+++++ มาแล้วคร้าบ ยรรยากาศเล็กๆน้อย สนามเทพนคร +++++

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คนดูยังใกล้ชิดขอบ เหมือนเดิม อันตราย นะนั้น .....
    ยังงัย ก้อขอให้ เรียบร้อยเร็วๆ แล้วก้อขอให้ปรอดภัยด้วยครับ
    งานใหญ่ อยากไปดู จาได้มันๆครับ

ได้ข่าว (เพื่อนบอก) ฝุ่นเยอะด้วยอ่ะ

2. คนเยอะจริงๆ และคงได้ล้างรถกันถ้วนหน้า..

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    O_O

............รถวิ่งเยอะดี

4. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
  5. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ถ้าเสร็จเต็ม 100 คงแจร่มน่าดู

6. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    บรรยากาศคล้ายงานวัดเลยอ่ะ หุหุ

7. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จากที่ยืนมอง รั้วกันข้างแทรก กับระยะคนดู ในสภาพเสร็จสมบูรณื น่าจะห่างถึง 5 เมตร เลยครับ

8. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอให้เสดทันงานใหญ่นะคราบ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    โฆษก ประกาศ แล้ว ประกาศ อีก คนดูบางคน เค้าก้อยังไม่หลบ กันอะค่ะ

เหอะๆ บางคน ที่มาดู

ดูหน้ารู้เลย ว่าไม่เคยมาสนามแดร๊ก และไม่เคยเหน เหตุการณ์ที่คลอง5

เพราะว่า แต่ละคน หน้าตา ยังเด็ก ทั้งนั้น ที่อยู่ตามขอบสนามอะค่ะ 2 ข้างทางเลย

ประมาน ว่า เด็ก มอไซค์(แว้นๆ) อะค่ะ บางคน ก้อจูงมือแฟน เข้ามาดูในแทร๊คเลย แบบว่า

เทอมากับฉัน ได้ดู รถแข่งชัดๆแน่ เหอะๆ

ส่วนโฆษก ก้อพูดซะ แบบว่า บางคำก้อฟังไม่ได้เลย

บางคำก้อรับได้ คนดูบางคน ก้อไม่ค่อยเชื่อ เหอะๆ

ยิ่งตอน พวกๆพี่รถดริฟจากทีม KUMHO มาเบรินยางโช ดริฟโช ในแทร๊ค เอ และ แทร๊ค บี

มีกวาดตูด อีกนิดเดียวจะโดนคนดูข้างสนามล่ะ นู๋ละเสียวๆ พอ รถพี่อะไรน๊า จำชื่อไม่ได้อะค่ะ เซฟ สีขาว เดริควีนอะค่ะ

กวาดตูด ส่ายไปส่ายมา คนดุก้อหลบตาม เปนเหมือนคลื่นทะเล เลย เหนแล้ว กัว มากกๆ เหอะๆ

10. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เรื่องคนดูก็น่าห่วงมากๆ ทำไมเค้าไม่กลัวกันบ้าง เหตุการณ์ก็มีให้เห็นแล้ว ก็ควรระวังด้วยนะครับ

11. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อยากให้สมบุณณก่อนแล้วค่อย

เปิดอีกรอบจะดีกว่านะครับ

12. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    นึกว่าอยู่กลางทะเลทราย

13. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ

แจ่มมากๆครับ

แต่พอเสร็จสมบูรณ์แล้ว

อยากเห็นภาพความปลอดภัยกว่านี้อ่ะครับ

14. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    น่าไปชม

15. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ฝุนเยอะอย่างนี้รถNAแรงๆๆสงสัยมีเฮเพราะแต่ละคันดูดสดกันทั้งนั้นเสียวแทน

16. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    น่าไปชม ตอนเสร็จสมบูรณ์ กลัว

17. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ถ้าสมบูรณ์คงจะมันกว่านี้แน่เลย ขอให้เสร็จไวๆครับ

18. kangvios

kangvios New Member Member

35
    3
    0
    สนามใหญ่มากมายครับ ดีใจที่มีสนามใกล้ๆบ้าน

ปล. จนแล้วจนเล่า....... ทำไมไม่มีใครคิดบ้างว่า ถ้ารถเทคตัวออกมาแล้วเกิดเหตุไม่คาดคิด...... กวาดพวกคุณๆที่ยืนอยู่ตรงนั้น.........คนที่บ้านจะเสียใจแค่ไหน........

19. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เหมือนลานกว้าง ๆ แล้วก็เทถนน เฉพาะแทรค

ที่เหลือ ยังดูไม่ได้เล้ย

รอให้เนี๊ยบกว่านี้ก่อน แล้วจะไปเยี่ยมค๊าบ

20. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    ภาพแจ่มครับ ก็ขอให้ปรับปรุงสนามให้ดีๆยิ่งขึ้นไปอีกคับ

21. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    แจ่มเลยครับ

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอบคุงคับเสี่ยเอ สำหรับรูป ไว้ให้สมบูรณ์ก่อนค่อยไปดีฟ่า 555

23. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    แล้ว รูป ในลายเซ็น ดูดสด ปะครับ อิอิ:D:eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้