ

วันที่ ศุกร์ที่ 12 ก.ย. นี้ เออี ยุดยา มีตติ้งกานน ว่างๆไปแจมกันด้ายยน่ะค๊าบบบ :D:D:D:D

30. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

ไม่ทราบว่าเป็นส่วนของ ไฟแนนท์จีอี ป่ะคับ . .
    ผมรู้จัก น้ำ ต้น พี่กาจน์ โดยเฉพาะคนท้ายนี่
    พึ่งไปงานแต่งมาเอง . . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้