สมาชิกใหม่มารายงานคับพร้อมโชว์รูปนิดหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย suncaro@sr20, 13 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ค้ำหน้า รถวิน สวยอ่ะ..อะไรเหรอ..อยากได้มั่งจะมีม่ะ

2. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อยากเหงรถพี่หม่อมบ้างอ่ะ

3. R11_PM

R11_PM New Member Member

8
    0
    0
    ของเขาดีจริงๆๆ

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    รถน้าหม่อมแกเจ๋งจริงๆ น้อง udong ดังทุกอย่างยกเว้นวิทยุกับแตร 555:p:p:p

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    ขอแก้ข่าวหน่อยนึงครับ
    แตรผมดังครับ แต่จะดังในจังหวะแอ๊คอารต์ ขับมือเดียว ช่วงคลึงพวงมาลัยจะเลี้ยว
    แตร เฮลลาห์ จะดังทันทีทันใด(แบบไม่ได้ตั้งใจ...ขอโทษ..กั๊บ..)
    แต่ถ้าใครตัดหน้า จิ้มตรงไหนของแป้นมันก็ไม่ดัง เอาล่ะ..เฮลลาห์จะกลายเป็น เฮลล่ะ (What' s hell)
    คนขับก็ต้องร้อง..จ๊าก..จ๊าก..ไป..:p..เป็นที่สนุกสนานกันไป :D
    วิทยุผมไม่ดังครับ..จะดังก็แต่ลำโพง..ดังแบบ..ไม่ไหวแล้ว..ฟัง บิ๊กแอ๊ด..จะได้ยินแต่เสียงเบส..กะ..กลอง
    พี่แด๊ก ผมจะร้องเสียงเหมือนคนพึงแตกเนื้อหนุ่ม ไพเราะเสียนี่ กระไร
    ฟัง ลุงชรินทร์ ต้นฉบับ เสียงขยี้ฟองเบียร์ จะได้ยินเสียงศลิปินแห่งชาติคนเก่ง เป็นหวัด..อู้อี้ได้ใจ
    ใครไม่เคยได้ยินเสียงลุงชรินทร์ ร้องขยี้ฟองเบียร์ตอนเป็นหวัด มาลองฟังกันได้น่ะ :D

6. Udong

319
    0
    0
    งานนี้ต้องรีบแก้ข่าวใหญ่เลยนะครับพี่หม่อม

เหอๆ

รถพี่หม่อมใส่ค้ำโช๊คป่ะครับ

7. PeMhom

1,163
    3
    0
    ตอนแรกใส่ติดมากับรถ..แล้วก็ไปถอดออก..ตอนหลังไปหามาใส่ใหม่..
    ไม่มีเหตุผล..ขับแล้วรู้สึกได้ว่า..เออจริง..มันต่างกันจริงๆ..ใส่กับไม่ใส่..สำหรับรถคันนี้น่ะ..ไม่ใส่มัน..บานๆ..งัยไม่รุ

แต่เรื่องของเรื่อง..เปลี่ยนใส่ทั้งของใน..ของนอก..ถอดเข้าถอดออก..บอกตามตรง..ไม่รู้มันต่างกันตรงไหนอ่ะ..

นี่มันกระทู้สมาชิกใหม่นี่หว่า..ไถลไปเรื่องอื่น..เปรอะไปหมดแล้ว

8. Udong

319
    0
    0
    อ่าคับ

เก็บเงินก่อน

เด๋วใส่แน่นอนคับ

9. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0

ก็บอกมาซี เดี๋ยวจะจัดให้:D:D:D

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    พี่บุ๊คมาตอบก็ดีเลยพี่..เทพเจ้าแห่งเสียง..
    พี่บุ๊คกั๊บ..ทำไงดีอ่ะ..คู่หน้าผมอาการยังเหมือนเดิมเลยล่ะ..แบบว่ามันดังข้างเดียวอ่ะพี่..

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    โหยยยยย ง่ายจะตายพี่หม่ม พี่ก้อตัดสายอีกสั่งดิ่ จะได้เงียบทั้งสองข้าง เท่ากัน 5555555

12. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ดังข้างขวาฝั่งเดียวอะป่าว

สันนิษฐานว่า

จริงๆข้างซ้ายก็ดังครับ เพียงแต่ว่า หูซ้าย ท่านห่อมหูตึง อันเนื่องจากโดนนายฝรั่ง ดึงบ่อย นั่นเอง.......

