ภาพสนามเทพนครวันที่12/12/51 และรูปงานแข่งรถกะบะมี4รูปวันที่13ธค51!!!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TAKUMI_RPS13, 12 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++

1.ผิดหวังกับแรงโปรโมตที่ประโคมลงโฆษณา
    2.ฝุ่นเยอะมากๆ ผมคนนึงหละที่ยังไม่เอารถไปวิ่ง ใครเป็นพวกN/A หรือไม่มีกรอง มีพัง
    3.การจัดการงานแย่มาก ที่จอดรถจอดกันมั่วไปหมด เจ้าหน้าที่น้อยมากๆ
    4.เจ้าหน้าที่พูดจาแย่มาก ทั้งคนพากย์ และคนเก็บเงิน ถามอะไรก็บอกไม่รู้ แถมยังใส่อารมณ์อีก
    5.ห้องน้ำ ไม่มีคำบรรยาย
    6.Track สกปรกมากๆ และพื้นไม่เรียบเอาซะเลย แบบนี้ต้องรีบแก้อย่างไวเลย
    7.ร้านค้า+อาหารต่างๆ กินไม่ไหวหรอกครับ เหมือนไปเขาชนไก่เลยอะ กินฝุ่นซะงั้น
    8.Barier มีน้อยจัง มันเซฟตี้ยังไงอะครับ งง
    9.ไฟสนาม มืดมาก มืดจริงๆ อันตรายมากๆ ไม่เข็ดกันใช่ไหมกับไอ้พวกโจรงัดแงะอะ
    10. ทำให้มันเสร็จก่อนแล้วค่อยออกมาพูดนะครับ

ด้วยความปราถนาดีๆ จากคนรักวงการนี้อะครับ

2. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้