13. PeMhom

1,163
    3
    0
    มันไม่ดังเพราะมันไม่มีลำโพง อ่ะ..ทำมั๊ย..ทำไม
    สงสัยอีกเรื่องนึงมานานแสนนานแล้ว..ลำโพงทำไมต้องขายเป็นคู่..มีแบ่งขายป่ะ..แบบว่าขับรถอยู่ดีๆ
    ลำโพงก็ไม่รู้หายไปไหนข้างนึง..แปลกใจเป็นที่สุด:D:D:D

14. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    สวยเรียบดีครับ ยกนิ้วให้เลยครับ:thumbs_up: ของเเต่งในตำนานทั้งนั้น:)

15. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D เป็นที่วิทยุเปล่าพี่ ตูนก็เป็น ไปให้เพื่อนดูให้แม่งบอกว่าเมิงลืมปรับที่วิทยุ ให้มัน Balance อะพี่ :D
    แล้วของตูนแม่งมีโหมด ดังเฉพาะหน้าด้วยพี่ เหอะๆ ตอนแรกนี้ช๊อคมาก เฮ่ยทำไมแม่งดังเฉพาะหน้าฟร่ะ ตอนนี้ ok ปกติแล้วพี่

16. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เชควิทยุว่าตั้ง balance ไว้ยังัย

เชคสายลำโพงที่เเอม หรือไม่มีเเอมก็ที่วิทยุ

17. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    รถดีมีชัย แต่งไปข้างหน้าไม่ต้องกังวลหลัง

18. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมอ่านเม้นท์ PeMhom ทีไร ขำฮา น้ำตาแตกทุกที....
    วันหลังเอารูปลงให้ดูหน่อยดิพี่ท่าน...
    อยากเห็นว่าหน้าตาพี่จาฮาเหมือนเม้นท์พี่รึป่าว...
    :D :D :D

19. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0

ถูกกกกต้องแล้วคร้าบบบบบบบบบบ

20. PeMhom

1,163
    3
    0
    สาเหตุมันคือไม่มีลำโพง..ลำโพงหายไปไหนไม่รุ..ข้างนึง..
    ไม่มีจริงๆ..อ้ายตัวที่มันเป็นจานๆอ่ะ..ที่ก้นมันเป็นแม่เหล็กอ่ะ..เอ๊ะ..เค้าเรียก..ลำโพงกันเปล่าหว่า..:confused:..
    อ้ายเจ้าชิ้นนั้นล่ะ..ขับรถไป..ขับรถมา..ไม่รุ..มันหล่นไปตอนไหน..มันหายไป..เลยไม่มีเสียง..
    พี่ล่ะ..ง๊ง...งง..:D

21. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    พี่หาดูดีแล้วเหรอพี่..เค้าเอาติดฝังไว้ในประตูนะครับ.....
    แบบนี้...ของพี่เอาติดไว้นอกประตูอ่ะดิ..มันถึงหล่นหาย...
    ถ้ามันอยู่ในประตูแล้วมันหล่นหาย...ประตูรถพี่ยังอยู่รึป่าวเนี่ย...?

ผมว่าพี่น่าจะติดสติ๊กเกอร์ "กรุณาปิดประตูเบา ๆ" ด้วยนะ...
    เดี๋ยวอีกข้างมันหล่นหายอีก...
    :D :D :D

22. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ถามหน่อยครับ

suncaro คอพวงมาลัยซื้อที่ไหน ผมใส่ MOMO RACE เหมือนกัน หาคอไม่ได้ ต้องเอามากลึงรูใหม่ มันไม่ค่อยเนียน กี๊กก็อก มากเลย ของไทย 150บาท *** ขอบคุณที่ขายลิ้นหน้าให้ถูก*** ขาดหลังกับข้างอยากได้จัง:D

23. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มานั่งดูรุป แล้วแปลกๆ ทำไมซันรูฟพี่น้อง กระจกชาอะพี่????????? ไม่เขียวหร๋อครับ

24. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เห้อ ๆ .................. มันมี 2 สีด้วยหรอ...................ของเรากระจกชาเขียว ( ชาญี่ปุ่น ) งั้นของพี่น้องกระจกชาอู่หลง ( ชาจีน ) ดิ..........อิอิ ล้อเล่นนะคับพี่น้อง.....................

25. tOon`

2,324
    43
    48
    คันนี้รถเทพครับ ดันขึ้นไปให้ชมกันอีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้